SFP-10G-ZR

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-10G-ZR
    • Cisco Product #: SFP-10G-ZR
    • Mô Tả: Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng Quan Về SFP-10G-ZR Cisco 10GBASE-ZR SFP+ Module for MMF S-Class

      SFP-10G-ZR Là một trong những Module Cisco 10GB SFP+ 10GBASE cung cấp cho bạn nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

      SFP-10G-ZR là module quang tốc độ 10GB của Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26 mét trên Sợi đa chế độ phân tán dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300 mét là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400 mét là có thể. SFP-10G-ZR không hỗ trợ FCoE.

      Các tính năng và lợi ích của SFP-10G-ZR

      Module Cisco SFP-10G-ZR cung cấp các tính năng và lợi ích sau:

      • Hệ số dạng 10G nhỏ nhất của ngành cho mật độ lớn nhất trên mỗi khung
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet SFP + của bộ chuyển mạch Cisco (không cần tắt nguồn nếu cài đặt hoặc thay thế)
      • Hỗ trợ mô hình Trả tiền theo kiểu trả tiền của bạn để bảo vệ đầu tư và dễ dàng di chuyển công nghệ
      • Khả năng giám sát quang kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ
      • Khả năng tương tác quang học với các giao diện XFP 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE trên cùng một liên kết
      • Tính năng Nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép nền tảng của Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco không
      SFP-10G-ZR
      Cisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF

      Các dòng sản phẩm tương thích với Module Cisco SFP-10G-ZR

      ●  7600 Series Router
      ●  ASR 901
      ●  ASR 903
      ●  ASR 1000 Series Router
      ●  ASR 9000 Series Router
      ●  ASR 9000v Series Router
      ●  Catalyst 2350 and 2360 Series Switches
      ●  Catalyst 2960-S, 2960-X, and 2960-XR Series Switches
      ●  Catalyst 3100 Blade Switches
      ●  Catalyst 3560, 3560-E, and 3560-X Series Switches
      ●  Catalyst 3750, 3750-E, and 3750-X Series Switches
      ●  Catalyst 3850 Series Switches
      ●  Catalyst 4500 and 4500-X Series Switches
      ●  CRS Router
      ●  MDS 9000
      ●  ME 4500
      ●  ME 4900NCS 6000 Series Router
      ●  Nexus 2000, 3000, and 4000 Series Switches
      ●  Nexus 9000 and 9500 (modular) Series Switches
      ●  RF Gateway Series
      ●  SCE 8000
      ●  Shared Port Adapter (SPA)
      ●  Unified Computing System (UCS) Switches

      Thông Số Kỹ Thuật Nhanh của SFP-10G-ZR

      SFP-10G-ZR Specification
      Product NumberSFP-10G-ZR
      DescriptionCisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF
      Type10GBASE-SR 850nm MMF
      Transmit Power (dBm)MaximumMinimum
      -1.2-7.3
      Receive Power (dBm)MaximumMinimum
      -1.0-9.9
      Transmit and Receive Wavelength (nm)840 to 860
      Bail Latch ColorBeige
      Power Consumption (W)1
      Operating Temperature RangeCOM

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT

      Cisco SFP +

      Bước sóng (nm)

      Loại cáp

      Kích thước lõi (Micron)

      Băng thông phương thức (MHz * km) ***

      Khoảng cách cáp *

      Cisco SFP-10G-SR-S a

      Cisco SFP-10G-SR

      Cisco SFP-10G-SR-X

      850

      MMF

      62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      26m

      33m

      66m

      82m

      300m

      400m

      Cisco SFP-10G-LRM

      1310

      MMF

      SMF

      62,5

      50,0

      50,0

      G.652

      500

      400

      500

      220m

      100m

      220m

      300m

      Cisco SFP-10G-LR-Sa

      Cisco SFP-10G-LR
      Cisco SFP-10G-LR-X

      1310

      SMF

      G.652

      10km

      Cisco SFP-10G-ER-S **** a

      Cisco SFP-10G-ER ****

      1550

      SMF

      G.652

      40km **

      Cisco SFP-10G-ZR-S ***** a

      Cisco SFP-10G-ZR *****

      1550

      SMF

      G.652

      80km

      Cisco FET-10G

      850

      MMF

      50,0

      50,0

      50,0

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      25m

      100m

      100m

      Cisco SFP-10G-BXD-I

      1330

      SMF

      G.652

      10km

      Cisco SFP-10G-BXU-I

      1270

      SMF

      G.652

      10km

      Cisco SFP-10G-BX40D-I ******

      1330

      SMF

      G.652

      40km

      Cisco SFP-10G-BX40U-I ******

      1270

      SMF

      G.652

      40km

      Cisco SFP-H10GB-CU1M

      Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

      1 triệu

      Cisco SFP-H10GB-CU1-5M

      Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

      1,5m

      Cisco SFP-H10GB-CU2M

      Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

      2m

      Cisco SFP-H10GB-CU2-5M

      Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

      2,5m

      Cisco SFP-H10GB-CU3M

      Cáp Twinax, thụ động, lắp ráp cáp 30AWG

      3 m

      Cisco SFP-H10GB-CU4M

      Cáp Twinax, lắp ráp cáp thụ động, 24AWG hoặc 26AWG

      4m

      Cisco SFP-H10GB-CU5M

      Cáp Twinax, lắp ráp cáp thụ động, 24AWG hoặc 26AWG

      5m

      Cisco SFP-H10GB-ACU7M

      Cáp Twinax, hoạt động, lắp ráp cáp 30 AWG

      7m

      Cisco SFP-H10GB-ACU10M

      Cáp Twinax, hoạt động, lắp ráp cáp 28 AWG

      10m

      Cisco SFP-10G-AOC1M

      Lắp ráp cáp quang tích cực

      1 triệu

      Cisco SFP-10G-AOC2M

      Lắp ráp cáp quang tích cực

      2m

      Cisco SFP-10G-AOC3M

      Lắp ráp cáp quang tích cực

      3 m

      Cisco SFP-10G-AOC5M

      Lắp ráp cáp quang tích cực

      5m

      Cisco SFP-10G-AOC7M

      Lắp ráp cáp quang tích cực

      7m

      Cisco SFP-10G-AOC10M

      Lắp ráp cáp quang tích cực

      10m

      Thông số kỹ thuật cáp cổng SFP+

      * Khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -SR, -LRM, -LR, -ER là 2m, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.
      ** Liên kết dài hơn 30km được coi là liên kết được thiết kế theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.
      *** Được chỉ định ở bước sóng truyền.
      **** Yêu cầu suy hao mất cố định 5 dB 1550nm trong <20km. Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng. Số phần là 15216 ATT LC 5 =.
      ***** Yêu cầu bộ suy giảm 15dB nếu Khoảng cách liên kết <5km.
      Yêu cầu bộ suy giảm 10dB nếu Khoảng cách liên kết nằm trong khoảng từ 5km đến 25km.
      Yêu cầu bộ suy giảm 5dB nếu Khoảng cách liên kết nằm trong khoảng từ 25km đến 45km.
      ****** Yêu cầu bộ suy giảm 15dB nếu Khoảng cách liên kết <5km.

      ●   5dB – 15216 ATT LC 5 =

      ●   10dB – 15216 ATT LC 10 =

      ●   15dB – 15216 ATT LC 15 =

      a – Không hỗ trợ FCoE.

      Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang

      Sản phẩm

      Kiểu

      Công suất phát (dBm) *

      Nhận công suất (dBm) *

      Truyền và nhận bước sóng (nm)

      Tối đa

      Tối thiểu

      Tối đa

      Tối thiểu

      Cisco SFP-10G-SR-S

      Cisco SFP-10G-SR

      MMF 10GBASE-SR 850nm

      -1,2 **

      -7.3

      -1,0

      -9,9

      840 đến 860

      Cisco SFP-10G-SR-X

      MMF 10GBASE-SR, 10GBASE-SW và OTU2e 850nm

      -1,2 **

      -7.3

      -1,0

      -9,9

      840 đến 860

      Cisco SFP-10G-LRM

      10GBASE-LRM 1310nm MMF và SMF

      0,5

      -6,5

      0,5

      -8,4 (trung bình) và -6,4 (trong OMA) ***

      1260 đến 1355

      Cisco SFP-10G-LR-S

      Cisco SFP-10G-LR

      10GBASE-LR 1310nm SMF

      0,5

      -8.2

      0,5

      -14,4

      1260 đến 1355

      Cisco SFP-10G-LR-X

      10GBASE-LR, 10GBASE-LW và OTU2e 1310nm SMF

      0,5

      -8.2

      0,5

      -14,4

      1260 đến 1355

      Cisco SFP-10G-ER-S

      Cisco SFP-10G-ER

      10GBASE-ER 1550nm SMF

      4.0

      -4,7

      -1

      -15.8

      1530 đến 1565

      Cisco SFP-10G-ZR-S

      Cisco SFP-10G-ZR

      10GBASE-ZR 1550nm SMF

      4.0

      0

      -7

      -24

      1530 đến 1565

      Cisco FET-10G

      FET-10G 850nm MMF

      -1,3

      -số 8

      -1

      -9,9

      840 đến 860

      Cisco SFP-10G-BXD-I

      10G-SFP hai chiều trong 10km

      0,5

      -8.2

      0,5

      -14,4

      1320 đến 1340 (Tx)

      1260 đến 1280 (Rx)

      Cisco SFP-10G-BXU-I

      10G-SFP hai chiều trong 10km

      0,5

      -8.2

      0,5

      -14,4

      1260 đến 1280 (Tx)

      1320 đến 1340 (Rx)

      Cisco SFP-10G-BX40D-I

      10G-SFP hai chiều trong 40km

      4,5

      -2,7

      -9

      -21,2

      1320 đến 1340 (Tx)

      1260 đến 1280 (Rx)

      Cisco SFP-10G-BX40U-I

      10G-SFP hai chiều trong 40km

      4,5

      -2,7

      -9

      -21,2

      1260 đến 1280 (Tx)

      1320 đến 1340 (Rx)

      * Công suất máy phát và máy thu ở mức trung bình, trừ khi được chỉ định.
      ** Công suất phóng phải thấp hơn giới hạn an toàn loại 1 hoặc công suất nhận tối đa. Yêu cầu laser loại 1 được xác định theo tiêu chuẩn IEC 60825-1: 2001.
      *** Cả hai thông số kỹ thuật trung bình và OMA phải được đáp ứng đồng thời.

      Mã màu module quang SFP+

      Sản phẩm

      Màu chốt

      Cisco SFP-10G-SR-S

      Cisco SFP-10G-SR

      Cisco SFP-10G-SR-X

      Be

      Cisco SFP-10G-LRM

      trái cam

      Cisco SFP-10G-LR-S

      Cisco SFP-10G-LR

      Cisco SFP-10G-LR-X

      Màu xanh da trời

      Cisco SFP-10G-ER-S

      Cisco SFP-10G-ER

      Màu đỏ

      Cisco SFP-10G-ZR-S

      Cisco SFP-10G-ZR

      màu xanh lá

      Cisco FET-10G

      nâu

      Cisco SFP-10G-BXD-I

      Cisco SFP-10G-BXU-I

      Màu xanh da trời

      Cisco SFP-10G-BX40D-I

      Cisco SFP-10G-BX40U-I

      Màu đỏ

      Cisco SFP-H10GB-CU1M

      Be

      Cisco SFP-H10GB-CU1-5M

      Đen

      Cisco SFP-H10GB-CU2M

      nâu

      Cisco SFP-H10GB-CU2-5M

      Màu vàng

      Cisco SFP-H10GB-CU3M

      trái cam

      Cisco SFP-H10GB-CU4M

      màu xanh lá

      Cisco SFP-H10GB-CU5M

      Xám

      Cisco SFP-H10GB-ACU7M

      Màu xanh da trời

      Cisco SFP-H10GB-ACU10M

      Màu đỏ

      Cisco SFP-10G-AOC1M

      Be

      Cisco SFP-10G-AOC2M

      nâu

      Cisco SFP-10G-AOC3M

      trái cam

      Cisco SFP-10G-AOC5M

      Xám

      Cisco SFP-10G-AOC7M

      Màu xanh da trời

      Cisco SFP-10G-AOC10M

      Màu đỏ

      Mức tiêu thụ năng lượng tối đa của Module SFP+

      Sản phẩm

      Tiêu thụ năng lượng (W)

      Nhiệt độ hoạt động

      Cisco SFP-10G-SR-S

      Cisco SFP-10G-SR

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-SR-X

      1

      EXT

      Cisco SFP-10G-LRM

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-LR-S

      Cisco SFP-10G-LR

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-LR-X

      1

      EXT

      Cisco SFP-10G-ER-S

      Cisco SFP-10G-ER

      1,5

      COM

      Cisco SFP-10G-ZR-S

      Cisco SFP-10G-ZR

      1,5

      COM

      Cisco FET-10G

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-BXD-I

      Cisco SFP-10G-BXU-I

      1

      ẤN ĐỘ

      Cisco SFP-10G-BX40D-I

      Cisco SFP-10G-BX40U-I

      1.2

      ẤN ĐỘ

      Cisco SFP-H10GB-CU1M

      1

      COM

      Cisco SFP-H10GB-CU1-5M

      1

      COM

      Cisco SFP-H10GB-CU2M

      1

      COM

      Cisco SFP-H10GB-CU2-5M

      1

      COM

      Cisco SFP-H10GB-CU3M

      1

      COM

      Cisco SFP-H10GB-CU4M

      1

      COM

      Cisco SFP-H10GB-CU5M

      1

      COM

      Cisco SFP-H10GB-ACU7M

      1

      COM

      Cisco SFP-H10GB-ACU10M

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-AOC1M

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-AOC2M

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-AOC3M

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-AOC5M

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-AOC7M

      1

      COM

      Cisco SFP-10G-AOC10M

      1

      COM

      Kích thước của SFP-10G-ZR

      Module Cisco SFP-10G-ZR có kích thước (H x W x D): 8,5 x 13,4 x 56,5mm. Các đầu nối Cisco SFP + thường nặng từ 75 gram trở xuống.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng của SFP-10G-ZR

      Nhiệt độ hoạt động:

      ●   Phạm vi nhiệt độ thương mại (COM): 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

      ●   Phạm vi nhiệt độ mở rộng (EXT): -5 đến 85 ° C (23 đến 185 ° F)

      ●   Phạm vi nhiệt độ công nghiệp (IND): -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      ●   Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      Bảo Hành của SFP-10G-ZR

      ● Bảo hành tiêu chuẩn: 1 năm

      ● Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun Cisco SFP + có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Dịch vụ Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn

      Tiêu chuẩn:

      ●   GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang

      ●   GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đơn chế độ và Lắp ráp nhảy

      ●   GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đa sợi

      ●   Ethernet 802.11.3: 10 Gigabit

      ●   ITU-T G.709: Các giao diện cho Mạng truyền tải quang

      ●   ITU-T G.975: GFEC

      ●   ITU-T G.975.1: EFEC

      ●   SFP + MSA SFF-8431 (Mô-đun quang, Cáp quang chủ động và cáp Twinax thụ động)

      ●   SFP + MSA SFF-8461 (Cáp Twinax hoạt động)

      Sự an toàn:

      ●   Laser loại 1 21CFR-1040 LN # 50 7/2001

      ●   Laser Class 1 IEC60825-1

      ●   Vỏ cáp của mô-đun đồng SFP + là Tuân thủ UL # E116441

      ●   Tất cả các cáp đồng dài SFP + đều tuân thủ ELV và RoHS

      Thông Tin Đặt Hàng SFP-10G-ZR

      CISCO CHÍNH HÃNG là đơn vị Phân Phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng module Cisco bao gồm:
      • Module Cisco 100MB
      • Module Cisco 1GB
      • Module Cisco 10GB
      • Module Cisco 25GB
      • Module Cisco 40GB
      • Module Cisco 100GB
      • Module Cisco CWDM
      • Module Cisco DWDM
      Sản phẩm Module Cisco SFP-10G-ZR do chúng tôi phân phối là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của sản phẩm Module Quang 10G SFP-10G-ZR cũng như các sản phẩm Module Quang Cisco Chính hãng Giá Rẻ tại CISCO CHÍNH HÃNG, Hãy Trò Chuyện Ngay với chúng tôi tại Khung Chat hoặc liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:

      [ Đặt Mua SFP-10G-ZR Chính Hãng Tại Hà Nội ]

      • Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua SFP-10G-ZR Chính Hãng Tại Sài Gòn ]

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • SFP-10G-ZR-S Specification
      Product NumberSFP-10G-ZR
      DescriptionCisco multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW and OTU2e SFP+ Module for SMF
      Type10GBASE-SR 850nm MMF
      Transmit Power (dBm)MaximumMinimum
      -1.2-7.3
      Receive Power (dBm)MaximumMinimum
      -1.0-9.9
      Transmit and Receive Wavelength (nm)840 to 860
      Bail Latch ColorBeige
      Power Consumption (W)1
      Operating Temperature RangeCOM

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-ZR”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005