GLC-SX-MMD

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: GLC-SX-MMD
    • Cisco Product #: GLC-SX-MMD=
    • Chi Tiết: 1000BASE-SX short wavelength; with DOM
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng Quan về Module Quang Cisco GLC-SX-MMD

      Module Quang Cisco GLC-SX-MMD là Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố tiêu chuẩn nhỏ (SFP) của Cisco ® (Hình 1) liên kết các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của bạn với mạng. Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng hoặc khe cắm Gigabit Ethernet. Các mô hình quang và đồng có thể được sử dụng trên nhiều loại sản phẩm của Cisco và được trộn lẫn trong các kết hợp 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX hoặc 1000BASE-BX10-D / U trên một cơ sở từng cổng.

      Hình 1: Các loại Module Quang Cisco 1GB

      Hình ảnh các loại Module Quang Cisco 1GB | GLC-SX-MMD
      Hình ảnh các loại Module Quang Cisco 1GB | GLC-SX-MMD

      Thông Số Kỹ Thuật Của Module Cisco GLC-SX-MMD

      Lưu ý rằng tất cả các cổng SFP có đầu nối loại LC, và khoảng cách cáp tối thiểu cho tất cả các SFP được liệt kê (sợi đa mode và sợi đơn mode) là 6,5 feet (2 m).

      SFP Port Cable Thông số kỹ thuật

      Product Wavelength (nm) Fiber Type Core Size (μm) Modal Bandwidth (MHz* Km)*** Operating Distance (m)
      1000BASE-SX

      (GLC-SX-MMD)

      850 MMF 62.5 160 (FDDI-grade) 220 (722 ft)
      62.5 200 (OM1) 275 (902 ft)
      50 400 (400/400) 500 (1,640 ft)
      50 500 (OM2) 550 (1,804 ft)
      50 2000 (OM3) 1000 (3281 ft)
      1000BASE-LX/LH

      (GLC-SX-MMD)

      1310 MMF* 62.5 500 550 (1,804 ft)
      50 400 550 (1,804 ft)
      50 500 550 (1,804 ft)
      SMF ** 10,000 (32,821 ft)
      1000BASE-EX 1310 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
      1000BASE-ZX 1550 SMF Approximately 70 km depending on link loss
      1000BASE-BX-U 1310 SMF ** 10,000 (32,821 ft)
      1000BASE-BX-D 1490 SMF ** 10,000 (32,821 ft)
      GLC-BX40-D-I 1550 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX40-DA-I 1490 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX40-U-I 1310 SMF ** 40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX80-D-I 1570 SMF ** 80,000 (262,467 ft)
      GLC-BX80-U-I 1490 SMF ** 80,000 (262,467 ft)
      GLC-GE-DR-LX 1310 SMF ** 10,000 (32,821 ft)

      Mua Module Cisco GLC-SX-MMD Chính Hãng Tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh ( Sài Gòn )

      Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị Phân Phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Ngoài ra, Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng thiết bị mạng Cisco tại Việt Nam bao gồm:
      Sản phẩm Module Cisco GLC-SX-MMD do chúng tôi phân phối đều là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ GLC-SX-MMD ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco GLC-SX-MMD ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm GLC-SX-MMD cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán GLC-SX-MMD không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm Module GLC-SX-MMD chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA GLC-SX-MMD TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua GLC-SX-MMD Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán GLC-SX-MMD Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán GLC-SX-MMD Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán GLC-SX-MMD Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị GLC-SX-MMD Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Module Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Module Cisco , GLC-SX-MMD tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG GLC-SX-MMD TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Module Cisco GLC-SX-MMD được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị GLC-2BX-D do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm GLC-SX-MMD Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Module Cisco GGLC-SX-MMD Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua Module Cisco GLC-SX-MMD Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Product

      Transmit Power Range (dBm)

      Receive Power Range (dBm)

      Maximum Channel insertion loss in dB (by fiber type)*

      Transmit and Receive Wavelength Range (nm)

      1000BASE-SX

      -3 to -9.5

      0 to -17

      2.4 (FDDI-grade)
      2.6 (OM1)
      3.4 (400/400)
      3.6 (OM2)
      5 (OM3)

      770 to 860

      1000BASE-LX/LH

      -3 to -9.5

      -3 to -20

      2.4 (any MMF)
      6 (G.652 SMF)

      1270 to 1355

      1000BASE-EX

      +3 to -1

      +1 to -22

      18 (G.652 SMF)

      1290 to 1335

      1000BASE-ZX

      +5 to 0

      -3 to -23

      21 (any SMF)

      1500 to 1580

      1000BASE-BX10-D

      -3 to -9

      -3 to -19.5

      5.5 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      1000BASE-BX10-U

      -3 to -9

      -3 to -19.5

      6 (G.652 SMF)

      1260 to 1360 (Transmit)

      1480 to 1500 (Receive)

      GLC-BX40-D-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1540 to 1560 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      GLC-BX40-DA-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      GLC-BX40-U-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1260 to 1360 (Transmit)

      1480 to 1600 (Receive)

      GLC-BX80-D-I

      -2 to +3

      -27 to +3

      23 (G.652 SMF)

      1560 to 1580 (Transmit)

      1470 to 1510 (Receive)

      GLC-BX80-U-I

      -2 to +3

      -27 to +3

      23 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1550 to 1620 (Receive)

      GLC-GE-DR-LX

      -9.5 to -3

      -25 to -3

      6 (G.652 SMF)

      1260 to 1360

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “GLC-SX-MMD”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005