SFP-10G-ZR

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-10G-ZR
    • Mô tả: Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF
    • Giá Price List: $ 16.000
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng Quan Về SFP-10G-ZR Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for MMF S-Class

      Giải pháp Cisco  CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      SFP-10G-ZR Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF
      SFP-10G-ZR Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

      SFP-10G-ZR Là một trong những Module Cisco 10GB SFP+ 10GBASE cung cấp cho bạn nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

      SFP-10G-ZR là module quang tốc độ 10GB của Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26 mét trên Sợi đa chế độ phân tán dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300 mét là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400 mét là có thể. SFP-10G-ZR không hỗ trợ FCoE.

      Các tính năng và lợi ích của SFP-10G-ZR

      Module Cisco SFP-10G-ZR cung cấp các tính năng và lợi ích sau:

      • Hệ số dạng 10G nhỏ nhất của ngành cho mật độ lớn nhất trên mỗi khung
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet SFP + của bộ chuyển mạch Cisco (không cần tắt nguồn nếu cài đặt hoặc thay thế)
      • Hỗ trợ mô hình Trả tiền theo kiểu trả tiền của bạn để bảo vệ đầu tư và dễ dàng di chuyển công nghệ
      • Khả năng giám sát quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ
      • Khả năng tương tác quang học với các giao diện XFP 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE trên cùng một liên kết
      • Tính năng Nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép nền tảng của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco không

      Các dòng sản phẩm tương thích với Module Cisco SFP-10G-ZR

      ●  7600 Series Router

      ●  ASR 901

      ●  ASR 903

      ●  ASR 1000 Series Router

      ●  ASR 9000 Series Router

      ●  ASR 9000v Series Router

      ●  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches

      ●  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches

      ●  Catalyst 3100 Blade Switches

      ●  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches

      ●  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches

      ●  Catalyst 3850 Series Switches

      ●  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches

      ●  CRS Router

      ●  MDS 9000

      ●  ME 4500

      ●  ME 4900NCS 6000 Series Router

      ●  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches

      ●  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches

      ●  RF Gateway Series

      ●  SCE 8000

      ●  Shared Port Adapter (SPA)

      ●  Unified Computing System (UCS) Switches

      Thông Số Kỹ Thuật Nhanh của SFP-10G-LR

      SFP-10G-LR Specification
      Product Number SFP-10G-LR
      Description Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF
      Type 10GBASE-SR 850nm MMF
      Transmit Power (dBm) Maximum Minimum
      -1.2 -7.3
      Receive Power (dBm) Maximum Minimum
      -1.0 -9.9
      Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
      Bail Latch Color Beige
      Power Consumption (W) 1
      Operating Temperature Range COM

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT

      Cisco SFP + Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (Micron) Băng thông phương thức (MHz * km) *** Khoảng cách cáp *
      Cisco SFP-10G-SR-S a

      Cisco SFP-10G-SR

      Cisco SFP-10G-SR-X

      850 MMF 62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      26m

      33m

      66m

      82m

      300m

      400m

      Cisco SFP-10G-LRM 1310 MMF

      SMF

      62,5

      50,0

      50,0

      G.652

      500

      400

      500

      220m

      100m

      220m

      300m

      Cisco SFP-10G-LR-Sa

      Cisco SFP-10G-LR
      Cisco SFP-10G-LR-X

      1310 SMF G.652 10km
      Cisco SFP-10G-ER-S **** a

      Cisco SFP-10G-ER ****

      1550 SMF G.652 40km **
      Cisco SFP-10G-ZR-S ***** a

      Cisco SFP-10G-ZR *****

      1550 SMF G.652 80km
      Cisco FET-10G 850 MMF 50,0

      50,0

      50,0

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      25m

      100m

      100m

      Cisco SFP-10G-BXD-I 1330 SMF G.652 10km
      Cisco SFP-10G-BXU-I 1270 SMF G.652 10km
      Cisco SFP-10G-BX40D-I ****** 1330 SMF G.652 40km
      Cisco SFP-10G-BX40U-I ****** 1270 SMF G.652 40km
      Cisco SFP-H10GB-CU1M Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG 1 triệu
      Cisco SFP-H10GB-CU1-5M Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG 1,5m
      Cisco SFP-H10GB-CU2M Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG 2m
      Cisco SFP-H10GB-CU2-5M Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG 2,5m
      Cisco SFP-H10GB-CU3M Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG 3 m
      Cisco SFP-H10GB-CU4M Cáp Twinax, lắp ráp cáp thụ động, 24AWG hoặc 26AWG 4m
      Cisco SFP-H10GB-CU5M Cáp Twinax, lắp ráp cáp thụ động, 24AWG hoặc 26AWG 5m
      Cisco SFP-H10GB-ACU7M Cáp Twinax, hoạt động, lắp ráp cáp 30 AWG 7m
      Cisco SFP-H10GB-ACU10M Cáp Twinax, hoạt động, lắp ráp cáp 28 AWG 10m
      Cisco SFP-10G-AOC1M Lắp ráp cáp quang tích cực 1 triệu
      Cisco SFP-10G-AOC2M Lắp ráp cáp quang tích cực 2m
      Cisco SFP-10G-AOC3M Lắp ráp cáp quang tích cực 3 m
      Cisco SFP-10G-AOC5M Lắp ráp cáp quang tích cực 5m
      Cisco SFP-10G-AOC7M Lắp ráp cáp quang tích cực 7m
      Cisco SFP-10G-AOC10M Lắp ráp cáp quang tích cực 10m

       

      Thông số kỹ thuật cáp cổng SFP+

      * Khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -SR, -LRM, -LR, -ER là 2m, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.

      ** Liên kết dài hơn 30km được coi là liên kết được thiết kế theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.

      *** Được chỉ định ở bước sóng truyền.

      **** Yêu cầu suy hao mất cố định 5 dB 1550nm trong <20km. Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng. Số phần là 15216 ATT LC 5 =.

      ***** Yêu cầu bộ suy giảm 15dB nếu Khoảng cách liên kết <5km.

      Yêu cầu bộ suy giảm 10dB nếu Khoảng cách liên kết nằm trong khoảng từ 5km đến 25km.

      Yêu cầu bộ suy giảm 5dB nếu Khoảng cách liên kết nằm trong khoảng từ 25km đến 45km.

      ****** Yêu cầu bộ suy giảm 15dB nếu Khoảng cách liên kết <5km.

      Yêu cầu bộ suy giảm 10dB nếu Khoảng cách liên kết nằm trong khoảng từ 5km đến 15km.

      Yêu cầu bộ suy giảm 5dB nếu Khoảng cách liên kết nằm trong khoảng từ 15km đến 25km.

      Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng. Các số phần:

      • 5dB – 15216 ATT LC 5 =
      • 10dB – 15216 ATT LC 10 =
      • 15dB – 15216 ATT LC 15 =

      a – Không hỗ trợ FCoE.

      Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang

      Sản phẩm Kiểu Công suất phát (dBm) * Nhận công suất (dBm) * Truyền và nhận bước sóng (nm)
      Tối đa Tối thiểu Tối đa Tối thiểu
      Cisco SFP-10G-SR-S

      Cisco SFP-10G-SR

      MMF 10GBASE-SR 850nm -1,2 ** -7.3 -1,0 -9,9 840 đến 860
      Cisco SFP-10G-SR-X MMF 10GBASE-SR, 10GBASE-SW và OTU2e 850nm -1,2 ** -7.3 -1,0 -9,9 840 đến 860
      Cisco SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM 1310nm MMF và SMF 0,5 -6,5 0,5 -8,4 (trung bình) và -6,4 (trong OMA) *** 1260 đến 1355
      Cisco SFP-10G-LR-S

      Cisco SFP-10G-LR

      10GBASE-LR 1310nm SMF 0,5 -8.2 0,5 -14,4 1260 đến 1355
      Cisco SFP-10G-LR-X 10GBASE-LR, 10GBASE-LW và OTU2e 1310nm SMF 0,5 -8.2 0,5 -14,4 1260 đến 1355
      Cisco SFP-10G-ER-S

      Cisco SFP-10G-ER

      10GBASE-ER 1550nm SMF 4.0 -4,7 -1 -15.8 1530 đến 1565
      Cisco SFP-10G-ZR-S

      Cisco SFP-10G-ZR

      10GBASE-ZR 1550nm SMF 4.0 0 -7 -24 1530 đến 1565
      Cisco FET-10G FET-10G 850nm MMF -1,3 -số 8 -1 -9,9 840 đến 860
      Cisco SFP-10G-BXD-I 10G-SFP hai chiều trong 10km 0,5 -8.2 0,5 -14,4 1320 đến 1340 (Tx)

      1260 đến 1280 (Rx)

      Cisco SFP-10G-BXU-I 10G-SFP hai chiều trong 10km 0,5 -8.2 0,5 -14,4 1260 đến 1280 (Tx)

      1320 đến 1340 (Rx)

      Cisco SFP-10G-BX40D-I 10G-SFP hai chiều trong 40km 4,5 -2,7 -9 -21,2 1320 đến 1340 (Tx)

      1260 đến 1280 (Rx)

      Cisco SFP-10G-BX40U-I 10G-SFP hai chiều trong 40km 4,5 -2,7 -9 -21,2 1260 đến 1280 (Tx)

      1320 đến 1340 (Rx)

      * Công suất máy phát và máy thu ở mức trung bình, trừ khi được chỉ định.

      ** Công suất phóng phải thấp hơn giới hạn an toàn loại 1 hoặc công suất nhận tối đa. Yêu cầu laser loại 1 được xác định theo tiêu chuẩn IEC 60825-1: 2001.

      *** Cả hai thông số kỹ thuật trung bình và OMA phải được đáp ứng đồng thời.

      Mã màu module quang SFP+

      Sản phẩm Màu chốt
      Cisco SFP-10G-SR-S

      Cisco SFP-10G-SR

      Cisco SFP-10G-SR-X

      Be
      Cisco SFP-10G-LRM trái cam
      Cisco SFP-10G-LR-S

      Cisco SFP-10G-LR

      Cisco SFP-10G-LR-X

      Màu xanh da trời
      Cisco SFP-10G-ER-S

      Cisco SFP-10G-ER

      Màu đỏ
      Cisco SFP-10G-ZR-S

      Cisco SFP-10G-ZR

      màu xanh lá
      Cisco FET-10G nâu
      Cisco SFP-10G-BXD-I

      Cisco SFP-10G-BXU-I

      Màu xanh da trời
      Cisco SFP-10G-BX40D-I

      Cisco SFP-10G-BX40U-I

      Màu đỏ
      Cisco SFP-H10GB-CU1M Be
      Cisco SFP-H10GB-CU1-5M Đen
      Cisco SFP-H10GB-CU2M nâu
      Cisco SFP-H10GB-CU2-5M Màu vàng
      Cisco SFP-H10GB-CU3M trái cam
      Cisco SFP-H10GB-CU4M màu xanh lá
      Cisco SFP-H10GB-CU5M Xám
      Cisco SFP-H10GB-ACU7M Màu xanh da trời
      Cisco SFP-H10GB-ACU10M Màu đỏ
      Cisco SFP-10G-AOC1M Be
      Cisco SFP-10G-AOC2M nâu
      Cisco SFP-10G-AOC3M trái cam
      Cisco SFP-10G-AOC5M Xám
      Cisco SFP-10G-AOC7M Màu xanh da trời
      Cisco SFP-10G-AOC10M Màu đỏ

       

      Mức tiêu thụ năng lượng tối đa của Module SFP+

      Sản phẩm Tiêu thụ năng lượng (W) Nhiệt độ hoạt động
      Cisco SFP-10G-SR-S

      Cisco SFP-10G-SR

      1 COM
      Cisco SFP-10G-SR-X 1 EXT
      Cisco SFP-10G-LRM 1 COM
      Cisco SFP-10G-LR-S

      Cisco SFP-10G-LR

      1 COM
      Cisco SFP-10G-LR-X 1 EXT
      Cisco SFP-10G-ER-S

      Cisco SFP-10G-ER

      1,5 COM
      Cisco SFP-10G-ZR-S

      Cisco SFP-10G-ZR

      1,5 COM
      Cisco FET-10G 1 COM
      Cisco SFP-10G-BXD-I

      Cisco SFP-10G-BXU-I

      1 ẤN ĐỘ
      Cisco SFP-10G-BX40D-I

      Cisco SFP-10G-BX40U-I

      1.2 ẤN ĐỘ
      Cisco SFP-H10GB-CU1M 1 COM
      Cisco SFP-H10GB-CU1-5M 1 COM
      Cisco SFP-H10GB-CU2M 1 COM
      Cisco SFP-H10GB-CU2-5M 1 COM
      Cisco SFP-H10GB-CU3M 1 COM
      Cisco SFP-H10GB-CU4M 1 COM
      Cisco SFP-H10GB-CU5M 1 COM
      Cisco SFP-H10GB-ACU7M 1 COM
      Cisco SFP-H10GB-ACU10M 1 COM
      Cisco SFP-10G-AOC1M 1 COM
      Cisco SFP-10G-AOC2M 1 COM
      Cisco SFP-10G-AOC3M 1 COM
      Cisco SFP-10G-AOC5M 1 COM
      Cisco SFP-10G-AOC7M 1 COM
      Cisco SFP-10G-AOC10M 1 COM

      Kích thước của SFP-10G-ZR

      Module Cisco SFP-10G-ZR có kích thước (H x W x D): 8,5 x 13,4 x 56,5mm. Các đầu nối Cisco SFP + thường nặng từ 75 gram trở xuống.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng của SFP-10G-ZR

      Nhiệt độ hoạt động:

      ●   Phạm vi nhiệt độ thương mại (COM): 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

      ●   Phạm vi nhiệt độ mở rộng (EXT): -5 đến 85 ° C (23 đến 185 ° F)

      ●   Phạm vi nhiệt độ công nghiệp (IND): -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      ●   Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      Bảo Hành của SFP-10G-ZR

      ● Bảo hành tiêu chuẩn: 1 năm

      ● Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun Cisco SFP + có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Dịch vụ Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn

      Tiêu chuẩn:

      ●   GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang

      ●   GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đơn chế độ và Lắp ráp nhảy

      ●   GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đa sợi

      ●   Ethernet 802.11.3: 10 Gigabit

      ●   ITU-T G.709: Các giao diện cho Mạng truyền tải quang

      ●   ITU-T G.975: GFEC

      ●   ITU-T G.975.1: EFEC

      ●   SFP + MSA SFF-8431 (Mô-đun quang, Cáp quang chủ động và cáp Twinax thụ động)

      ●   SFP + MSA SFF-8461 (Cáp Twinax hoạt động)

      Sự an toàn:

      ●   Laser loại 1 21CFR-1040 LN # 50 7/2001

      ●   Laser Class 1 IEC60825-1

      ●   Vỏ cáp của mô-đun đồng SFP + là Tuân thủ UL # E116441

      ●   Tất cả các cáp đồng dài SFP + đều tuân thủ ELV và RoHS

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco  SFP-10G-ZR Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem module Cisco SFP-10G-ZR có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà phân phối cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!


      TẠI SAO NÊN MUA SFP-10G-ZR TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua SFP-10G-ZR Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SFP-10G-ZR Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SFP-10G-ZR Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán SFP-10G-ZR Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị SFP-10G-ZR Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 3 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Module Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm module cisco SFP-10G-ZR tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SFP-10G-ZR TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      module cisco SFP-10G-ZR được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SFP-10G-ZR do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SFP-10G-ZR Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco SFP-10G-ZR Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco SFP-10G-ZR Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • SFP-10G-ZR-S Specification
      Product Number SFP-10G-ZR
      Description Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF
      Type 10GBASE-SR 850nm MMF
      Transmit Power (dBm) Maximum Minimum
      -1.2 -7.3
      Receive Power (dBm) Maximum Minimum
      -1.0 -9.9
      Transmit and Receive Wavelength (nm) 840 to 860
      Bail Latch Color Beige
      Power Consumption (W) 1
      Operating Temperature Range COM

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-ZR”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005