Trang chủ » Sản phẩm » Module Cisco » XFP-10GZR-OC192LR

XFP-10GZR-OC192LR

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Hàng mới về, sẵn kho.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Cisco – China
    • Model: XFP-10GZR-OC192LR 10GBASE-ZR and OC192 LR2 XFP Module
    • Detail: 10GBASE-ZR and OC192 LR2 XFP Module

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    10 Cam Kết Vàng

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Bảo Hành Chính Hãng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Liên Hệ Ngay

    • Tell - (024) 33 26 27 28
    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Module Quang Cisco XFP-10GZR-OC192LR | Cisco XFP Module

      Tổng quan XFP-10GZR-OC192LR

      Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
      Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

      XFP-10GZR-OC192LR – Mô-đun XFP đa hướng 10GBASE-ZR / -ZW của Cisco và OC-192 / STM-64 lR-2 cho SMF.

      Mô-đun Cisco XFP cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet và gói kết nối SONET / SDH (POS) cho trung tâm dữ liệu, tủ đấu dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

      Các tính năng chính của Mô-đun XFP của Cisco bao gồm:

      • Hỗ trợ tốc độ dữ liệu 10GBASE Ethernet và OC-192 / STM-64
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nhanh cắm vào cổng XFP của bộ định tuyến Cisco Systems® để liên kết cổng với mạng
      • Cung cấp sự linh hoạt trong lựa chọn giao diện
      • Hỗ trợ mô hình “trả tiền khi bạn cư trú”
      • Hỗ trợ khả năng giám sát quang học kỹ thuật số
      • Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco giúp kích hoạt bộ chuyển đổi hoặc bộ định tuyến của Cisco để xác định xem mô-đun có phải là XFP được chứng nhận và kiểm tra của Cisco hay không
      • Hỗ trợ khả năng tương tác quang học với các mô-đun Cisco 10GBASE XENPAK và X2 và SFP + tương ứng trên cùng một liên kết

      Thông số nhanh

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của XFP-10GZR-OC192LR.

      Module Quang Cisco XFP-10GZR-OC192LR | Cisco XFP Module
      Module Quang Cisco XFP-10GZR-OC192LR | Cisco XFP Module

      Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

       Bước sóng (nm)Loại cápKích thước lõi (micron)Modal băng thông (MHz km) Khoảng cách cáp
      Mô-đun XFP đa nhiệm 10GBASE-ZR / -ZW và OC-192 / STM-64 LRFP của Cisco cho SMF21550SMFG.652không ai● 80 km (10 Gigabit Ethernet)● 80 km (OC-192 / STM-64 IR-2)

      Bảng 2.Thông số truyền và nhận kỹ thuật

      Sản phẩmKiểuTruyền công suất (dBm)Nhận công suất (dBm)Bước sóng truyền (nm)Nhận bước sóng (nm)
      Tối đaTối thiểuTối đaTối thiểuPhạm viPhạm vi
      Mô-đun XFP OC-192 / STM-64 LR-2 của Cisco Multirate 10GBASE-ZR / -ZW cho SMF10 GBASE-ZR / -ZW 1550-nm SMF+4.00-7-241530 đến 15651260 đến 1565
      OC-192 / STM-64 SM-1550-nm SMF+4.00-7-241530 đến 15651260 đến 1565

      Đặc điểm kỹ thuật XFP-10GZR-OC192LR

      Đặc điểm kỹ thuật XFP-10GZR-OC192LR

      Chung
      Loại thiết bịMô-đun thu phát XFP
      Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
      Mạng
      Công nghệ kết nốiCó dây
      Loại cáp10GBase-ZR
      Giao thức liên kết dữ liệuSONET / SDH, 10 GigE, POS
      Tốc độ truyền dữ liệu10 Gb / giây
      Độ dài sóng quang1550 nm
      Tốc độ dòngOC-192 / STM-64
      Khoảng cách chuyển tối đa49,7 dặm
      Tính năng, đặc điểmPoS (Gói trên SONET)
      Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.3ae
      Mở rộng / Kết nối
      Giao diện1 x Ethernet 10GBase-ZR – LC đơn mode x 2
      Slots tương thích1 x XFP
      Kích thước & Trọng lượng
      Chiều rộng0,7 in
      Độ sâu2,8 in
      Chiều cao0,4 in
      Cân nặng10,58 oz
      Bảo hành nhà sản xuất
      Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 90 ngày
      Tham số môi trường
      Min Nhiệt độ hoạt động32 ° F
      Nhiệt độ hoạt động tối đa158 ° F
      Các sản phẩm thiết bị Cisco do Ciscochinhhang.com phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

      Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

      CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

      VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

      VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

      Tel: (024) 33 26 27 28

      Hotline: 0888 40 70 80

      Email: info@intersys.com.vn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “XFP-10GZR-OC192LR”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005