Trang chủ » Sản phẩm » ROUTER CISCO » C1-CISCO4221/K9

C1-CISCO4221/K9

    Mô tả sản phẩm
    • Bảo Hành: 12 Tháng
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco – China
    • CO, CQ: Có đầy đủ CO CQ
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%
    • Part Number: C1-CISCO4221/K9
    • Mô Tả: Cisco One -Cisco ISR 4221 (2GE, 2NIM, 8G FLASH, 4G DRAM, IPB)

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • TỔNG QUAN VỀ C1-CISCO4221/K9

      C1-CISCO4221/K9 hay ISR4221/K9 được tích hợp với Phần mềm Cisco ONE. Bộ phần mềm Cisco ONE cung cấp một cách linh hoạt và hiệu quả về chi phí để bạn có được phần mềm cho trung tâm dữ liệu, định tuyến, chuyển mạch và nhu cầu không dây của mình.

      Bộ định tuyến Dịch vụ tích hợp Cisco C1-CISCO4221/K9 được thiết kế để cung cấp các dịch vụ tiên tiến cho môi trường chi nhánh doanh nghiệp nhỏ. Nó cung cấp 35Mbps suy nghĩ theo mặc định. Với hiệu suất thanh toán khi bạn phát triển, bạn có thể tăng dung lượng chuyển tiếp lên 75Mbps bằng cách mua giấy phép.

      Thông tin chi tiết sản phẩm C1-CISCO4221/K9

      Hình ảnh của C1-CISCO4221/K9

      ROUTER CISCO C1-CISCO4221/K9
      ROUTER CISCO C1-CISCO4221/K9

      Chú thích:

      Cổng GE 0/0/0 RJ-45 (cáp đồng)

      Cổng điều khiển

      Công tắc điện

      Cổng GE 0/0/1 (cáp đồng)

      Đầu nối nguồn

      Cổng GE 0/0/0 SFP (cáp quang)

      Cổng GE GE MG Cổng (có cổng USB bên dưới)

      Khe NIM

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA ROUTER CISCO C1-CISCO4221/K9

      Thông số kỹ thuật của Router Cisco C1-CISCO4221/K9

      C1-CISCO4221/K9 Specification

      Aggregate Throughput

      35 Mbps to 75 Mbps

      Total onboard WAN or LAN 10/100/1000 ports

      2

      RJ-45-based ports

      2

      SFP-based ports

      1

      Enhanced service-module slots

      0

      Doublewide service-module slots

      0

      NIM slots

      2

      OIR (all I/O modules)

      No

      Onboard ISC slot

      No

      Default memory double-data-rate 3 (DDR3) error-correction-code (ECC) DRAM

      (Combined control/services/data planes)

      4 GB

      Maximum memory DDR3 ECC DRAM (Combined control/services/data planes)

      4 GB

      Default memory DDR3 ECC DRAM (data plane)

      NA

      Maximum memory DDR3 ECC DRAM (data plane)

      NA

      Default memory DDR3 ECC DRAM (control/services plane)

      NA

      Maximum memory DDR3 ECC DRAM (control/services plane)

      NA

      Default flash memory

      8 GB

      Maximum flash memory

      8 GB

      External USB 2.0 slots (type A)

      1

      USB console port -type B mini (up to 115.2 kbps)

      0

      Serial console port – RJ45 (up to 115.2 kbps)

      1 (combo CON/AUX port)

      Serial auxiliary port – RJ45

      (up to 115.2 kbps)

      1 (combo CON/AUX port)

      Power-supply options

      External: AC Only

      Redundant power supply

      N/A

      AC input voltage

      100 to 240 VAC autoranging

      AC input frequency

      47 to 63 Hz

      AC input current range, AC power supply (maximum)

      1.5 to 0.6A

      AC input surge current

      90 A peak and less than 3 Arms per half cycle

      Typical power (no modules) (watts)

      24

      Maximum power with AC power supply (watts)

      90

      Maximum power with PoE power supply (platform only) (watts)

      NA (no PoE support)

      Maximum endpoint PoE power available from PoE power supply (watts)

      NA (no PoE support)

      Bảng 2 cho thấy một số mô-đun và thẻ được đề xuất.

      Các Module và thẻ tương thích với C1-CISCO4221/K9

      Mặt hàng

      Mô hình

      Sự miêu tả

      Cáp nối tiếp thông minh

      CAB-SS-449FC

      Cáp Cisco CAB-SS-449FC RS-449, DCE Female to Smart serial, 10 feet

      Bảng điều khiển và cáp phụ

      CAB-ETH-S-RJ45

      Cáp định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

      Mô-đun giao diện mạng

      NIM-1MFT-T1 / E1

      Mô-đun giao diện mạng WAN và mạng đa tuyến thế hệ thứ tư của Cisco

      NIM-ES2-4

      Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp 4 cổng Gigabit Ethernet của Cisco 4000 Series 2

      NIM-ES2-8

      Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp 8 cổng Gigabit Ethernet của Cisco 4000 Series

      SFP cho các cổng GE trên tàu

      GLC-LH-SMD

      Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

      GLC-ZX-SMD

      Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

      GLC-SX-MMD

      Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

      Mua Module Cisco C1-CISCO4221/K9 Chính Hãng Tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh ( Sài Gòn )

      Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị Phân Phối Router Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Ngoài ra, Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng thiết bị mạng Cisco tại Việt Nam bao gồm:
      Sản phẩm Router Cisco C1-CISCO4221/K9 do chúng tôi phân phối là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Các sản phẩm Thiết Bị Mạng Cisco của chúng tôi luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

      Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất!

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • C1-CISCO4221/K9 Specification

      Aggregate Throughput

      35 Mbps to 75 Mbps

      Total onboard WAN or LAN 10/100/1000 ports

      2

      RJ-45-based ports

      2

      SFP-based ports

      1

      Enhanced service-module slots

      0

      Doublewide service-module slots

      0

      NIM slots

      2

      OIR (all I/O modules)

      No

      Onboard ISC slot

      No

      Default memory double-data-rate 3 (DDR3) error-correction-code (ECC) DRAM

      (Combined control/services/data planes)

      4 GB

      Maximum memory DDR3 ECC DRAM (Combined control/services/data planes)

      4 GB

      Default memory DDR3 ECC DRAM (data plane)

      NA

      Maximum memory DDR3 ECC DRAM (data plane)

      NA

      Default memory DDR3 ECC DRAM (control/services plane)

      NA

      Maximum memory DDR3 ECC DRAM (control/services plane)

      NA

      Default flash memory

      8 GB

      Maximum flash memory

      8 GB

      External USB 2.0 slots (type A)

      1

      USB console port -type B mini (up to 115.2 kbps)

      0

      Serial console port – RJ45 (up to 115.2 kbps)

      1 (combo CON/AUX port)

      Serial auxiliary port – RJ45

      (up to 115.2 kbps)

      1 (combo CON/AUX port)

      Power-supply options

      External: AC Only

      Redundant power supply

      N/A

      AC input voltage

      100 to 240 VAC autoranging

      AC input frequency

      47 to 63 Hz

      AC input current range, AC power supply (maximum)

      1.5 to 0.6A

      AC input surge current

      90 A peak and less than 3 Arms per half cycle

      Typical power (no modules) (watts)

      24

      Maximum power with AC power supply (watts)

      90

      Maximum power with PoE power supply (platform only) (watts)

      NA (no PoE support)

      Maximum endpoint PoE power available from PoE power supply (watts)

      NA (no PoE support)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “C1-CISCO4221/K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005