ISR4331/K9

    Mô tả sản phẩm

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Tổng quan về Router Cisco ISR4331/K9

      Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco ISR4331/K9 cung cấp 100 Mbps đến 300 Mbps và cung cấp một khe mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), hỗ trợ cho cả mô-đun dịch vụ đơn và kép cung cấp sự linh hoạt trong các tùy chọn triển khai.

      Thông số nhanh Router Cisco ISR4331/K9 

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của Cisco ISR4331/K9.

      Router Cisco ISR4331/K9
      Router Cisco ISR4331/K9

      Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

      Mã sản phẩmCisco ISR4331 / K9
      Tổng thông lượng100 Mbps đến 300 Mb / giây
      Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch3
      Cổng dựa trên RJ-452
      Cổng dựa trên SFP2
      Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X)1
      Các khe NIM (Môđun Giao diện Mạng)2
      Khe ISC trên bo mạch1
      Ký ức4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
      Bộ nhớ flash4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
      Tùy chọn cung cấp điệnNội bộ: AC và PoE
      Chiều cao rack1 RU
      Kích thước (H x W x D)44,45 x 438,15 x 438,15 mm
      Gói trọng lượng12,96 Kg

      Xem thêm : 

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Bảng 2 cho thấy các mô tả LED.

      Đèn LED

      Đại diệnMàuSự miêu tả
      POE0POE PSUmàu xanh láPoE đang bật và cung cấp điện.
      AmberPoE đang trong tình trạng không thành công.
      TắtNguồn cung PoE không có.
      ĐÈN FLASHTrạng thái Flash hệ thốngXanh lá cây nhấp nháyĐèn flash nhỏ gọn / flash eUSB hiện tại và hiện đang được truy cập.
      TEMPTrạng thái nhiệt độXanh lục đậmTất cả các cảm biến nhiệt độ trong hệ thống đều nằm trong phạm vi chấp nhận được.
      AmberMột hoặc nhiều cảm biến nhiệt độ trong hệ thống nằm ngoài phạm vi chấp nhận được.
      TắtNhiệt độ không được theo dõi.
      PWRHệ thống điệnmàu xanh láNguồn hệ thống bật và hoạt động chính xác.
      Xanh lục nhấp nháyHệ thống điện đang trong quá trình tắt.
      AmberHệ thống điện lên, nhưng khởi động mức thấp thất bại.
      Amber nhấp nháyNguồn điện hệ thống đang hoạt động nhưng hệ thống không thể thoát khỏi quá trình đặt lại.
      TắtHệ thống tắt nguồn.
      SSDTrạng thái vùng mSATAmàu xanh láSSD mSATA hiện diện và được kích hoạt.
      AmberĐược khởi tạo với lỗi.
      TắtKhông có mặt.
      LÀ CTrạng thái vùng ISCmàu xanh láPVDM4 hiện diện và được kích hoạt.
      AmberĐược khởi tạo với lỗi.
      TắtKhông có mặt.
      QUẠTTrạng thái của người hâm mộmàu xanh láTất cả người hâm mộ đều đang hoạt động.
      AmberMột fan đã ngừng hoạt động.
      Amber nhấp nháyHai hoặc nhiều quạt đã ngừng hoạt động hoặc khay quạt đã được tháo ra.
      TắtNgười hâm mộ không bị theo dõi.

      STAT

      Trạng thái hệ thốngXanh lục đậmHệ thống hoạt động bình thường.
      Màu hổ phách nhấp nháyBIOS / Rommon đang khởi động.
      AmberBIOS / Rommon đã hoàn thành việc khởi động, và hệ thống đang ở phần mềm nền tảng khởi động hoặc nhắc nhở của Rommon.
      TắtHệ thống không được đặt lại hoặc không thể tải được hình ảnh BIOS.

      Các mô-đun, thẻ, giấy phép & phụ kiện

      Cisco ISR4331/K9 là một trong các bộ định tuyến Cisco 4000 series, hỗ trợ các mô đun và khe cắm thẻ mới, chẳng hạn như NIM, ISC, vv Bên cạnh đó, Cisco ISR4331/K9 có thể nâng cấp bằng giấy phép.

      Bảng 3 cho thấy một số mô-đun, thẻ, giấy phép và phụ kiện được khuyến nghị của Cisco ISR4331 / K9.

      Mặt hàngMô hìnhMô tả
      Cáp điều khiển và cáp phụ trợCAB-AUX-RJ45Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M
      CAB-ETH-S-RJ45Cáp bộ định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45
      CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B
      Giấy phépL-SL-4330-APP-K9 =Giấy phép Cisco AppX L-SL-4330-APP-K9 = với 750 conn / ISRWAAS hoặc 1300 conns / vWAAS cho ISR4331
      Mô-đun giao diện mạngNIM-1MFT-T1 / E1Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco
      NIM-2CE1T1-PRIMô-đun giao diện mạng thoại và WAN của Cisco Multiflex Trunk
      NIM-4E / MCard giao diện mạng thoại tương tự (tai và miệng)
      NIM-2FXSThẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS
      NIM-2FXS / 4FXOThẻ giao tiếp mạng thoại Cisco Analog NIM-2FXS / 4FXO
      NIM-8MFT-T1 / E1Mô-đun giao diện mạng thoại và mạng đa phương tiện Cisco thế hệ thứ tư của Cisco
      SFP cho các cổng GE trên bo mạchGLC-SX-MMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-ZX-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

      So sánh với các mục tương tự

      Mô hìnhISR4451-X/K9ISR4431 / K9ISR4351/K9ISR4331/K9ISR4321/K9
      Tổng thông lượng1 Gbps đến 2 Gb / giây500 Mbps đến 1 Gb / giây200 Mb / giây đến 400 Mb / giây100 Mbps đến 300 Mb / giây50 Mb / giây đến 100 Mb / giây
      Tổng số WAN trên bo mạch hoặcCổng LAN 10/100/100044332
      Cổng dựa trên RJ-4544322
      Cổng dựa trên SFP44321
      Các khe mô-đun dịch vụ nâng cao20210
      Khe NIM33322
      Khe ISC trên bo mạch11111
      Chiều cao rack21211

      Đặc điểm kỹ thuật ISR4331/K9

      Đặc điểm kỹ thuật Cisco ISR4331/K9

      Tổng thông lượng100 Mbps đến 300 Mb / giây
      Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch3
      Cổng dựa trên RJ-452
      Cổng dựa trên SFP2
      Các khe mô-đun dịch vụ nâng cao1
      Khe cắm mô-đun dịch vụ đôi0
      Khe NIM2
      OIR (tất cả các mô-đun I / O)Vâng
      Khe ISC trên bo mạch1
      Bộ nhớ mã lỗi sửa lỗi kép (EC3) bộ nhớ mặc định 3 (DDR3)(Điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu)4 GB
      Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM tối đa (điều khiển kết hợp / dịch vụ / máy bay dữ liệu)16 GB
      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng dữ liệu)NA
      Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM bộ nhớ tối đa (mặt phẳng dữ liệu)NA
      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)NA
      Bộ nhớ DDR3 ECC DRAM bộ nhớ tối đa (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)NA

      Bộ nhớ flash mặc định

      4 GB

      Bộ nhớ flash tối đa

      16 GB
      Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A)1
      Bảng điều khiển USB loại B mini (lên tới 115,2 kbps)1
      Cổng giao diện điều khiển nối tiếp – RJ45 (lên tới 115,2 kbps)1
      Cổng phụ nối tiếp – RJ45(tối đa 115,2 kbps)1
      Tùy chọn cung cấp điệnNội bộ: AC và PoE
      Cung cấp năng lượng dự phòngKhông áp dụng
      AC điện áp đầu vàoTự động điều chỉnh 100 đến 240 VAC
      AC tần số đầu vào47 đến 63 Hz
      Dòng đầu vào AC, nguồn AC (tối đa)3 đến 1,3A
      Dòng điện đầu vào AC60 Một đỉnh và ít hơn 5 Vũ khí mỗi nửa chu kỳ
      Công suất tiêu biểu (không có mô-đun) (watt)42
      Công suất tối đa với nguồn điện AC (watt)250
      Công suất tối đa với nguồn điện PoE (chỉ nền tảng) (watt)530
      Công suất PoE điểm cuối tối đa có sẵn từ nguồn điện PoE (watt)250

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco ISR4331/K9. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem router cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm.

      Ciscochinhang.com là nhà phân phối Thiết Bị Mạng Cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

      CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

      Tel: (024) 33 26 27 28

      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “ISR4331/K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005