Trang chủ » Sản phẩm » Switch Cisco 2960X » WS-C2960X-24TD-L

WS-C2960X-24TD-L

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Trong Hộp Có: Dây nguồn, Tai bắt rack, Ốc cài Rack, sách hướng dẫn sử dụng.
    • Detail: Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Tổng Quan về Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L.

      WS-C2960X-24TD-L là một thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960X có 24 cổng LAN Stackable bao gồm 24 cổng Ethernet 10/100/1000 và 2 * 10G giao tiếp Uplink SFP+

      Thông số nhanh của WS-C2960X-24TD-L

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-C2960X-24TD-L

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-LThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-L

      Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh của WS-C2960X-24TD-L

      Mã sản phẩmWS-C2960X-24TD-L
      Loại bao vâyRack-mountable – 1U
      Bộ tính năngCơ sở LAN
      Giao diện Uplink2 x 10G SFP +
      Cổng24 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit
      Khả năng PoE có sẵnkhông ai
      Số xếp chồng tối đasố 8
      Stack băng thông80G
      Hiệu suất chuyển tiếp95,2Mpps
      Chuyển băng thông216Gb / giây
      RAM512 MB
      Bộ nhớ flash128 MB
      Thứ nguyên44,5cm x 27,9cm x 4,45cm
      Gói trọng lượng9,19 Kg

      Thông tin chi tiết sản phẩm của WS-C2960X-24TD-L.

      Hình 2 cho thấy bảng mặt trước của WS-C2960X-24TD-L

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-LThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-L

      Chú thích:

      1. Cổng quản lý Ethernet
      2. Nút chế độ
      3. Đèn LED chuyển đổi
      4. Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển)
      5. Cổng USB loại A
      6. Cổng mô-đun SFP
      7. 24 x 10/100/1000 cổng
      8. Đèn LED CONSOLE
      9. Đèn LED MGMT
      10. Cổng giao diện điều khiển RJ-45
      • Các đèn LED Switch bao gồm đèn LED SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST và STACK.

      Hình 3 cho thấy bảng điều khiển phía sau của switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-L

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-LThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-L

      Chú thích:

      1. Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
      2. Quạt hút
      3. Đầu nối RPS
      4. Đầu nối nguồn AC

      Hình 4 cho thấy khả năng xếp chồng của WS-C2960X-24TD-L

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-LThiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TD-L

      Switch Cisco WS-C2960X-24TD-L này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt cơ sở LAN 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch cơ sở LAN Base 2960-S.

      Các phụ kiện của WS-C2960X-24TD-L

      Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-24TD-L

      Mô hìnhSự miêu tả
      C2960X-STACKCatalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
      CAB-STK-E-0.5MCáp xếp hàng Cisco FlexStack
      GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco WS-C2960X-24TD-L. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà phân phối cisco giá rẻ.

      do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

      Xem thêm các danh mục tương tự :

       

       

       

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C2960X-24TD-L Specification
      Enclosure typeRack-mountable – 1U
      Ports24 x 10/100/1000 + 2 x 10G SFP+
      Network management Interface10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
      Available PoE PowerNone
      Forwarding bandwidth(Gbps)108Gbps
      Maximum stacking number8
      Stack Bandwidth80 G
      Forwarding Performance95.2Mpps
      Switching bandwidth216Gbps
      Maximum active VLANs1023
      MAC Address Table Size16K (default)
      CPUAPM86392 600MHz dual core
      RAM256 MB
      Flash Memory64 MB
      Status IndicatorsPer-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex and link speed
      Expansion / Connectivity
      Console portsUSB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
      Stacking cableOptional
      Power RedundancyOption (PWR-RPS2300)
      Voltage range (Auto)110V-240V
      Power Consumption Operational0.034KVA
      Miscellaneous
      Width17.5 Inches (44.5 cm)
      Depth11.0 Inches (27.9 cm)
      Height1.75 Inches (4.5 cm)
      Weight8.9 lb (4.0 Kg)
      Package Weight20.26 lb (9.19 Kg)
      Rack Mounting Kitoptional
       MTBF in hours569,520
      Compliant Standards● IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol
      ● IEEE 802.1p CoS Prioritization
      ● IEEE 802.1Q VLAN
      ● IEEE 802.1s
      ● IEEE 802.1w
      ● IEEE 802.1X
      ● IEEE 802.1ab (LLDP)
      ● IEEE 802.3ad
      ● IEEE 802.3af and IEEE 802.3at
      ● IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)
      ● IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports● IEEE 802.3 10BASE-T
      ● IEEE 802.3u 100BASE-TX
      ● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
      ● IEEE 802.3z 1000BASE-X
      ● RMON I and II standards
      ● SNMP v1, v2c, and v3
      ● IEEE 802.3az
      ● IEEE 802.1ax
      System software / license
      System softwareIOS LAN BASE
      licenseNERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
      features●Jumbo Frames

      ●VLANS

      ●Voice Vlan

      ●VTPv2

      ●CDPv2

      ●LLDP

      ●802.3ad LACP

      ●PVST/PVST+

      ●802.1W/802.1S

      ●Port Fast/Uplink Fast

      ●port CoS Trust and Override

      ●Scheduling

      ●Priority Queuing

      ●Configure CoS Priority Queues

      ●Weighted Tail Drop

      ●DSCP transparency

      Network security●SSH, SSL and SCP

      ●RADIUS and TACACS+

      ●SNMPv3 crypto

      ●802.1x

      ●802.1x Accounting / MIB

      ●802.1x w/ port security

      ●802.1x w/Voice VLAN

      ●802.1x Guest VLAN

      ●802.1x VLAN assignment

      ●802.1x MAC-Auth Bypass

      ●BPDU/Root Guard

      ●Port Security

      ●Private VALN Edge

      ●Storm Control

      ●Block unknown unicast and multicast

      ●IGMP Snooping

      ●IGMP Filter/Throttle

      Management and Troubleshooting●Auto-MDOX

      ●TDR

      ●UDLD

      ●IP SLA Responder

      ●layer 2 / IP Traceroute

      ●SPAN

      ●RSPAN

      ●Express Setup

      ●Device Manager

      ●Cisco Network Assistant

      ●Smartports + Advisor

      ●Troubleshooting Advisor

      ●Drag-and-drop Cisco IOS Upgrade

      ●IP Address DHCP

      ●Autoinstall with saved configuration

      ●Configuration Replace

      ●DHCP Auto Image Upgrade

      ●DHCP Port Based Allocation

      ●Error Disable MIB

      Environmental Ranges
      Operating temperature up to 5000 ft (1500 m)23ºF to 113ºF

      (-5ºC to 45ºC)

      Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)23ºF to 104ºF

      (-5ºC to 40ºC)

      Short-term exception at sea level*23ºF to 131ºF

      (-5ºC to 55ºC)

      Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)*23ºF to 122ºF

      (-5ºC to 50ºC)

      Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)*23ºF to 113ºF

      (-5ºC to 45ºC)

      Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)*23º to 104ºF

      (-5ºC to 40ºC)

      Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m)-13º to 158ºF

      (-25º to 70ºC)

      Operating altitudeUp to 10,000 Feet

      (Up to 3000 Meters)

      Storage altitudeUp to 13,000

      (Up to 4000 Meters)

      Operating relative humidity10% to 95% noncondensing
      Storage relative humidity10% to 95% noncondensing

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét WS-C2960X-24TD-L

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    2 nhận xét & đánh giá
    5
    2
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Đức

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      hàng tốt giá rẻ

      Trần Tuấn Anh

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      Mình đã mua WS-C2960X-24TD-L tại Cisco Chính Hãng. Sản phẩm chất lượng, giá cả phải chăng, nhân viên nhiệt tình. Khá hài lòng. CO & CQ đầy đủ. Đánh giá 5*

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005