Trang chủ » Sản phẩm » ROUTER CISCO » C1-CISCO4451/K9

C1-CISCO4451/K9

    Mô tả sản phẩm

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Tổng quan về C1-CISCO4451 / K9

      C1-CISCO4451 / K9 là ISR4451-X / K9 với Phần mềm Cisco ONE. Bộ phần mềm Cisco ONE cung cấp một cách linh hoạt và hiệu quả về chi phí để bạn có được phần mềm cho trung tâm dữ liệu, định tuyến, chuyển mạch và nhu cầu không dây của mình.

      Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco 4451, được đặt tên là ISR4451-X, hỗ trợ 2 khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), cung cấp thông lượng tổng hợp 1 Gbps đến 2Gbps. Bộ định tuyến này cũng hỗ trợ hai loại DDRM, mặt phẳng dữ liệu và mặt phẳng điều khiển / dịch vụ, giúp quản trị viên dễ dàng quản lý bộ định tuyến.

      Thông số kỹ thuật nhanh

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của C1-CISCO4451 / K9 .

      Cisco ISR4451-X / K9

      Bảng 1 cho thấy Thông số kỹ thuật nhanh.

      Mã sản phẩmC1-CISCO4451 / K9
      Thông lượng tổng hợp1 Gbps đến 2Gbps
      Tổng số cổng mạng LAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch4
      Cổng dựa trên RJ-454
      Các cổng dựa trên SFP4
      Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X)2
      Các khe cắm NIM (Mô-đun giao diện mạng)3
      Khe cắm ISC trên tàu1
      DDRM (mặt phẳng dữ liệu)2 GB (mặc định) / 2 GB (tối đa)
      DDRM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)4 GB (mặc định) / 16 GB (tối đa)
      Bộ nhớ flash8 GB (mặc định) / 32 GB (tối đa)
      Tùy chọn cung cấp điệnNội bộ: AC, DC (lộ trình) và PoE
      Chiều cao giá2 RU
      Kích thước (H x W x D)88,9 x 438,15 x 469,9 mm

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Hình 2 cho thấy bảng mặt trước của C1-CISCO4451 / K9 .

      Bảng điều khiển phía trước Cisco ISR4451-X / K9

      Chú thích:

      Bộ cấp nguồn AC (PSU0)Công tắc bật / tắt bộ định tuyến
      Bộ định tuyến quạt khayĐèn LED
      Bộ cấp nguồn AC (PSU1)

      · Khay quạt bộ định tuyến được ẩn đằng sau khung có thể tháo rời.

      · Đèn LED bao gồm 12 chỉ số.

      Bảng 2 cho thấy các mô tả LED.

      Đèn LEDĐại diệnMàuSự miêu tả
      PSUTrạng thái bộ nguồn (P0 và P1)màu xanh láPSU đang bật và đang cung cấp năng lượng.
      Hổ pháchPSU đang bật nhưng có lỗi hoặc trong tình trạng lỗi.
      TắtNguồn điện bị tắt.
      GE POETình trạng thẻ con gái PoE nội bộmàu xanh láPSU được cài đặt và cung cấp năng lượng
      Hổ pháchPSU được cài đặt nhưng trong tình trạng lỗi.
      TắtPSU đã tắt.
      ĐÈN FLASHTrạng thái đèn flash hệ thốngNháy mắt xanhFlash flash / eUSB nhỏ gọn có mặt và hiện đang được truy cập.
      TEMPTình trạng nhiệt độMàu xanh lá câyTất cả các cảm biến nhiệt độ trong hệ thống nằm trong phạm vi chấp nhận được.
      Hổ pháchMột hoặc nhiều cảm biến nhiệt độ trong hệ thống nằm ngoài phạm vi chấp nhận được.
      TắtNhiệt độ không được theo dõi.
      PWRSức mạnh hệ thốngmàu xanh láHệ thống điện được bật và hoạt động chính xác.
      Nháy mắt xanhSức mạnh hệ thống đang trong quá trình ngừng hoạt động.
      Hổ pháchSức mạnh hệ thống tăng lên, nhưng khởi tạo cấp thấp không thành công.
      Hổ phách chớp mắtNguồn hệ thống tăng, nhưng hệ thống không thể thiết lập lại.
      TắtHệ thống điện bị tắt.
      SÁCH POEChế độ cấp nguồn qua Ethernetmàu xanh láHai nguồn cung cấp năng lượng PoE được cài đặt và hoạt động ở chế độ tăng.
      TắtĐiều này có thể có nghĩa là một trong những điều sau đây:

      · Không cài đặt PSE PoE.

      · Một PSU PoE được cài đặt.

      · Hai PSU PoE được cài đặt và hoạt động ở chế độ dự phòng.

      LÀ CTrạng thái khe ISCmàu xanh láPVDM4 có mặt và được kích hoạt.
      Hổ pháchKhởi tạo có lỗi.
      TắtKhông có mặt.
      QUẠTTình trạng người hâm mộmàu xanh láTất cả người hâm mộ đang hoạt động.
      Hổ pháchMột fan hâm mộ đã ngừng hoạt động.
      Hổ phách nhấp nháyHai hoặc nhiều quạt đã ngừng hoạt động hoặc khay quạt đã bị xóa.
      TắtNgười hâm mộ không được theo dõi.
      STATTrạng thái hệ thốngMàu xanh lá câyHệ thống hoạt động bình thường.
      Hổ phách nhấp nháyBIOS / Rommon đang khởi động.
      Hổ pháchBIOS / Rommon đã hoàn thành quá trình khởi động và hệ thống đang ở dấu nhắc Rommon hoặc phần mềm nền tảng khởi động.
      TắtHệ thống không được thiết lập lại hoặc hình ảnh BIOS không tải được.

      Hình 3 cho thấy bảng mặt sau của C1-CISCO4451 / K9 .

      Bảng điều khiển phía sau Cisco ISR4451-X / K9

      Chú thích:

      Cổng USB loại ACổng phụ
      Cổng quản lý GECổng GE
      Cổng mini loại BNIM Slots
      Cổng điều khiểnKhe SM-X

      · Các NIM hỗ trợ 2 chiều rộng đơn hoặc 1 chiều rộng gấp đôi.

      · Cổng GE bao gồm 4 cổng RJ45 và 4 cổng SFP.

      Các mô-đun, thẻ, giấy phép và phụ kiện

      Bảng 3 cho thấy một số mô-đun, thẻ, giấy phép và một số loại cáp được đề xuất.

      Mặt hàngMô hìnhMô tả
      Cáp nối tiếp thông minhCAB-SS-449FCCáp Cisco CAB-SS-449FC RS-449, DCE Female to Smart serial, 10 feet
      CAB-SS-V35FCCáp Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE Female to Smart serial, 10 feet
      Bảng điều khiển và cáp phụCAB-AUX-RJ45Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M
      CAB-ETH-S-RJ45Cáp định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45
      CAB-TIÊU THỤCáp điều khiển Cisco CAB-ConsOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-TIÊU THỤ-USBCisco CAB-CONSOLE-Cáp điều khiển USB 6 ft với USB Loại A và mini-B
      Giấy phépL-SL-44-APP-K9 =Cisco ISR 4431/4451 Giấy phép AppX L-SL-44-APP-K9 = với WAAS / vWAAS 1300/2500 kết nối RTU
      Mô-đun giao diện mạngNIM-1MFT-T1 / E1Mô-đun giao diện mạng WAN và mạng đa tuyến thế hệ thứ tư của Cisco
      NIM-2CE1T1-PRIMô-đun giao diện mạng và mạng WAN Multiflex Trunk
      NIM-4E / MThẻ giao diện mạng tương tự (tai và miệng)
      NIM-2FXThẻ giao diện mạng thoại tương tự Cisco NIM-2FXS
      NIM-2FXS / 4FXOThẻ giao diện mạng thoại tương tự Cisco NIM-2FXS / 4FXO
      NIM-8MFT-T1 / E1Mô-đun giao diện mạng WAN và mạng đa tuyến thế hệ thứ tư của Cisco
      SFP cho các cổng GE trên tàuGLC-SX-MMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-ZX-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đặc điểm kỹ thuật C1-CISCO4451 / K9

       Đặc điểm kỹ thuật C1-CISCO4451 / K9

      Thông lượng tổng hợp1 Gbps đến 2Gbps
      Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch4
      Cổng dựa trên RJ-454
      Các cổng dựa trên SFP4
      Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao2
      Khe cắm mô-đun dịch vụ trên toàn thế giới1 (giả sử không có mô-đun SM-X nào được cài đặt)
      Khe NIM3
      OIR (tất cả các mô-đun I / O)Vâng
      Khe cắm ISC trên tàu1
      Bộ nhớ mặc định mã sửa lỗi tốc độ 3 (DDR3) bộ nhớ mặc định (ECC)

      (Kết hợp điều khiển / dịch vụ / mặt phẳng dữ liệu)

      Quốc hội
      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (Điều khiển kết hợp / dịch vụ / mặt phẳng dữ liệu)Quốc hội
      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng dữ liệu)2 GB
      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng dữ liệu)2 GB
      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)4 GB
      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)16 GB
      Bộ nhớ flash mặc định8 GB
      Bộ nhớ flash tối đa32 GB
      Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A)2
      Cổng giao diện điều khiển USB loại B mini (tối đa 115,2 kbps)1
      Cổng giao diện điều khiển nối tiếp – RJ45 (tối đa 115,2 kbps)1
      Cổng phụ nối tiếp – RJ45  (tối đa 115,2 kbps)1
      Tùy chọn cung cấp điệnNội bộ: AC, DC và PoE
      Cung cấp năng lượng dự phòngNội bộ: AC, DC và PoE
      Điện áp đầu vào ACTự động 100 đến 240 VAC
      Tần số đầu vào AC47 đến 63 Hz
      Phạm vi hiện tại đầu vào AC, nguồn điện AC (tối đa)7.1 đến 3.0A
      Dòng điện đầu vào AC<50 A
      Công suất điển hình (không có mô-đun) (watts)158
      Công suất tối đa với nguồn điện xoay chiều (watts)450 (không có PoE)
      Công suất tối đa với nguồn cung cấp PoE (chỉ nền tảng) (watts)1000 với dự phòng PoE

      1450 với PoE boost không dư thừa

      Công suất PoE điểm cuối tối đa có sẵn từ nguồn cung cấp PoE (watts)500 W với dự phòng tùy chọn
      Công suất PoE điểm cuối tối đa với tăng PoE (watts)950 W không dư thừa

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “C1-CISCO4451/K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005