Trang chủ » Sản phẩm » Switch Cisco 2960X » WS-C2960XR-48TD-I

WS-C2960XR-48TD-I

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Trong Hộp Có: Dây nguồn, Tai bắt rack, Ốc cài Rack, sách hướng dẫn sử dụng.
    • Detail: Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite.

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Tổng Quan về WS-C2960XR-48TD-I.

      WS-C2960XR-48TD-I là một thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960X cung cấp khả năng phục hồi nguồn với nguồn cung cấp nguồn thay thế trường kép tùy chọn và phần mềm IP Lite Cisco IOS với tính năng định tuyến động ở lớp Layer 3.

      Switch Cisco WS-C2960XR-48TD-I là một trong 2960-XR switch, công tắc IP Lite, hỗ trợ bốn mươi tám cổng Ethernet 10/100/1000 và hai liên kết SFP + 10G. Hình ảnh IP Lite cho phép các tính năng định tuyến lớp truy cập cơ bản 3, chẳng hạn như bài bản RIPV1, V2, OSPF, bài hát EIGRP, HSRP, VRRP, bài PIM, v.v.

      WS-C2960XR-48TD-I
      WS-C2960XR-48TD-I

      Thông số nhanh của WS-C2960XR-48TD-I

      Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh của WS-C2960XR-48TD-I

      Mã sản phẩmWS-C2960XR-48TD-I
      Loại bao vâyRack-mountable – 1U
      Bộ tính năngIP Lite
      Giao diện Uplink2 x 10G SFP +
      Cổng48 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit
      Chuyển tiếp băng thông108Gb / giây
      Số xếp chồng tối đasố 8
      Stack băng thông80G
      Chuyển băng thông216Gb / giây
      RAM512 MB
      Bộ nhớ flash128 MB
      Thứ nguyên44,5 cm x 40,8 cm x 4,45 cm
      Gói trọng lượng16,15 Kg

      Thông tin chi tiết sản phẩm của WS-C2960XR-48TD-I.

      Hình 1 Mặt trước của WS-C2960XR-48TD-I

      Mặt Trước của WS-C2960XR-48TD-IMặt Trước của WS-C2960XR-48TD-I

      Chú thích:

      • Có bốn mươi tám cổng Ethernet Gigabit 10/100/1000 và hai liên kết SFP + 10G ở mặt trước.
      • Hai cổng USB loại A và một cổng USB loại B (bảng điều khiển) ở bên trái.
      • Công tắc này cung cấp một cổng giao diện điều khiển RJ-45 và một cổng quản lý Ethernet ở bên trái của bảng điều khiển phía trước.

      Hình 2 Mặt sau của WS-C2960XR-48TD-I

      Mặt Sau của WS-C2960XR-48TD-IMặt Sau của WS-C2960XR-48TD-I

      Chú thích:

      1. Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
      2. Khe cắm nguồn điện (với mô đun trống)
      3. Đèn LED OK OK
      4. PS OK Đèn LED
      5. Đầu nối nguồn AC trên mô-đun nguồn điện
      • WS-C2960XR-48TD-I hỗ trợ xếp chồng với bộ ngăn xếp tùy chọn. Nó có mô-đun FlexStack-Plus (có thể hoán đổi nóng) chèn vào khe nằm trong bảng điều khiển phía sau công tắc và cáp FlexStack dài 0,5 m để kết nối các cổng mô-đun FlexStack-Plus. Mô-đun ngăn xếp nên mua riêng.

      Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960XR-48TD-I.

      Mô hìnhSự miêu tả
      C2960X-STACKCatalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
      CAB-STK-E-0.5MCáp xếp hàng Cisco FlexStack
      GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

      So sánh với các mục tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh các mục tương tự

      Mô hìnhWS-C2960XR-48TS-IWS-C2960XR-48TD-I
      Cổng48 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit48 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit
      Uplinks4 x 1G SFP2 x 10G SFP +
      Bộ tính năngIP LiteIP Lite
      Xếp chồng FlexStack-PlusKhông bắt buộcKhông bắt buộc

       

      Đặc điểm kỹ thuật WS-C2960XR-48TD-I.

      Loại bao vâyRack-mountable – 1U
      Cổng48 x 10/100/1000 + 2 x 10 Gigabit SFP +
      Giao diện quản lý mạng10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
      Khả năng PoE có sẵnkhông ai
      Chuyển tiếp băng thông (Gbps)108Gb / giây
      Số xếp chồng tối đasố 8
      Stack Bandwidth80G
      Hiệu suất chuyển tiếp130,9Mpps
      Chuyển đổi băng thông216Gb / giây
      VLAN hoạt động tối đa1023
      Kích thước bảng địa chỉ MAC16K (mặc định)
      CPUAPM86392 600MHz lõi kép
      RAM512 MB
      Bộ nhớ flash128 MB
      Chỉ báo trạng thái● Trạng thái từng cổng: Tính toàn vẹn của liên kết, tắt, hoạt động, tốc độ và toàn bộ song công

      ● Trạng thái hệ thống: Hệ thống, RPS, Trạng thái liên kết ngăn xếp, liên kết song công và tốc độ liên kết

      Mở rộng / Kết nối của WS-C2960XR-48TD-I

      Cổng consoleUSB (Loại B), Ethernet (RJ-45)
      Khe cắm mở rộng1 khe FlexStack-Plus và 1 khe cắm điện dự phòng
      Mô-đun ngăn xếpC2960X-STACK
      Xếp chồng cáp● CAB-STK-E-0.5M Cáp xếp FlexStack-Plus có chiều dài 0,5 m

      ● Cáp xếp FlexStack-Plus CAB-STK-E-1M với chiều dài 1,0 m

      ● Cáp xếp CAB-STK-E-3M FlexStack-Plus với chiều dài 3,0 m

      Cung cấp năng lượngPWR-C2-250WAC
      Thiết bị điệnNguồn điện – dự phòng – mô-đun plug-in
      Power Redundancykhông bắt buộc
      Phạm vi điện áp (Tự động)110V-240V
      Điện năng tiêu thụ hoạt động0,047kVA

      Thông số Khác của WS-C2960XR-48TD-I.

      Chiều rộng17,5 inch (44,5 cm)
      Độ sâu16 inch (40,8 cm)
      Chiều cao1,75 inch (4,45 cm)
      Cân nặng13,3 Bảng Anh (6.1Kg)
      Gói trọng lượng35,6 Pounds (16,15 Kg)
      Rack Gắn KitKhông bắt buộc
       MTBF trong giờ440.880
      Tiêu chuẩn tuân thủ● Giao thức cây có chuẩn IEEE 802.1D

      ● Ưu tiên đồng bộ IEEE 802.1p

      ● IEEE 802.1Q VLAN

      ● IEEE 802.1s

      ● IEEE 802.1w

      ● IEEE 802.1X

      ● IEEE 802.1ab (LLDP)

      ● IEEE 802.3ad

      ● IEEE 802.3af và IEEE 802.3at

      ● IEEE 802.3ah (chỉ có 100BASE-X đơn / đa sợi)

      ● IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

      ● IEEE 802.3 10BASE-T

      ● IEEE 802.3u 100BASE-TX

      ● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

      ● IEEE 802.3z 1000BASE-X

      ● Chuẩn RMON I và II

      ● SNMP v1, v2c và v3

      ● IEEE 802.3az

      ● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

      ● IEEE 802.1ax

      Phần mềm / giấy phép hệ thống của WS-C2960XR-48TD-I.

      Phần mềm hệ thốngIOS IP Lite
      giấy phépENERGY-MGMT, ENERGY-MGT-100-K9
      Tính năng, đặc điểm● Giao thức định tuyến IP unicast (Giao thức định tuyến tĩnh, định tuyến Phiên bản 1 [RIPv1], RIPv2, RIPng và EIGRP-Stub)

      ● Giao thức định tuyến IP unicast nâng cao (OSPF cho truy cập định tuyến)

      ● EIGRPv3-Stub và PIMv6-Stub được hỗ trợ như một một phần của bộ định tuyến IPv6.

      ● Định tuyến chi phí bình đẳng ● Định tuyến

      dựa trên chính sách (PBR)

      ● Giao thức định tuyến dự phòng chờ (HSRP) và Giao thức dự phòng bộ định tuyến ảo (VRRP)

      ● Giao thức đa phương tiện độc lập (PIM)

      Bảo mật mạng● Phân bổ VLAN dựa trên MAC cho phép ● Cisco TrustSec sử dụng

      ● Toàn diện 802.1X ● Bảo mật đầu tiên IPv6

      ● Cảm biến thiết bị và phân loại thiết bị ● Công nghệ neo tin cậy của

      Cisco ● Bảo vệ mối đe dọa của Cisco ● VLAN riêng

      ● Chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF) ● Xác thực đa miền

      ● Danh sách điều khiển truy cập (ACL) ● Trình phân tích cổng chuyển mạch (SPAN)

      ● Giao thức bảo mật Shell (SSH), Kerberos và Giao thức quản lý mạng đơn giản Phiên bản 3 (SNMPv3)

      ● Xác thực TACACS + và RADIUS ● Thông báo địa chỉ MAC

      ● Bảo mật đa cấp trên truy cập bàn điều khiển BPDU Bảo vệ

      ● Bảo vệ Root Spanning Tree (STRG) ● Lọc IGMP

      Quản lý & khắc phục sự cố● Auto-MDOX ● TDR ● UDLD ● Phản hồi SLA IP● lớp 2 / IP Traceroute ● SPAN ● RSPAN

      ● Thiết lập nhanh ● Trình quản lý thiết bị ● Trợ lý mạng Cisco

      ● Smartports + Advisor ● Cố vấn khắc phục sự cố ● Kéo và thả Cisco IOS Upgrade

      ● Địa chỉ IP DHCP ● Tự động cài đặt với cấu hình đã lưu ● Cấu hình Thay thế

      ● Nâng cấp hình ảnh tự động DHCP ● Phân bổ dựa trên cổng DHCP ● Lỗi khi vô hiệu hóa MIB

      Hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ● Dịch vụ Cisco SMARTnet ● Dịch vụ nền tảng thông minh của Cisco ● Dịch vụ chăm sóc thông minh của Cisco● Dịch vụ Cisco SP Base ● Các dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật tập trung của Cisco
      Phạm vi môi trường của WS-C2960XR-48TD-I.
      Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m)23ºF đến 113º (-5ºC đến 45ºC)
      Nhiệt độ hoạt động lên đến 10.000 ft (3000 m)23ºF đến 104ºF (-5ºC đến 40ºC)
      Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển *23ºF đến 131ºF (-5ºC đến 55ºC)
      Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m) *23ºF đến 122ºF (-5ºC đến 50ºC)
      Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m) *23ºF đến 113ºF (-5ºC đến 45ºC)
      Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m) *23º đến 104ºF (-5ºC đến 40ºC)
      Nhiệt độ bảo quản lên đến 15.000 feet (4573 m)-13º đến 158ºF (-25º đến 70ºC)
      Độ cao hoạt độngLên đến 10.000 (Lên đến 3000 Mét)
      Độ cao lưu trữLên đến 13.000 (Lên đến 4000 Mét)
      Độ ẩm tương đối hoạt động10% đến 95% không bị ngưng tụ
      Độ ẩm tương đối lưu trữ10% đến 95% không bị ngưng tụ

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco C2960XR-48TD-I. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà Phân Phối Cisco giá rẻ.

      do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

      Xem thêm các danh mục tương tự :

       

       

       

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C2960XR-48TD-I Specification
      Enclosure typeRack-mountable – 1U
      Ports48 x 10/100/1000 + 2 x 10 Gigabit SFP+
      Network management Interface10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
      Available PoE PowerNone
      Forwarding bandwidth(Gbps)108Gbps
      Maximum stacking number8
      Stack Bandwidth80G
      Forwarding Performance130.9Mpps
      Switching bandwidth216Gbps
      Maximum active VLANs1023
      MAC Address Table Size16K (default)
      CPUAPM86392 600MHz dual core
      RAM512 MB
      Flash Memory128 MB
      Status Indicators● Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex
      ● System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, and link speed
      Expansion / Connectivity
      Console portsUSB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
      Expansion Slot(s)1 FlexStack-Plus slot and 1 power redundant slot
      Stack ModulesC2960X-STACK
      Stacking cable● CAB-STK-E-0.5M FlexStack-Plus stacking cable with a 0.5 m length
      ● CAB-STK-E-1M FlexStack-Plus stacking cable with a 1.0 m length
      ● CAB-STK-E-3M FlexStack-Plus stacking cable with a 3.0 m length
      Power supplyPWR-C2-250WAC
      Power DevicePower supply – redundant – plug-in module
      Power Redundancyoptional
      Voltage range (Auto)110V-240V
      Power Consumption Operational0.047kVA
      Miscellaneous
      Width17.5 Inches (44.5 cm)
      Depth16 Inches (40.8 cm)
      Height1.75 Inches (4.45 cm)
      Weight13.3 Pounds (6.1Kg)
      Package Weight35.6 Pounds (16.15 Kg)
      Rack Mounting KitOptional
       MTBF in hours440,880
      Compliant Standards● IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
      ● IEEE 802.1p CoS Prioritization
      ● IEEE 802.1Q VLAN
      ● IEEE 802.1s
      ● IEEE 802.1w
      ● IEEE 802.1X
      ● IEEE 802.1ab (LLDP)
      ● IEEE 802.3ad
      ● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
      ● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
      ● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports
      ● IEEE 802.3 10BASE-T
      ● IEEE 802.3u 100BASE-TX
      ● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
      ● IEEE 802.3z 1000BASE-X
      ● RMON I and II standards
      ● SNMP v1, v2c, and v3
      ● IEEE 802.3az
      ● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet
      ● IEEE 802.1ax
      System software / license
      System softwareIOS IP Lite
      licenseENERGY-MGMT, ENERGY-MGT-100-K9
      features● IP unicast routing protocols (Static, Routing Information Protocol Version 1 [RIPv1], RIPv2, RIPng, and EIGRP-Stub)
      ● Advanced IP unicast routing protocols (OSPF for Routed Access)
      ● EIGRPv3-Stub and PIMv6-Stub are supported as a part of the IPv6 routing suite.
      ● Equal-cost routing
      ● Policy-based routing (PBR)
      ● Hot Standby Routing Protocol (HSRP) and Virtual Router Redundancy Protocol (VRRP)
      ● Protocol Independent Multicast (PIM)
      Network security● MAC-based VLAN assignment enables ● Cisco TrustSec uses
      ● Comprehensive 802.1X ● IPv6 First-Hop Security
      ● Device Sensor and Device Classifier  ● Cisco Trust Anchor Technology
      ● Cisco Threat Defense ● Private VLANs
      ● Unicast Reverse Path Forwarding (uRPF) ● Multidomain Authentication
      ● Access Control Lists (ACLs) ● Switched Port Analyzer (SPAN)
      ● Secure Shell (SSH) Protocol, Kerberos, and Simple Network Management Protocol Version 3 (SNMPv3)
      ● TACACS+ and RADIUS authentication ● MAC Address Notification
      ● Multilevel security on console access  BPDU Guard
      ● Spanning Tree Root Guard (STRG) ● IGMP filtering
      Management & Troubleshooting● Auto-MDOX ●TDR ● UDLD ● IP SLA Responder

      ● layer 2 / IP Traceroute ● SPAN ● RSPAN

      ● Express Setup ● Device Manager ● Cisco Network Assistant

      ● Smartports + Advisor ● Troubleshooting Advisor ● Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

      ● IP Address DHCP ● Autoinstall with saved configuration ● Configuration Replace

      ● DHCP Auto Image Upgrade ● DHCP Port Based Allocation ● Error Disable MIB

      Technical Support and Services● Cisco SMARTnet Service ● Cisco Smart Foundation Service ● Cisco Smart Care Service

      ● Cisco SP Base Service ● Cisco Focused Technical Support Services

      Environmental Ranges
      Operating temperature up to 5000 ft (1500 m)23ºF to 113º (-5ºC to 45ºC)
      Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)23ºF to 104ºF (-5ºC to 40ºC)
      Short-term exception at sea level*23ºF to 131ºF (-5ºC to 55ºC)
      Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)*23ºF to 122ºF (-5ºC to 50ºC)
      Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)*23ºF to 113ºF (-5ºC to 45ºC)
      Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)*23º to 104ºF (-5ºC to 40ºC)
      Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m)-13º to 158ºF (-25º to 70ºC)
      Operating altitudeUp to 10,000 (Up to 3000 Meters)
      Storage altitudeUp to 13,000 (Up to 4000 Meters)
      Operating relative humidity10% to 95% noncondensing
      Storage relative humidity10% to 95% noncondensing

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét WS-C2960XR-48TD-I

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    2 nhận xét & đánh giá
    5
    2
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Đức

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      hàng chuẩn giá tốt

      Trần Tuấn Anh

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      Mình đã mua WS-C2960XR-48TD-I tại Cisco Chính Hãng. Sản phẩm chất lượng, giá cả phải chăng, nhân viên nhiệt tình. Khá hài lòng. Đánh giá 5*

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005