WS-C4500X-F-16SFP+

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: WS-C4500X-F-16SFP+
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Bảo Hành: 12 Tháng
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Asia/US/EU

    Chương trình Khuyến Mại

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 3.000.000 đ.
    • Giảm giá 50% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu đặc biệt cho các đơn hàng trên 100tr.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    CHÚNG TÔI CAM KẾT

    • Giá Rẻ Nhất
    • Dịch Vụ Tốt Nhất
    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Mua Được Services Chính Hãng
    • Bảo Hành 1 Đổi 1 Trong 12 Tháng
    • Check được Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005
    •  

      Tổng quan về WS-C4500X-F-16SFP+

      WS-C4500X-F-16SFP+ là một trong những thiết bị chuyển mạch dòng Catalyst 4500-X. Bộ chuyển mạch dòng Catalyst 4500-X là bộ chuyển mạch tập hợp cố định mang lại khả năng mở rộng tốt nhất trong lớp, ảo hóa mạng đơn giản hóa và các dịch vụ mạng tích hợp cho các môi trường bị giới hạn không gian trong các mạng của trường.

      Thông số kỹ thuật nhanh

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-C4500X-F-16SFP+

      WS-C4500X-F-16SFP+ | Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base
      WS-C4500X-F-16SFP+ | Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base

      Mua WS-C4500X-F-16SFP+ Tại Cisco Chính Hãng Bạn Sẽ Nhận Được

      1. Hàng chính hãng 100%
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      6. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      7. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      8. Miễn Phí Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      Xem thêm các danh mục tương tự :


      Bảng 1 cho thấy Thông số kỹ thuật nhanh.

      Mã sản phẩmWS-C4500X-F-16SFP+
      Loại chuyển đổiQuản lý
      Số lượng mô đun SFP +16
      Thẻ nhớ tương thích SD
      Hỗ trợ 10GĐúng
      Chuẩn mạngIEEE 802.1D, IEEE 802.1p, IEEE 802.1Q, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1x, IEEE 802.3, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3ae
      chuyển đổi công suất800 Gbit / s
      Xếp chồng vật lý (đơn vị)2
      Quạt thông gió)5
      Bộ nhớ trong 4096 MB
      Bộ nhớ đệm gói32 MB
      Thời gian trung bình giữa các lần thất bại (MTBF) 209330 h
      Tiêu thụ điện năng (điển hình)330 W
      cổng16 cổng Ethernet 1G hoặc 10G (yêu cầu bộ thu phát SFP hoặc SFP +)
      luồng không khíLuồng gió từ phía trước (cụm quạt và bộ nguồn có màu xanh lam)
      Số đơn vị cung cấp điện2
      Kích thước khung gầm (H x W x D)1,75 x 17,25 x 21 in (4,4 x 43,8 x 53,3 cm)
      Trọng lượng khung gầm19 lb (8,62 kg) (không có nguồn điện)
      21 lb (9,53 kg) (với một bộ nguồn được lắp đặt)
      23 lb (10,43 kg) (với hai bộ nguồn được lắp đặt)

      Các phụ kiện WS-C4500X-F-16SFP+

      Bảng 2 cho thấy các yếu tố được đề xuất cho WS-C4500X-F-16SFP+

      thể loạiMô hìnhSự miêu tả
      Bộ nguồn ACC4KX-PWR-750AC-R / 2Catalyst 4500X 750W AC trước để làm mát Cung cấp PWR thứ 2
      C4KX-PWR-750AC-RCatalyst 4500X 750W AC cung cấp năng lượng làm mát từ trước ra sau
      THẺC4KX-NM-8SFP +Mô-đun mạng Catalyst 4500X 8 Cổng 10G
      CÁP TIÊU THỤCAB-TIÊU THỤBảng điều khiển cáp 6ft với RJ45 và DB9F
      SFP 1GGLC-SX-MMDMô-đun thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-BX-U1000BASE-BX SFP, 1310NM
      SFP 10GSFP-10G-SRMô-đun SFP 10GBASE-SR
      SFP-H10GB-CU1M10GBASE-CU SFP + Cáp 1 mét

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh của WS-C4500X-F-16SFP+ và WS-C4500X-24X-ES.

      Mã sản phẩmWS-C4500X-F-16SFP+WS-C4500X-24X-ES
      chuyển đổi công suất800 Gbit / s800 Gbit / s
      Bộ nhớ trong 4096 MB2000 MB
      Bộ nhớ đệm gói32 MB32 MB
      Thời gian trung bình giữa các lần thất bại (MTBF) 209330 h209330 h
      Tiêu thụ điện năng (điển hình)330 W750 W
      cổng16 cổng Ethernet 1G hoặc 10G (yêu cầu bộ thu phát SFP hoặc SFP +)16 cổng Ethernet 1G hoặc 10G (yêu cầu bộ thu phát SFP hoặc SFP +)
      luồng không khíLuồng gió từ phía trước (cụm quạt và bộ nguồn có màu xanh lam)Luồng khí từ trước ra sau (cụm quạt và bộ nguồn được mã hóa màu đỏ tía)

      Thông số kỹ thuật WS-C4500X-F-16SFP+

      Thông số kỹ thuật WS-C4500X-F-16SFP+

      Sức chứa
      Thể loạiGiao diện ảo (Vlan)
      Giá trị4094
      Thông số môi trường
      Nhiệt độ hoạt động tối thiểu32 ° F
      Nhiệt độ hoạt động tối đa104 ° F
      Nhiệt độ lưu trữ tối thiểu-40 ° F
      Nhiệt độ lưu trữ tối đa158 ° F
      Bộ nhớ flash
      Kích thước được hỗ trợ tối đa2 GB
      Tiêu đề
      Khả năng tương thíchmáy tính
      nhà chế tạohệ thống Cisco
      Số lượng đóng gói1
      Dòng sản phẩmChất xúc tác của Cisco
      Mô hình4500-X
      Nhãn hiệuCisco
      Giao diện được cung cấp
      Giao diệnEthernet 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-T
      Số lượng1
      loại trình kết nốiLoại A
      Bình luậnSự quản lý
      Thể loạiUSB
      Điều khoản khác
      Tiêu chuẩn tuân thủAS / NZS, AS / NZS 60950-1, BSMI CNS 13438 Class A, CISPR 22 Class A, CISPR 24, CSA C22.2 Số 60950-1 Phiên bản thứ hai, EN 60950-1 Phiên bản thứ hai, EN 61000-3-2 , EN 61000-3-3, EN300-386, EN55022 Class A, EN55024, FCC CFR47 Phần 15, ICES-003 Class A, IEC 60950-1 Phiên bản thứ hai, RoHS, UL 60950-1, VCCI Class A ITE
      MTBF209.330 giờ
      Mạng
      Thể loạiCông tắc điện
      Giao thức liên kết dữ liệumạng Ethernet tốc độ cao
      Giao thức quản lý từ xa1 đô la, 2 đô la Úc
      Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.1D, IEEE 802.1p, IEEE 802.1Q, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1x, IEEE 802.3, IEEE 802.3ad (LACP), IEEE 802.3ae
      Cổng số lượng16
      Đặc trưngHỗ trợ Danh sách điều khiển truy cập (ACL), Luồng gió trước, chuyển đổi lớp 2, Chất lượng dịch vụ (QoS), Quạt có thể thay thế nóng dự phòng, hỗ trợ Vlan
      Kích thước bảng địa chỉ MACMục 55K
      Tiểu thể loạiCác trung tâm và chuyển mạch mạng
      Yếu tố hình thứcGiá đỡ
      Hỗ trợ khung Jumbo9216 byte
      Tiểu loại10 Gigabit Ethernet
      Hiệu suất
      Thể loạiThông lượng
      Giá trị800 Gb / giây
      Cổng
      Số lượng16
      Thể loại10 Gigabit SFP +
      Thiết bị điện
      Số lượng cài đặt1
      Số lượng hỗ trợ tối đa2
      Tiêu thụ điện năng hoạt động330 watt
      Dự phòng điệnKhông bắt buộc
      Đề án dự phòng năng lượng1 + 1 (với nguồn điện tùy chọn)
      Thể loạiCung cấp điện nội bộ
      Cắm nóngCắm nóng
      Bộ xử lý
      Tốc độ đồng hồ1,5 GHz
      RAM
      Kích thước cài đặt4 GB
      Công nghệDDR2 SDRAM
      Dịch vụ
      Loại chi tiết hỗ trợBảo hành có giới hạn
      Chi tiết hỗ trợ Dịch vụ đi kèmThay thế phụ tùng trước
      Chi tiết hỗ trợ Thời hạn hợp đồng đầy đủCả đời
      Dịch vụ & Hỗ trợ
      Thể loạiBảo hành trọn đời có giới hạn
      Chi tiết dịch vụ và hỗ trợ
      Thời gian đáp ứng10 ngày
      Khe cung cấp
      Thể loạiThẻ nhớ SD
      Tổng số1
      Số lượng miễn phí1
      Phần mềm
      Thể loạiCơ sở IP Cisco IOS

      KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

      Công Ty Intersys Global tự hào là nhà phân phối Thiết Bị Mạng Cisco Chính Hãng hàng đầu Việt Nam. Sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT,CẢNG HÀNG KHÔNG NỘI BÀI, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Ngoài ra, Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG WS-C4500X-F-16SFP+

      Để đặt hàng WS-C4500X-F-16SFP+ hoặc các sản phẩm Core Switch layer 3 quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi theo thông tin dưới đây để nhận được báo giá và hỗ trợ tốt nhất:

      CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

      • TEL : (024) 33 26 27 28
      • Email: lienhe@ciscochinhhang.com
      • Website : www.ciscochinhhang.com

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C4500X-F-16SFP+ Specification

      Capacity
      TypeVirtual interfaces (VLANs)
      Value4094
      Environmental Parameters
      Min Operating Temperature32 °F
      Max Operating Temperature104 °F
      Min Storage Temperature-40 °F
      Max Storage Temperature158 °F
      Flash Memory
      Max Supported Size2 GB
      Header
      CompatibilityPC
      ManufacturerCisco Systems
      Packaged Quantity1
      Product LineCisco Catalyst
      Model4500-X
      BrandCisco
      Interface Provided
      InterfaceEthernet 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T
      Qty1
      Connector TypeType A
      CommentsManagement
      TypeUSB
      Miscellaneous
      Compliant StandardsAS/NZS, AS/NZS 60950-1, BSMI CNS 13438 Class A, CISPR 22 Class A, CISPR 24, CSA C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, EN 61000-3-2, EN 61000-3-3, EN300-386, EN55022 Class A, EN55024, FCC CFR47 Part 15, ICES-003 Class A, IEC 60950-1 Second Edition, RoHS, UL 60950-1, VCCI Class A ITE
      MTBF209,330 hours
      Networking
      TypeSwitch
      Data Link ProtocolGigabit Ethernet
      Remote Management ProtocolRMON 1, RMON 2
      Compliant StandardsIEEE 802.1D, IEEE 802.1p, IEEE 802.1Q, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1x, IEEE 802.3, IEEE 802.3ad (LACP), IEEE 802.3ae
      Ports Qty16
      FeaturesAccess Control List (ACL) support, Back to front airflow, Layer 2 switching, Quality of Service (QoS), Redundant hot swappable fans, VLAN support
      MAC Address Table Size55K entries
      SubcategoryNetwork hubs and switches
      Form FactorRack-mountable
      Jumbo Frame Support9216 bytes
      Subtype10 Gigabit Ethernet
      Performance
      TypeThroughput
      Value800 Gbps
      Ports
      Qty16
      Type10 Gigabit SFP+
      Power Device
      Installed Qty1
      Max Supported Qty2
      Power Consumption Operational330 Watt
      Power RedundancyOptional
      Power Redundancy Scheme1+1 (with optional power supply)
      TypeInternal power supply
      Hot-PlugHot-plug
      Processor
      Clock Speed1.5 GHz
      RAM
      Installed Size4 GB
      TechnologyDDR2 SDRAM
      Service
      Support Details TypeLimited warranty
      Support Details Service IncludedAdvance parts replacement
      Support Details Full Contract PeriodLifetime
      Service & Support
      TypeLimited lifetime warranty
      Service & Support Details
      Response Time10 days
      Slot Provided
      TypeSD Memory Card
      Total Qty1
      Free Qty1
      Software
      TypeCisco IOS IP Base

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-C4500X-F-16SFP+”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005