Trang chủ » Sản phẩm » ROUTER CISCO » ISR4451-X-SEC/K9

ISR4451-X-SEC/K9

    Mô tả sản phẩm

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Tổng quan về Router Cisco ISR4451-X-SEC/K9

      ISR4451-X-SEC/K9 là bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco 4451, với giấy phép bảo mật. Nó hỗ trợ 2 khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), cung cấp thông lượng tổng hợp 1 Gbps đến 2Gbps. Bộ định tuyến này cũng hỗ trợ hai loại DDRM, mặt phẳng dữ liệu và mặt phẳng điều khiển / dịch vụ, giúp quản trị viên dễ dàng quản lý bộ định tuyến.

      Bộ định tuyến Cisco ISR4451-X-SEC / K9
      Router Cisco ISR4451-X-SEC/K9

      Thông số nhanh Router Cisco ISR4451-X-SEC/K9

      Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

      Mã sản phẩmISR4451-X-SEC/K9
      Gói w / Giấy phép SEC
      Tổng thông lượng1 Gbps đến 2Gb / giây
      Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch4
      Cổng dựa trên RJ-454
      Cổng dựa trên SFP4
      Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X)2
      Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng)3
      Khe ISC trên bo mạch1
      DDRM (mặt phẳng dữ liệu)2 GB (mặc định) / 2 GB (tối đa)
      DDRM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
      Bộ nhớ flash8 GB (mặc định) / 32 GB (tối đa)
      Tùy chọn cung cấp điệnNội bộ: AC, DC (lộ trình) và PoE
      Chiều cao rack2 RU
      Kích thước (H x W x D)88,9 x 438,15 x 469,9 mm

      Xem thêm : 

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Các mô-đun, thẻ, giấy phép & phụ kiện

      Bảng 2 cho thấy một số mô đun, thẻ, giấy phép và một số cáp được khuyến nghị.

      Mặt hàngMô hìnhMô tả
      Cáp điều khiển và cáp phụ trợCAB-AUX-RJ45Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M
      CAB-ETH-S-RJ45Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45
      CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B
      Giấy phépL-SL-44-APP-K9 =Cisco ISR 4431/4451 Giấy phép AppX L-SL-44-APP-K9 = với WAAS / vWAAS 1300/2500 conns RTU
      FL-44-PERF-K9Tăng hiệu suất từ ​​hiệu suất cơ sở 1 Gbps lên 2 Gb / giây
      Mô-đun giao diện mạng thoạiNIM-1MFT-T1 / E1Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco
      NIM-2CE1T1-PRIMô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk
      NIM-4E / MCard giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)
      NIM-2FXSThẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS
      NIM-2FXS / 4FXOThẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO
      NIM-8MFT-T1 / E1Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco
      Các module WAN Gigabit EthernetNIM-1GE-CU-SFPMô-đun giao diện mạng WAN 1 cổng Ethernet Gigabit Ethernet của Cisco
      NIM-2GE-CU-SFPMô-đun giao diện mạng WAN mạng WAN 2 cổng WAN của Cisco
      SM-X-6X1G Mô-đun dịch vụ WAN Gigabit Ethernet tốc độ cao 6 cổng của Cisco
      SM-X-4X1G-1X10GMô-đun dịch vụ WAN Gigabit Ethernet 1 cổng 10 cổng Ethernet hoặc 1 cổng 10 cổng Ethernet của Cisco
      Mô-đun giao diện mạng chuyển mạch mạng LAN Gigabit EthernetNIM-ES2-4 =Chuyển mạch LAN Gigabit Ethernet 4 cổng 2 cổng 2 cổng
      NIM-ES2-88-port Layer 2 Gigabit Ethernet LAN Chuyển NIM
      NIM-ES2-8-P8-port PoE / PoE + Lớp 2 Gigabit Ethernet LAN Chuyển đổi NIM
      SFP cho các cổng GE trên bo mạchGLC-SX-MMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-ZX-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

      So sánh với các mục tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh.

      Mô hìnhISR4451-X/K9ISR4451-X-SEC/K9
      Góikhông aiSec w / giấy phép SEC
      Tổng thông lượng1 Gbps đến 2 Gb / giây1 Gbps đến 2 Gb / giây
      Tổng số WAN trên bo mạch hoặcCổng LAN 10/100/100044
      Cổng dựa trên RJ-4544
      Cổng dựa trên SFP44
      Các khe mô-đun dịch vụ nâng cao22
      Khe NIM33
      Khe ISC trên bo mạch11
      Chiều cao rack22

      Đặc điểm kỹ thuật ISR4451-X-SEC/K9

      Đặc điểm kỹ thuật ISR4451-X-SEC/K9

      Sự miêu tảGiấy phép Cisco ISR 4451 Sec w / SEC
      Tổng thông lượng1 Gbps đến 2Gb / giây
      Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch4
      Cổng dựa trên RJ-454
      Cổng dựa trên SFP4
      Các khe mô-đun dịch vụ nâng cao2
      Khe cắm mô-đun dịch vụ đôi1 (giả định không có mô-đun SM-X đơn lẻ nào được cài đặt)
      Khe NIM3
      OIR (tất cả các mô-đun I / O)Vâng
      Khe ISC trên bo mạch1
      Bộ nhớ mã lỗi sửa lỗi kép (EC3) bộ nhớ mặc định 3 (DDR3)(Điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu)NA
      Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM tối đa (điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu)NA
      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng dữ liệu)2 GB
      Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM bộ nhớ tối đa (mặt phẳng dữ liệu)2 GB
      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)4 GB
      Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM bộ nhớ tối đa (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)16 GB

      Bộ nhớ flash mặc định

      8 GB

      Bộ nhớ flash tối đa

      32 GB
      Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A)2
      Bảng điều khiển USB loại B mini (lên tới 115,2 kbps)1
      Cổng giao diện điều khiển nối tiếp – RJ45 (lên tới 115,2 kbps)1
      Cổng phụ nối tiếp – RJ45 (lên tới 115,2 kbps)1
      Tùy chọn cung cấp điệnNội bộ: AC, DC và PoE
      Cung cấp năng lượng dự phòngNội bộ: AC, DC và PoE
      AC điện áp đầu vàoTự động điều chỉnh 100 đến 240 VAC
      AC tần số đầu vào47 đến 63 Hz
      Dòng đầu vào AC, nguồn AC (tối đa)7,1 đến 3,0A
      Dòng điện đầu vào AC<50 A
      Công suất tiêu biểu (không có mô-đun) (watt)158
      Công suất tối đa với nguồn điện AC (watt)450 (không có PoE)
      Công suất tối đa với nguồn điện PoE (chỉ nền tảng) (watt)1000 với PoE dư thừa1450 với PoE tăng không có dự phòng
      Công suất PoE điểm cuối tối đa có sẵn từ nguồn điện PoE (watt)500 W với dự phòng tùy chọn
      Công suất nguồn PoE điểm cuối tối đa với tăng cường PoE (watt)950 W không có dự phòng

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco ISR4451-X/K9. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem router cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm.

      Ciscochinhang.com là nhà phân phối Thiết Bị Mạng Cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

      CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

      Tel: (024) 33 26 27 28

      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “ISR4451-X-SEC/K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005