GLC-LH-SMD

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: GLC-LH-SMD
    • Cisco Product #: GLC-LH-SMD=
    • Chi Tiết: 1000BASE-LX/LH long-wavelength; with DOM
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    Chương trình Khuyến Mại Dịp Cuối Năm 2019

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 15% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    CHÚNG TÔI CAM KẾT

    • Giá Rẻ Nhất
    • Dịch Vụ Tốt Nhất
    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Mua Được Services Chính Hãng
    • Bảo Hành 1 Đổi 1 Trong 12 Tháng
    • Check được Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005
    • Tổng Quan về Module Quang Cisco GLC-LH-SMD

      Module Quang Cisco GLC-LH-SMD là Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố tiêu chuẩn nhỏ (SFP) của Cisco ® (Hình 1) liên kết các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của bạn với mạng. Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng hoặc khe cắm Gigabit Ethernet. Các mô hình quang và đồng có thể được sử dụng trên nhiều loại sản phẩm của Cisco và được trộn lẫn trong các kết hợp 1000BASE-T, 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH, 1000BASE-EX, 1000BASE-ZX hoặc 1000BASE-BX10-D / U trên một cơ sở từng cổng.

      Hình 1: Các loại Module Quang Cisco 1GB

      Hình ảnh các loại Module Quang Cisco 1GB | GLC-LH-SMD
      Hình ảnh các loại Module Quang Cisco 1GB | GLC-LH-SMD

      Thông Số Kỹ Thuật Của Module Cisco GLC-LH-SMD

      Lưu ý rằng tất cả các cổng SFP có đầu nối loại LC, và khoảng cách cáp tối thiểu cho tất cả các SFP được liệt kê (sợi đa mode và sợi đơn mode) là 6,5 feet (2 m).

      SFP Port Cable Thông số kỹ thuật

      ProductWavelength (nm)Fiber TypeCore Size (μm)Modal Bandwidth (MHz* Km)***Operating Distance (m)
      1000BASE-SX

      (GLC-LH-SMD)

      850MMF62.5160 (FDDI-grade)220 (722 ft)
      62.5200 (OM1)275 (902 ft)
      50400 (400/400)500 (1,640 ft)
      50500 (OM2)550 (1,804 ft)
      502000 (OM3)1000 (3281 ft)
      1000BASE-LX/LH

      (GLC-LH-SMD)

      1310MMF*62.5500550 (1,804 ft)
      50400550 (1,804 ft)
      50500550 (1,804 ft)
      SMF**10,000 (32,821 ft)
      1000BASE-EX1310SMF**40,000 (131,234 ft)
      1000BASE-ZX1550SMFApproximately 70 km depending on link loss
      1000BASE-BX-U1310SMF**10,000 (32,821 ft)
      1000BASE-BX-D1490SMF**10,000 (32,821 ft)
      GLC-BX40-D-I1550SMF**40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX40-DA-I1490SMF**40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX40-U-I1310SMF**40,000 (131,234 ft)
      GLC-BX80-D-I1570SMF**80,000 (262,467 ft)
      GLC-BX80-U-I1490SMF**80,000 (262,467 ft)
      GLC-GE-DR-LX1310SMF**10,000 (32,821 ft)

      Mua Module Cisco GLC-LH-SMD Chính Hãng Tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh ( Sài Gòn )

      Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị Phân Phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Ngoài ra, Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng thiết bị mạng Cisco tại Việt Nam bao gồm:
      Sản phẩm Module Cisco GLC-LH-SMD do chúng tôi phân phối đều là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

      Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất!

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Product

      Transmit Power Range (dBm)

      Receive Power Range (dBm)

      Maximum Channel insertion loss in dB (by fiber type)*

      Transmit and Receive Wavelength Range (nm)

      1000BASE-SX

      -3 to -9.5

      0 to -17

      2.4 (FDDI-grade)
      2.6 (OM1)
      3.4 (400/400)
      3.6 (OM2)
      5 (OM3)

      770 to 860

      1000BASE-LX/LH

      -3 to -9.5

      -3 to -20

      2.4 (any MMF)
      6 (G.652 SMF)

      1270 to 1355

      1000BASE-EX

      +3 to -1

      +1 to -22

      18 (G.652 SMF)

      1290 to 1335

      1000BASE-ZX

      +5 to 0

      -3 to -23

      21 (any SMF)

      1500 to 1580

      1000BASE-BX10-D

      -3 to -9

      -3 to -19.5

      5.5 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      1000BASE-BX10-U

      -3 to -9

      -3 to -19.5

      6 (G.652 SMF)

      1260 to 1360 (Transmit)

      1480 to 1500 (Receive)

      GLC-BX40-D-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1540 to 1560 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      GLC-BX40-DA-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1260 to 1360 (Receive)

      GLC-BX40-U-I

      -5 to +3

      -25 to +3

      19 (G.652 SMF)

      1260 to 1360 (Transmit)

      1480 to 1600 (Receive)

      GLC-BX80-D-I

      -2 to +3

      -27 to +3

      23 (G.652 SMF)

      1560 to 1580 (Transmit)

      1470 to 1510 (Receive)

      GLC-BX80-U-I

      -2 to +3

      -27 to +3

      23 (G.652 SMF)

      1480 to 1500 (Transmit)

      1550 to 1620 (Receive)

      GLC-GE-DR-LX

      -9.5 to -3

      -25 to -3

      6 (G.652 SMF)

      1260 to 1360

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét GLC-LH-SMD

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    1 nhận xét & đánh giá
    5
    1
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Nguyễn Minh Phượng

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      Mình đã mua module GLC-LH-SMD này kèm con switch cisco WS-c2960L-24TS-LL. hàng chất lượng rất tốt nhưng giá thành lại quá rẻ so với quy định^^

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005