XFP10GLR-192SR-L

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: XFP10GLR-192SR-L
    • Mô tả: Low Power multirate XFP supporting 10GBASE-LR and OC-192 SR
    • Giá Price List: $ 4.200
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE CISCO XFP10GLR-192SR-L

      Giải pháp Cisco  CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      XFP10GLR-192SR-L
      XFP10GLR-192SR-L Cisco Multirate 10GBASE-LR/-LW and OC-192/STM-64 SR-1 XFP Module for SMF, low power (1.5W)

      XFP10GLR-192SR-L Là một trong những Module Cisco 10GB SFP+ 10GBASE cung cấp cho bạn nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ…

      Với tính năng chính của Mô-đun XFP của Cisco bao gồm:

      • Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10GBASE Ethernet và OC-192 / STM-64
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng XFP10GLR-192SR-L của bộ định tuyến Cisco Systems ® để liên kết cổng với mạng
      • Cung cấp sự linh hoạt của lựa chọn giao diện
      • Hỗ trợ mô hình Trả tiền khi bạn nhập cư
      • Hỗ trợ khả năng giám sát quang kỹ thuật số
      • Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco giúp kích hoạt bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco để xác định xem mô-đun có phải là XFP10GLR-192SR-L được chứng nhận và thử nghiệm của Cisco không
      • Hỗ trợ khả năng tương tác quang học với các mô đun Cisco 10GBASE XENPAK và X2 và SFP + tương ứng trên cùng một liên kết

      Hỗ trợ nền tảng module Cisco XFP10GLR-192SR-L

      Các mô-đun XFP10GLR-192SR-L của Cisco được hỗ trợ trên các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco. Để biết thêm chi tiết, hãy tham khảo tài liệu Ma trận tương thích mô đun thu phát Ethernet 10 Gigabit của Cisco chính hãng: https://ciscochinhhang.com/

      Mô-đun Cisco XFP10GLR-192SR-L cho MMF

      XFP 10GBASE-SR chỉ dành riêng cho các ứng dụng Ethernet. Nó hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên MMF cấp FDDI tiêu chuẩn. Có thể kéo dài tới 300m độ dài liên kết khi sử dụng MMF 2000 MHz / km (OM3). Có thể kéo dài tới 400m độ dài liên kết khi sử dụng MMF 4700 MHz * km (OM4).

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR, 10GBASE-LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      XFP đa năng hỗ trợ cả ứng dụng Ethernet 10GBASE-LR và 10GBASE-LW và các ứng dụng POS tầm ngắn (SR-1) OC-192 / STM-64. Cisco cung cấp cả các sản phẩm phạm vi nhiệt độ phổ biến và công nghiệp.

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ER, 10GBASE-EW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      XFP đa năng hỗ trợ cả ứng dụng Ethernet 10GBASE-ER và 10GBASE-EW và các ứng dụng POS tiếp cận trung gian OC-192 / STM-64 (IR-2). Cisco cung cấp cả các sản phẩm phạm vi nhiệt độ phổ biến và công nghiệp.

      Cisco Multirate 10GBASE-ZR, 10GBASE-ZW và OC-192 / STM-64 LR-2 Module cho SMF

      XFP đa năng hỗ trợ cả ứng dụng Ethernet 10GBASE-ZR và 10GBASE-ZW và các ứng dụng POS tầm xa (LR-2) OC-192 / STM-64. Cisco cung cấp cả các sản phẩm phạm vi nhiệt độ phổ biến và công nghiệp.

      Đầu nối: Đầu nối LC / PC kép

      XFP10GLR-192SR-L Chỉ hỗ trợ kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc UPC. Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

      Bảng 1 cung cấp thông số kỹ thuật cáp cho Mô-đun XFP của Cisco.

      Bảng 1.       Thông số kỹ thuật cáp cổng Cisco XFP10GLR-192SR-L

      Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (micron) Băng thông phương thức (MHz * km) Khoảng cách cáp *

      Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      850nm MMF 62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (cấp FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      ●  26 m

      ●  33 m

      ●  66 m

      ●  82 m

      ●  300 m

      ●  400 m

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      1310 SMF G.652 ●  10 km (10 Gigabit Ethernet)

      ●  2 km (OC-192 / STM-64 SR-1)

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF **

      1550 SMF G.652 ●  40 km *** (10 Gigabit Ethernet)

      ●  40 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 cho SMF2

      1550 SMF G.652 ●  80 km (10 Gigabit Ethernet)

      ●  80 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      * Khoảng cách cáp tối thiểu cho mô-đun XFP10GLR-192SR-L quang là 2 mét, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.

      ** Yêu cầu suy hao cố định 5 dB 1550nm trong <20 km. Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng. Số phần là 15216 ATT ‑ LC 5 =.

      *** Liên kết dài hơn 30 km được coi là liên kết kỹ thuật.

      Bảng 2 cho thấy các đặc điểm quang học chính cho các mô-đun XFP quang của Cisco. Một mô-đun đa năng, mô-đun XFP có thể hoạt động ở tốc độ 10 Gigabit Ethernet LAN (tốc độ đường truyền 10.3125 Gbps), tốc độ mạng Ethernet 10 Gigabit (tốc độ đường truyền 9,95328 Gbps) hoặc OC-192 / STM-64 (tốc độ đường truyền 9,95328 Gbps).

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang

      Sản phẩm Kiểu Công suất phát (dBm) Công suất nhận (dBm) Truyền bước sóng (nm) Nhận bước sóng (nm)

      Tối đa

      Tối thiểu

      Tối đa

      Tối thiểu

      Phạm vi

      Phạm vi

      Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      MMF 10GBASE-SR 850nm -1,2 * -7.3 -1,0 -9,9 840 đến 860 840 đến 860

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      10GBASE-LR / -LW 1310nm SMF + 0,5 -8.2 + 0,5 -14,4 1260 đến 1355 1260 đến 1565
      SM-OC / 192 / STM-64 SR-1 1310 -nm -1,0 -6,0 -1,0 -11,0 1290 đến 1330 1260 đến 1565

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF

      10GBASE-ER / -EW 1550nm SMF +4.0 -4,7 -1,0 -15.8 1530 đến 1565 1260 đến 1565
      SM-OC / 192 / STM-64 IR-2 1550nm +2.0 -1,0 +2.0 -14,0 1530 đến 1565 1260 đến 1565

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW OC-192 / STM-64 cho SMF

      10GBASE-ZR / -ZW 1550nm SMF +4.0 0 -7 -24 1530 đến 1565 1260 đến 1565
      SM-OC / 192 / STM-64 LR-2 1550 -nm +4.0 0 -7 -24 1530 đến 1565 1260 đến 1565

      * Công suất phóng phải thấp hơn giới hạn an toàn loại 1 hoặc công suất nhận tối đa. Yêu cầu laser loại 1 được xác định theo tiêu chuẩn IEC 60825-1: 2001.

      Kích thước module XFP10GLR-192SR-L

      Kích thước (L x W x H): 71 x 18,5 x 8,5 mm. Các mô-đun XFP của Cisco thường nặng dưới 300 gram.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng

      Nhiệt độ hoạt động:

      • Phạm vi nhiệt độ thương mại (COM): 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F )
      • Phạm vi nhiệt độ công nghiệp (IND): -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)
      • Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      Bảng 3 cung cấp mức tiêu thụ năng lượng tối đa và xếp hạng phạm vi nhiệt độ hoạt động cho mỗi mô-đun XFP của Cisco.

      Bảng 3. Các mô-đun XFP Mức tiêu thụ năng lượng tối đa và Nhiệt độ hoạt động

      Sản phẩm Tiêu thụ năng lượng (W) Nhiệt độ hoạt động

      Cisco XFP-10G-MM-SR

      1,5 COM

      Cisco XFP-10GLR-OC192SR

      3,5 COM

      Cisco XFP10GLR-192SR-L

      1,5 COM

      Cisco XFP10GLR192SR-RGD

      3,5 ẤN ĐỘ

      Cisco XFP-10GER-192IR +

      3,5 COM

      Cisco XFP10GER-192IR-L

      2,5 COM

      Cisco XFP10GER192IR-RGD

      3,5 ẤN ĐỘ

      Cisco XFP-10GZR-OC192LR

      3,5 COM

      Cisco XFP10GZR192LR-RGD

      3,5 ẤN ĐỘ

      Sự bảo đảm

      • Bảo hành tiêu chuẩn: 1 năm
      • Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun XFP10GLR-192SR-L của Cisco có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Bảng 4 cung cấp thông tin đặt hàng cho Mô-đun XFP của Cisco.

      Sự miêu tả Số sản phẩm

      Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      XFP-10G-MM-SR

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      XFP-10GLR-OC192SR

      Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 SR-1 Mô-đun XFP cho SMF, công suất thấp (1,5W)

      XFP10GLR-192SR-L

      Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 SR-1 Module cho SMF, phạm vi nhiệt độ công nghiệp

      XFP10GLR192SR-RGD

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF

      XFP-10GER-192IR +

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF, công suất thấp (2.5W)

      XFP10GER-192IR-L

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF, phạm vi nhiệt độ công nghiệp

      XFP10GER192IR-RGD

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 lR-2 cho SMF

      XFP-10GZR-OC192LR

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 lR-2 cho SMF, phạm vi nhiệt độ công nghiệp

      XFP10GZR192LR-RGD

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn.

      Tiêu chuẩn

      • GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang
      • GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đơn chế độ và Lắp ráp nhảy
      • GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang đa sợi
      • IEEE 802.3ae
      • Telcordia GR-1377, ITU-T G.691 và G.693

      Sự an toàn

      • Laser loại 1 21CFR-1040 LN # 50 7/2001
      • Laser Class 1 IEC60825-1

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco  XFP10GLR-192SR-L. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem module Cisco XFP10GLR-192SR-L có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà phân phối cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ XFP10GLR-192SR-L ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco XFP10GLR-192SR-L ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm XFP10GLR-192SR-L  cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán XFP10GLR-192SR-L  không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm XFP10GLR-192SR-L  chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA XFP10GLR-192SR-L TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua SFP-10G-SR-S Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SFP-10G-SR-S Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SFP-10G-SR-S Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán XFP10GLR-192SR-L  Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị XFP10GLR-192SR-L Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Module Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm module cisco XFP10GLR-192SR-L tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG XFP10GLR-192SR-L TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      module cisco XFP10GLR-192SR-L được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị XFP10GLR-192SR-L do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm XFP10GLR-192SR-L Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco XFP10GLR-192SR-L Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco XFP10GLR-192SR-L Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com 

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (micron) Băng thông phương thức (MHz * km) Khoảng cách cáp *

      Mô-đun XFP Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      850nm MMF 62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (cấp FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      ●  26 m

      ●  33 m

      ●  66 m

      ●  82 m

      ●  300 m

      ●  400 m

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-LR / -LW và OC-192 / STM-64 cho SMF

      1310 SMF G.652 ●  10 km (10 Gigabit Ethernet)

      ●  2 km (OC-192 / STM-64 SR-1)

      Cisco Multirate 10GBASE-ER / -EW và OC-192 / STM-64 IR-2 Module cho SMF **

      1550 SMF G.652 ●  40 km *** (10 Gigabit Ethernet)

      ●  40 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      Mô-đun XFP Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 cho SMF2

      1550 SMF G.652 ●  80 km (10 Gigabit Ethernet)

      ●  80 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “XFP10GLR-192SR-L”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005