SFP-GPON-B-I

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-GPON-B-I
    • Mô tả: GPON Class B+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp
    • Giá Price List: $ 2.200
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quát về sản phẩm SFP-GPON-B-I

      Giải pháp Cisco  CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      SFP-GPON-B-I GPON Class B+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp
      SFP-GPON-B-I GPON Class B+ SFP OLT Trcvr Module, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp

      Cisco SFP-GPON-B-I là mô đun thu phát mạng thụ động Gigabit (GPON) Class B + SFP OLT, cung cấp bước sóng RX 1490nm TX / 1310nm.

      Trong những năm qua, truy cập dựa trên sợi đã được chứng minh là một cách hiệu quả về chi phí để tiếp cận với cơ sở của khách hàng để cung cấp các dịch vụ kinh doanh và dân cư được quản lý. Các công nghệ Ethernet hoặc mạng quang thụ động (PON) như Gigabit PON (GPON) được hỗ trợ bởi Bộ chuyển mạch sê-ri Cisco ® SFP-GPON-B-I . Các sản phẩm của Cisco ME Series hỗ trợ mọi kịch bản truy cập dựa trên sợi quang (FTTx), bao gồm cáp quang đến nhà (FTTH), cáp quang đến tòa nhà (FTTB), sợi quang đến lề đường (FTTC), sợi quang đến tế bào (FTTc) và sợi quang cho doanh nghiệp (FTTb).

      Các tính năng và lợi ích chính SFP-GPON-B-I

      ● Bộ   thu phát sợi đơn với ổ cắm SC đơn mode

      ●   Tuân thủ ITU-T G.984.2 lớp B + và C +

      ●   Hỗ trợ giám sát quang kỹ thuật số (DOM)

      ●   Tuân thủ chỉ thị RoHS6

      ●   Điểm-đa điểm

      ●   Giao thức phát sóng sử dụng TDMA

      ●   Mật độ cổng cao OLT ở đầu

      ●   ONT / ONU chi phí thấp tại nhà

      ●   Thị trường chính: FTTH cho thoại / dữ liệu / video

      ●   Bộ chia quang thụ động chi phí thấp cho phép chia sẻ thiết bị sợi, đầu

      Hỗ trợ nền tảng SFP-GPON-B-I

      Cisco SFP-GPON-B-I được hỗ trợ bởi các thiết bị OLT Series ME 4600. Để biết thêm chi tiết, hãy tham khảo tài liệu Ma trận tương thích Ethernet Gigabit của Cisco Gigabit và Bảng dữ liệu ME 4600 Series . Xem thêm tại: https://ciscochinhhang.com/module-cisco/cisco-10-gigabit-module/

      Kết nối và cáp

      ●   Thiết bị: giao diện SFP + tiêu chuẩn

      ●   Mạng: đầu nối LC / PC kép

      Bảng 1. Thông số quang cho mô đun thu phát GPON Class B + SFP OLT

      Tham số Biểu tượng Tối thiểu Điển hình Tối đa Các đơn vị
      Hệ thống điều khiển
      Tốc độ dữ liệu 2,488 Gb / s
      Công suất truyền quang Thơ 1,5  – 5 dBm
      Bước sóng trung tâm đầu ra 1480 1500 bước sóng
      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ bên SMSR 30 dB
      Tỷ lệ tuyệt chủng E R 10 dB
      Công suất đầu ra khi truyền đi -39 dBm
      Người nhận
      Bước sóng hoạt động 1260 1360 bước sóng
      Tốc độ dữ liệu 1.244 Gb / s
      Nhạy cảm Sen -28 dBm
      Năng lượng quang bão hòa Đã ngồi -số 8 dBm
      Burst gói phát hiện độ nhạy -30 dBm

      Bảng 2. Thông số quang cho mô đun thu phát GPON Class C + SFP OLT

      Tham số Biểu tượng Tối thiểu Điển hình Tối đa Các đơn vị
      Hệ thống điều khiển
      Tốc độ dữ liệu 2,488 Gb / s
      Công suất truyền quang Thơ 3  – 7 dBm
      Bước sóng trung tâm đầu ra 1480 1500 bước sóng
      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ bên SMSR 30 dB
      Tỷ lệ tuyệt chủng E R 8.2 dB
      Công suất đầu ra khi truyền đi -39 dBm
      Người nhận
      Bước sóng hoạt động 1290 1330 bước sóng
      Tốc độ dữ liệu 1.244 Gb / s
      Nhạy cảm Sen -31 dBm
      Năng lượng quang bão hòa Đã ngồi -12 dBm
      Burst gói phát hiện độ nhạy -30 dBm

      Điều kiện môi trường và yêu cầu nhiệt độ của sản phẩm SFP-GPON-B

      Phạm vi nhiệt độ hoạt động SFP-GPON-B-I (xem Bảng 3):

      • Phạm vi nhiệt độ thương mại (COM): 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
      • Phạm vi nhiệt độ công nghiệp (IND): -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)
      • Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      Các mô-đun SFP-GPON-B-I của Cisco thường tiêu thụ tới 1,9W mỗi cổng SFP.

      Bảng 3. Phạm vi nhiệt độ và Hỗ trợ DOM

      Số sản phẩm Phạm vi nhiệt độ
      SFP-GPON-B COM
      SFP-GPON-BI ẤN ĐỘ
      SFP-GPON-C COM
      SFP-GPON-CI ẤN ĐỘ

      Bảo hành của sản phẩm SFP-GPON-B-I

      • Bảo hành tiêu chuẩn: 1 năm
      • Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Có sẵn theo hợp đồng hỗ trợ Cisco SMARTnet ®cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Thông tin đặt hàng SFP-GPON-B-I

      Bảng 4. Thông tin đặt hàng Cisco GPON SFP

      Số sản phẩm Sự miêu tả Màu sắc
      SFP-GPON-B Mô-đun Trcvr OLT Class B + SFP OLT, 1490Tx, 1310Rx Màu xanh da trời
      SFP-GPON-BI Mô-đun Trcvr Cisco GPON Class B + SFP, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp Màu xanh da trời
      SFP-GPON-C Mô-đun Trcvr Cisco GPON Class C + SFP, 1490Tx, 1310Rx Màu xanh da trời
      SFP-GPON-CI Mô-đun Trcvr Cisco GPON Class C + SFP, 1490Tx, 1310Rx, I-Temp Màu xanh da trời
      SFP-GPON-B-8 = 8 đơn vị SFP-GPON-B cho ME4600-AMX-16GPON
      SFP-GPON-BI-8 = 8 đơn vị SFP-GPON-BI cho ME4600-AMX-16GPON
      SFP-GPON-C-8 = 8 đơn vị SFP-GPON-C cho ME4600-AMX-16GPON
      SFP-GPON-CI-8 = 8 đơn vị SFP-GPON-CI cho ME4600-AMX-16GPON
      SFP-GPON-B-16 = 16 đơn vị SFP-GPON-B cho ME4600-AMX-16GPON
      SFP-GPON-BI-16 = 16 đơn vị SFP-GPON-BI cho ME4600-AMX-16GPON
      SFP-GPON-C-16 = 16 đơn vị SFP-GPON-C cho ME4600-AMX-16GPON
      SFP-GPON-CI-16 = 16 đơn vị SFP-GPON-CI cho ME4600-AMX-16GPON

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn SFP-GPON-B-I

      • Tuân thủ ITU-T G.984.2 Lớp C +
      • Tuân thủ ITU-T G.984.2 Lớp B +
      • An toàn: Laser loại I 21CFR1040

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco  SFP-GPON-B-I Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem module Cisco SFP-GPON-B-I có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà phân phối cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!


      TẠI SAO NÊN MUA SFP-GPON-B-I TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua SFP-GPON-B-I Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SFP-GPON-B-I Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SFP-GPON-B-I Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán SFP-GPON-B-I Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị SFP-GPON-B-I Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 3 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Module Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm module cisco SFP-GPON-B-I tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SFP-GPON-B-I TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      module cisco SFP-GPON-B-I được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SFP-GPON-B-I do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SFP-GPON-B-I Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco SFP-GPON-B-I Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco SFP-GPON-B-I Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đặc điểm kỹ thuật SFP-GPON-B-I
      Chung
      Loại thiết bị Mô-đun thu phát SFP (mini-GBIC)
      Yếu tố hình thức Mô-đun trình cắm
      Mạng
      Công nghệ kết nối Có dây
      Loại cáp Sợi quang
      Giao thức liên kết dữ liệu Buổi biểu diễn
      Độ dài sóng quang 1490 (TX) / 1310 (RX) nm
      Thông tin tương thích
      Được thiết kế cho P / N: ME4600-AMX-16GPON =

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-GPON-B-I”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005