XENPAK-10GB-LRM

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: XENPAK-10GB-LRM
    • Mô tả: 10G Base LRM Xenpak
    • Giá Price List: $ 1.495
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về sản phẩm XENPAK-10GB-LRM

      Giải pháp Cisco  CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      XENPAK-10GB-LRM 10G Base LRM Xenpak
      XENPAK-10GB-LRM 10G Base LRM Xenpak

      Phạm vi của các mô-đun XENPAK-10GB-LRM của Cisco ® 10GBASE cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ nối dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ (Hình 1).

      Các tính năng chính của mô-đun Cisco 10GBASE XENPAK-10GB-LRM bao gồm:

      • Hỗ trợ Ethernet 10GBASE
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet XENPAK của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco để liên kết cổng với mạng
      • Cung cấp sự linh hoạt của lựa chọn giao diện
      • Hỗ trợ mô hình Trả tiền khi bạn nhập cư
      • Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng của Cisco cho phép bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco xác định xem mô-đun có phải là mô-đun XENPAK-10GB-LRM được chứng nhận và thử nghiệm của Cisco không
      • Có thể tương tác với các mô-đun Cisco 10-Gigabit X2, XFP và SFP + tương ứng trên cùng một liên kết

      Cisco cung cấp sáu mô-đun trong họ sản phẩm này:

      • Cisco XENPAK-10GB-LRM :Hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 15m trên cáp LRM .
      • Cisco XENPAK-10GB-LRM:Hỗ trợ độ dài liên kết 220m trên sợi đa mode tiêu chuẩn (MMF) tiêu chuẩn FDDI. Để đảm bảo rằng các thông số kỹ thuật được đáp ứng trên các sợi FDDI, OM1 và OM2, máy phát nên được ghép nối thông qua dây vá điều hòa chế độ. Không có dây vá điều hòa chế độ được yêu cầu cho các ứng dụng trên OM3. Để biết thêm thông tin về các yêu cầu dây điều hòa chế độ, vui lòng xem:

      Mô-đun 10GBASE-LRM của Cisco cũng hỗ trợ độ dài liên kết 300m trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652).

      • Cisco XENPAK-10GB-SR:Hỗ trợ độ dài liên kết 26m trên MMF loại FDDI tiêu chuẩn. Có thể kéo dài tới 300m độ dài liên kết khi sử dụng MMF 2000 MHz / km (OM3). Có thể kéo dài tới 400m độ dài liên kết khi sử dụng MMF 4700 MHz / km (OM4).
      • Cisco XENPAK-10GB-LR +:Hỗ trợ độ dài liên kết 10 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF) (G.652).
      • Cisco XENPAK-10GB-ER +:Hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 40 km trên SMF (G.652).
      • Cisco XENPAK-10GB-ZR:Hỗ trợ độ dài liên kết lên tới khoảng 80 km trên SMF. Giao diện này không phải là một phần của tiêu chuẩn Ethernet 10 Gigabyte nhưng được xây dựng theo thông số kỹ thuật quang học của Cisco.

      Thông số kỹ thuật 

      Các mô-đun Cisco XENPAK được hỗ trợ trên các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco. Để biết thêm chi tiết, hãy tham khảo ma trận tương thích 10-Gigabit: https://ciscochinhhang.com/module-cisco/cisco-10-gigabit-module/

      Kết nối:

      • XENPAK-10GB-LRM : Đầu nối InfiniBand 4x
      • Tất cả những thứ khác: Đầu nối SC / PC kép

      Lưu ý: Chỉ hỗ trợ kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc UPC. Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

      Bảng 1. Thông số kỹ thuật cáp cổng XENPAK-10GB-CX4

      Sản phẩm Bước sóng (nm) Loại cáp Kích thước lõi (micron) Băng thông phương thức (MHz / km) Khoảng cách cáp *

      Cisco XENPAK-10GB-CX4

      CX4 (đồng) 15m

      Cisco XENPAK-10GB-LRM

      1310 MMF 62,5

      50,0

      50,0

      500

      400

      500

      220m

      100m

      220m

      SMF G.652 300m

      Cisco XENPAK-10GB-SR

      850 MMF 62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      26m

      33m

      66m

      82m

      300m

      400m

      Cisco XENPAK-10GB-LR +

      1310 SMF G.652 ** 10 km

      Cisco XENPAK-10GB-ER + ***

      1550 SMF G.652 ** 40 km ****

      Cisco XENPAK-10GB-ZR

      1550 SMF Hoạt động trên mọi loại SMF 80 km

      * Khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun XENPAK quang (-LX4, -SR, -LR, -ER) là 2m, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae và khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -LRM là 0,5m, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3aq .

      ** Dữ liệu dựa trên tiêu chuẩn G.652 SMF. Mặc dù sợi chuyển dịch phân tán cho phép giảm sự phân tán tín hiệu để di chuyển quãng đường dài hơn, sự suy giảm tín hiệu vẫn giới hạn khoảng cách của nó.

      *** Yêu cầu suy hao cố định 5 dB 1550nm trong <20 km. Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng. Số phần là WS-X6K-5DB-ATT =.

      **** Liên kết dài hơn 30 km được coi là liên kết được thiết kế.

      Bảng 2 cho thấy các đặc điểm quang học chính cho các mô-đun Cisco XENPAK. Cisco XENPAK-10GB-CX4 không phải là mô-đun quang và do đó không được liệt kê trong bảng.

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang cho các mô-đun tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 802.3

      Sản phẩm Kiểu Công suất phát (dBm) Công suất nhận (dBm) Truyền và nhận phạm vi bước sóng (nm)

      Tối đa

      Tối thiểu

      Tối đa

      Tối thiểu

      Chuyển giao

      Nhận được

      Cisco XENPAK-10GB-LRM

      MMF 10GBASE-LRM 1300nm 0,5 -6,5 0,5 -8,4 (trung bình) và -6,4 (trong OMA) ** 1260 đến 1355

      Cisco XENPAK-10GB-SR

      10GBASE-SR

      MMF 850nm

      -1,2 * -7.3 -1,0 -9,9 840 đến 860

      Cisco XENPAK-10GB-LR + **

      10GBASE-LR

      SMF 1310nm

      0,5 -8.2 0,5 -14,4 1260 đến 1355 1260 đến 1565 ***

      Cisco XENPAK-10GB-ER +

      10GBASE-ER

      SMF 1550nm

      4 -4,7 -1,0 -15.8 1530 đến 1565 1260 đến 1565 ***

      * Công suất phóng phải thấp hơn giới hạn an toàn loại 1 hoặc công suất nhận tối đa. Yêu cầu laser loại 1 được xác định theo tiêu chuẩn IEC 60825-1: 2001

      ** Cả hai thông số kỹ thuật trung bình và OMA cần phải được đáp ứng đồng thời

      *** Mặc dù máy thu có thể chịu được phạm vi bước sóng rộng, các thông số kỹ thuật được đảm bảo cho tín hiệu trong phạm vi bước sóng truyền

      Bảng 3. Thông số quang XENPAK-10GB-ZR

      Tham số Biểu tượng Tối thiểu Điển hình Tối đa Các đơn vị Ghi chú và Điều kiện

      Hệ thống điều khiển

      Bước sóng máy phát

      1530 1565 bước sóng

      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ phụ

      SMSR 30 dB

      Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát

      OMI 9 dB

      Công suất phát quang

      ra 0 4.0 dBm Công suất trung bình được ghép thành sợi đơn mode

      Người nhận

      Bước sóng đầu vào quang

      trong 1530 1565 bước sóng

      Ngưỡng nhận sát thương

      -1 dBm

      Dung sai phân tán

      0 1600 ps / nm

      Nguồn đầu vào quang

      trong -24,0 -7,0 dBm Ở tốc độ lỗi bit (BER) = 10e -12 với mẫu thử nghiệm IEEE 802.3

      Hình phạt công suất phân tán ở 1600 ps / nm

      3 dB Ở tốc độ lỗi bit (BER) = 10e -12 với mẫu thử nghiệm IEEE 802.3

      Lưu ý: Các thông số được chỉ định theo nhiệt độ và khi hết tuổi thọ trừ khi có ghi chú khác. Khi sử dụng khoảng cách ngắn hơn của sợi quang đơn mode, phải sử dụng bộ suy giảm quang nội tuyến để tránh quá tải và làm hỏng máy thu.

      Kích thước XENPAK-10GB-LRM

      Kích thước (DxWxH): 4,76, x 1,42, x 0,47, (121 x 36 x 18 mm). Các mô-đun Cisco XENPAK thường nặng dưới 300 g.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng

      • Phạm vi nhiệt độ hoạt động là từ 0 đến 40 ° C (32 đến 104 ° F);phạm vi nhiệt độ lưu trữ là -40 đến 75 ° C (-40 đến 167 ° F).
      • Mức tiêu thụ năng lượng tối đa trên mỗi mô-đun XENPAK-10GB-LRM của Cisco là 8W.

      Bảo hành

      • Bảo hành tiêu chuẩn: 90 ngày
      • Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun Cisco XENPAK-10GB-LRM có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Cisco chính hãng® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

      Bảng 4. Đặt hàng các Mô-đun và Cáp tương ứng của Cisco XENPAK-10GB-LRM

      Sự miêu tả Số sản phẩm

      Các mô-đun XENPAK

      Mô-đun Cisco 10GBASE-CX4 XENPAK cho cáp CX4

      XENPAK-10GB-CX4

      Mô-đun XENPAK 10GBASE-LRM cho MMF

      XENPAK-10GB-LRM

      Mô-đun XENPAK của Cisco 10GBASE-SR cho MMF

      XENPAK-10GB-SR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LR XENPAK cho SMF

      XENPAK-10GB-LR +

      Mô-đun XENPAK của Cisco 10GBASE-ER cho SMF

      XENPAK-10GB-ER +

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR XENPAK cho SMF

      XENPAK-10GB-ZR

      Cáp

      Chế độ điều hòa cáp vá 62,5um, đầu nối SC kép

      CAB-GELX-625 =

      Chế độ vá cáp điều hòa 50um, đầu nối SC kép

      CAB-MCP50-SC =

      Cáp 1 m cho mô-đun 10GBase-CX4

      CAB-INF-28G-1 =

      Cáp 5 m cho mô-đun 10GBase-CX4

      CAB-INF-28G-5 =

      Cáp 10 m cho mô-đun 10GBase-CX4

      CAB-INF-28G-10 =

      Cáp 15 m cho mô-đun 10GBase-CX4

      CAB-INF-26G-15 =

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn

      Tiêu chuẩn: XENPAK-10GB-CX4

      • IEEE 802.3ae (-SR, -LR, -ER)
      • IEEE 802.3aq (-LRM)
      • IEEE 802.3ak (-CX4)
      • XENPAK MSA: INF-8474i
      • GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang
      • GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đơn chế độ và Lắp ráp nhảy
      • GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang đa sợi

      Sự an toàn: XENPAK-10GB-LRM

      • Laser loại 1 21CFR-1040 LN # 50 7/2001
      • Laser Class 1 IEC60825-1

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco  XENPAK-10GB-LRM Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem module Cisco XENPAK-10GB-LRM có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà phân phối cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ XENPAK-10GB-LRM ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco XENPAK-10GB-LRM ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      TẠI SAO NÊN MUA XENPAK-10GB-CX4 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua XENPAK-10GB-LRM Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán XENPAK-10GB-LRM Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán XENPAK-10GB-LRM Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán XENPAK-10GB-LRM Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị XENPAK-10GB-LRM Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 3 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Module Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm module cisco XENPAK-10GB-LRM tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG XENPAK-10GB-LRM TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      module cisco XENPAK-10GB-LRM được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị XENPAK-10GB-LRM do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm XENPAK-10GB-LRM Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco XENPAK-10GB-LRM Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco XENPAK-10GB-LRM Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com 

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mã sản phẩm XENPAK-10GB-LRM
      Sự miêu tả  Mô-đun thu phát Cisco XENPAK-10GB-LRM 10GBase-CX4 XENPAK
      Loại sản phẩm XENPAK
      Kết nối phương tiện truyền thông Đồng 10GBase-LRM
      Tốc độ truyền dữ liệu Gigabit Ethernet 10 Gbps
      Yếu tố hình thức
      Giao diện / Cổng Chi tiết 1 x Đầu nối Infiniband 4x 10GBase-LRM
      Giao diện / Cổng 1 x 10GBase-LRM
      Ứng dụng / Cách sử dụng Mạng dữ liệu
      Kích thước Độ sâu 0,5 “x 1,4” Chiều rộng x 4,8 “
      Khoảng cách được hỗ trợ 49,21 ft
      Sự tiêu thụ năng lượng 8 W

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “XENPAK-10GB-LRM”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005