Trang chủ » Sản phẩm » Module Cisco » XFP10GLR-192SR-L

XFP10GLR-192SR-L

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Hàng mới về, sẵn kho.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Cisco – China
    • Model : XFP10GLR-192SR-L Cisco XFP 10G
    • Chi tiết : Cisco XFP10GLR-192SR-L Công suất thấp đa luồng XFP hỗ trợ 10GBASE-LR và OC-192 SR

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    10 Cam Kết Vàng

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Bảo Hành Chính Hãng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Liên Hệ Ngay

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Module Quang Cisco XFP10GLR-192SR-L | Cisco XFP Module

      Tổng quan về XFP10GLR-192SR-L

      Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
      Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

      XFP10GLR-192SR-L – Mô-đun XFP đa nhiệm 10GBASE-LR / -WW của Cisco và OC-192 / STM-64 cho SMF, công suất thấp (1.5W).

      Mô-đun Cisco XFP cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet và gói kết nối SONET / SDH (POS) cho trung tâm dữ liệu, tủ đấu dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

      Các tính năng chính của Mô-đun XFP của Cisco bao gồm:

      • Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10GBASE Ethernet và OC-192 / STM-64
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nhanh cắm vào cổng XFP của bộ định tuyến Cisco Systems® để liên kết cổng với mạng
      • Cung cấp sự linh hoạt trong lựa chọn giao diện
      • Hỗ trợ mô hình “trả tiền khi bạn cư trú”
      • Hỗ trợ khả năng giám sát quang học kỹ thuật số
      • Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco giúp kích hoạt bộ chuyển đổi hoặc bộ định tuyến của Cisco để xác định xem mô-đun có phải là XFP được chứng nhận và kiểm tra của Cisco hay không
      • Hỗ trợ khả năng tương tác quang học với các mô-đun Cisco 10GBASE XENPAK và X2 và SFP + tương ứng trên cùng một liên kết

      Thông số nhanh

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của XFP10GLR-192SR-L.

      Module Quang Cisco XFP10GLR-192SR-L | Cisco XFP Module
      Module Quang Cisco XFP10GLR-192SR-L | Cisco XFP Module

        

      Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

       Bước sóng (nm)Loại cápKích thước lõi (micron)Modal băng thông (MHz km) Khoảng cách cáp
      Mô-đun XFP đa nhiệm 10GBASE-LR / -WW của Cisco và OC-192 / STM-64 SR-1 cho SMF1310SMFG.652không ai● 10 km (10 Gigabit Ethernet)● 2 km (OC-192 / STM-64 SR-1)

      Bảng 2.Thông số truyền và nhận kỹ thuật

      Sản phẩmKiểuTruyền công suất (dBm)Nhận công suất (dBm)Bước sóng truyền (nm)Nhận bước sóng (nm)
      Tối đaTối thiểuTối đaTối thiểuPhạm viPhạm vi
      Mô-đun XFP đa nhiệm 10GBASE-LR / -WW của Cisco và OC-192 / STM-64 SR-1 cho SMF10GBASE-LR / -LW 1310-nm SMF+0,5-8,2+0,5-14,41260 đến 13551260 đến 1565
      OC-192 / STM-64 SR-1 1310-nm SMF-1,0-6,0-1,0-11,01290 đến 13301260 đến 1565

      Đặc điểm kỹ thuật XFP10GLR-192SR-L

      Đặc điểm kỹ thuật XFP10GLR-192SR-L

      Chung
      Loại thiết bịMô-đun thu phát XFP
      Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
      Mạng
      Công nghệ kết nốiCó dây
      Loại cáp10GBase-LR, 10GBase-LW
      Giao thức liên kết dữ liệuSONET / SDH, 10 GigE
      Tốc độ truyền dữ liệu10 Gb / giây
      Độ dài sóng quang1310 nm
      Tốc độ dòngOC-192 / STM-64
      Khoảng cách chuyển tối đa10 km
      Tính năng, đặc điểmPoS (Gói trên SONET)
      Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.3ae
      Mở rộng / Kết nối
      Giao diện1 x Ethernet 10GBase-LR / 10GBase-LW – LC đơn mode x 2
      Slots tương thích1 x XFP
      Khác
      Tiêu chuẩn tuân thủLaser Class 1, IEC 60825-1
      Quyền lực
      Điện năng tiêu thụ hoạt động1,5 Watt
      Kích thước & Trọng lượng
      Chiều rộng0,7 in
      Độ sâu2,8 in
      Chiều cao0,3 in
      Cân nặng10,58 oz
      Bảo hành nhà sản xuất
      Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 90 ngày
      Tham số môi trường
      Min Nhiệt độ hoạt động32 ° F
      Nhiệt độ hoạt động tối đa158 ° F
      Thông tin tương thích
      Được thiết kế choMô-đun Giao diện 1 XFP của Cisco 1-Port 10GE, Mô-đun Giao diện LAN 10-LAN 10GE / CRS-1 Mô-đun Giao diện LAN / WAN-PHY-1 Series 8GbE 10GbE Mô-đun Giao diện LAN / WAN-PHY, CRS-3 14-Cổng 10GE LAN / Mô-đun giao diện WAN-PHY, CRS-3 20 cổng 10GbE Mô-đun giao diện LAN / WAN-PHY ¦ Dịch vụ Ethernet của Cisco Plus Thẻ giao tiếp 20G mở rộng, Thẻ dòng 40G ¦ Dịch vụ Ethernet của Cisco Plus Giao tiếp mở rộng Thẻ dòng 20G cho Carrier Ethernet, Mở rộng Thẻ dòng 20G kết hợp với DFC3CXL cho Carrier Ethernet, Thẻ dòng 40G kết hợp mở rộng cho Carrier Ethernet, Thẻ dòng (LAN / WAN PHY, OTN / G.709)
      Các sản phẩm thiết bị Cisco do Ciscochinhhang.com phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

      Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

      CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

      VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

      VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 33 26 27 28

      Hotline: 0888 40 70 80

      Email: info@intersys.com.vn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “XFP10GLR-192SR-L”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005