WS-C4500X-16SFP+

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: WS-C4500X-16SFP+
    • Mô Tả: Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back, No P/S
    • Giá Price List: $ 27.630
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO WS-C4500X-16SFP+

      WS-C4500X-16SFP+ là thiết bị chuyển mạch thuộc Cisco Catalyst 4500-X. Cisco Catalyst 4500 là những thiết bị chuyển mạch tổng hợp cố định mang lại khả năng mở rộng tốt nhất trong phân khúc, ảo hóa mạng đơn giản và các dịch vụ mạng tích hợp cho các môi trường hạn chế về không gian trong mạng khuôn viên. Nó đáp ứng các mục tiêu tăng trưởng kinh doanh với khả năng mở rộng chưa từng có, đơn giản hóa ảo hóa mạng và cho phép các ứng dụng mới nổi bằng cách tích hợp nhiều dịch vụ mạng.
      Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+ cung cấp những cải tiến chính,bao gồm :

      • Khả năng mở rộng nền tảng: Cung cấp dung lượng chuyển mạch lên đến 800 Gbps, có khả năng mở rộng dung lượng lên đến 1,6 Tbps với công nghệ VSS . Đầu tư cho tương lai với đường lên mô-đun và tự động phát hiện cổng Ethernet 10 Gigabit và 1 Gigabit Ethernet.
      • Tính khả dụng cao: Mang lại tính khả dụng của mạng được yêu cầu bởi các ứng dụng doanh nghiệp quan trọng thông qua khả năng sẵn sàng cao toàn diện, bao gồm VSS và EVN. Hơn nữa, các tính năng cải tiến như quạt có thể thay thế nóng dự phòng và nguồn điện với AC sang DC và chuyển đổi dự phòng DC sang AC loại bỏ một điểm lỗi duy nhất trong mạng.
      • Giám sát ứng dụng: Giám sát ứng dụng nâng cao thông qua Netflow linh hoạt và tám cổng của Máy phân tích cổng chuyển mạch hai chiều tốc độ đường truyền (SPAN) / Máy phân tích cổng chuyển mạch từ xa (RSPAN). Ngoài ra Phần mềm Cisco IOS XE cung cấp khả năng lưu trữ các ứng dụng của bên thứ ba.
      • Bảo mật: Hỗ trợ công nghệ Cisco TrustSec cũng như chính sách máy bay điều khiển (CoPP) mạnh mẽ để giải quyết các cuộc tấn công từ chối dịch vụ.
      • Hoạt động đơn giản hóa: Hỗ trợ Giám đốc cài đặt thông minh, cung cấp một điểm quản lý duy nhất cho phép triển khai không chạm cho các thiết bị chuyển mạch và ngăn xếp mới trong mạng trường và mạng chi nhánh.

       

      WS-C4500X-16SFP+ Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back, No P/S
      WS-C4500X-16SFP+ Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back, No P/S

      Thông số nhanh

      Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của WS-C4500X-16SFP+

      Mã sản phẩm WS-C4500X-16SFP+
      Các cổng Cổng Ethernet 16 × 1G hoặc 10G (yêu cầu bộ thu phát SFP hoặc SFP +)
      Bộ tính năng Cơ sở IP
       Khe cắm mô-đun đường lên 1 (8 x 10 GE SFP + / SFP – C4KX-NM-8SFP +)
      Chuyển đổi công suất Lên đến 800-Gbps
      Bộ nhớ tích hợp (SRAM DDR-II) 4 GB
      Bộ đệm cổng Bộ nhớ dùng chung 32 MB
      CPU Lõi kép 1,5 GHz
      NVRAM 2 GB
      Bộ nhớ ngoài tùy chọn ( Thẻ SD ) 2 GB
      Luồng không khí Làm mát từ trước ra sau
      Kích thước khung (H x W x D) 4,4 x 43,8 x 53,3 cm
       Trọng lượng gói 16,29 Kg

      Các phụ kiện

      Bảng 2. Các phụ kiện được đề xuất cho WS-C4500X-16SFP+

      thể loại Mô hình Sự miêu tả
      Mô-đun đường lên C4KX-NM-8SFP + Cisco Catalyst 4500-X 8 Port 10GE Mô-đun đường lên cổng Ethernet C4KX-NM-8SFP +
      Nguồn cấp C4KX-PWR-750AC-R = Bộ nguồn làm mát từ trước ra sau của Catalyst 4500X 750W AC
      C4KX-PWR-750AC-R / 2 Catalyst 4500X 750W làm mát AC từ trước ra sau Nguồn cung cấp PWR thứ 2
      Giấy phép L-C4500X-16P-IP-ES = Giấy phép nâng cấp Catalyst 4500-X IP BASE to Enterprise Services (phân phối điện tử) cho các kiểu máy 16 cổng và 24 cổng
      Cáp Console CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
      1G SFP GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMD Mô-đun thu phát 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      10G SFP SFP-10G-SR Mô-đun SFP 10GBASE-SR
      SFP-10G-ZR Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP10G cho SMF

      Tính năng nổi bật của Switch Cisco 4500-X

      Bảng 3. Các tính năng về Hiệu suất và Khả năng mở rộng của Cisco 4500-X bao gồm WS-C4500X-16SFP+

      Số sản phẩm Sự miêu tả
      Hệ thống
      Hệ thống cơ sở Luồng gió từ trước ra sau:

      ●   32×10 GE SFP + / SFP – WS-C4500X-32SFP +

      ●   16×10 GE SFP + / SFP – WS-C4500X-16SFP +

      Luồng gió trở lại phía trước:

      ●   32×10 GE SFP + / SFP – WS-C4500X-F-32SFP +

      ●   16×10 GE SFP + / SFP – WS-C4500X-F-16SFP +

      Mô-đun mở rộng (Tùy chọn) 8×10 GE SFP + / SFP – C4KX-NM-8SFP +
      Cổng quản lý 10/100/1000 Base-T
      Cổng USB Loại A (lưu trữ và khởi động) lên đến 4 GB
      Nguồn điện kép Đúng
      Quạt có thể thay thế trường Có (5 người hâm mộ)
      Dự phòng của người hâm mộ Không ảnh hưởng đến hiệu suất khi hỏng một quạt
      Khả năng mở rộng
      Thông lượng hệ thống Lên đến 800 Gbps
      Định tuyến IPv4 trong phần cứng Lên đến 250 Mpps
      Định tuyến IPv6 trong phần cứng Lên đến 125 Mpps
      Cầu nối L2 trong phần cứng Lên đến 250 Mpps
      Các mục kiểm soát truy cập phương tiện (MAC) 55 nghìn
      Chuyển tiếp Mục nhập Mã cơ sở cổng 32×10 GE: IPv4: 256K, IPv6: 128K

      Mã cơ sở cổng 16×10 GE: IPv4: 64K, IPv6: 32K

      Mục nhập Netflow linh hoạt 128 nghìn
      Máy phân tích cổng chuyển mạch (SPAN), Máy phân tích cổng chuyển mạch từ xa (RSPAN) 8 phiên hai chiều tốc độ dòng (vào và ra)
      Tổng số VLAN 4094
      Tổng số giao diện ảo đã chuyển đổi (SVI) 4094
      Nhóm IGMP 32 nghìn
      Các tuyến đường đa phương Mã cơ sở cổng 32×10 GE: IPv4: 32K, IPv6: 32K

      Mã cơ sở cổng 16×10 GE: IPv4: 24K, IPv6: 12K

      Các mục nhập truy xuất giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) 12K (liên kết theo dõi DHCP)
      Mục nhập ARP 47 nghìn
      Các trường hợp giao thức cây kéo dài 10 nghìn
      Hỗ trợ khung Jumbo cho các gói được bắc cầu và định tuyến Lên đến 9216 byte
      Tính khả dụng và khả năng phục hồi cao
      Giải pháp sẵn có cao Hệ thống chuyển mạch ảo (VSS)
      Số lượng công tắc có thể xếp chồng trong VSS Lên đến 2
      Thông lượng VSS Lên đến 1,6 Tbps
      Liên kết chuyển đổi ảo 1GE hoặc 10GE
      Số lượng liên kết công tắc ảo tối đa số 8
      Nâng cấp phần mềm tại chỗ Qua các công tắc
      Chuyển tiếp không ngừng với Stateful Switchover Qua các công tắc
      CPU và bộ nhớ
      Bộ nhớ tích hợp (SRAM DDR-II) 4 GB
      Bộ đệm cổng Bộ nhớ dùng chung 32 MB
      CPU Lõi kép 1,5 GHz
      NVRAM 2 GB
      Bộ nhớ ngoài tùy chọn (Thẻ SD) 2 GB
      Tính năng QoS
      Hàng đợi cảng 8 hàng đợi / cổng
      Hàng đợi CPU 64
      Mục nhập QoS 128K (64K đi vào và 64K đi ra) Được chia sẻ với ACL
      Giới hạn tỷ lệ tổng hợp Cổng vào hoặc VLAN và cổng ra VLAN hoặc cổng Lớp 3
      Các loại mức giới hạn tỷ lệ Tốc độ thông tin cam kết (CIR), Tốc độ thông tin cao nhất (PIR)
      Tổng hợp Cảnh sát giới hạn tỷ lệ giao thông (1K = 1024) 16 nghìn
      Phương pháp giới hạn tốc độ dựa trên dòng chảy; Số lượng Được hỗ trợ bằng cách sử dụng hồ sơ luồng trong tiêu chí phân loại và hành động lập chính sách
      Thực thi chính sách Qos Mỗi cổng hoặc mỗi Vlan hoặc mỗi cổng, theo mức độ chi tiết của mỗi VLAN
      Loại dịch vụ (CoS) Đúng
      Điểm mã dịch vụ phân biệt (DSCP) Đúng
      Tính năng bảo mật
      An ninh cảng Đúng
      Tiện ích mở rộng IEEE 802.1x và 802.1x Đúng
      ACL VLAN, Bộ định tuyến và Cổng Đúng
      Mục ACL bảo mật (1K = 1024) 128K (64K đi vào và 64K đi ra) Được chia sẻ với QoS
      Kiểm tra phần cứng Unicast Reverse Path Forwarding (uRPF) Đúng
      Bộ giới hạn tốc độ CPU (Bảo vệ DoS) bao gồm việc phân tích mặt phẳng điều khiển Đúng
      VLAN riêng tư Đúng
      Bộ phân cực dòng chảy vi mô Đúng. Được hỗ trợ bằng cách sử dụng bản ghi luồng trong bản đồ lớp
      Bộ giới hạn tốc độ HW của CPU theo gói mỗi giây (pps) và bộ cảnh sát tốc độ bit (bps) Được hỗ trợ trong chính sách mặt phẳng điều khiển phần cứng (CoPP)
      Điều khiển mặt phẳng phân cực (CoPP) cho Multicast Đúng
      Nhãn ACL Đúng
      Cổng ACL Đúng
      Kiểm soát Bão giao thông (chính thức được gọi là Phát sóng / Ngăn chặn Đa phương tiện) Đúng
      Tính năng ảo hóa
      Khả năng mở rộng VRF-Lite 64
      Khả năng mở rộng mạng ảo dễ dàng (EVN) 32
      Hoạt động đơn giản
      Cài đặt thông minh Smart Install Director

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco WS-C4500X-16SFP+ . Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem Switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà Phân Phối Cisco giá rẻ. Do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ WS-C4500X-16SFP+ ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco WS-C4500X-16SFP+ ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm WS-C4500X-16SFP+ cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán WS-C4500X-16SFP+ không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm WS-C4500X-16SFP+ chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA WS-C4500X-16SFP+ TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua WS-C4500X-16SFP+ Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán WS-C4500X-16SFP+ Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán WS-C4500X-16SFP+ Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán WS-C4500X-16SFP+ Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị WS-C4500X-16SFP+ Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Switch Cisco Chính Hãng được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+ tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG WS-C4500X-16SFP+ TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+ được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị WS-C4500X-16SFP+ do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm WS-C4500X-16SFP+ Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+ Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+ Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28

      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C4500X-16SFP+ Specification
      Expansion Module (Optional) 8×10 GE SFP+/SFP – C4KX-NM-8SFP+
      Management Port 10/100/1000 Base-T
      USB Port Type A (storage and boot) up-to 4 GB
      Dual Power Supply Yes
      Field Replaceable Fans Yes (5 fans)
      Fan Redundancy No performance impact with single fan failure
      System Throughput Up to 800 Gbps
      IPv4 Routing in Hardware Up to 250 Mpps
      IPv6 Routing in Hardware Up to 125 Mpps
      L2 Bridging in Hardware Up to 250 Mpps
      Media Access Control (MAC) Entries 55K
      Forwarding Entries 16×10 GE Port Base SKU: IPv4: 64K, IPv6: 32K
      Flexible Netflow Entries 128K
      Switched Port Analyzer (SPAN), Remote Switched Port Analyzer (RSPAN) 8 line rate bidirectional sessions (ingress and egress)
      Total VLANs 4094
      Total Switched Virtual Interfaces (SVIs) 4094
      IGMP groups 32K
      Multicast routes 16×10 GE Port Base SKU: IPv4: 24K, IPv6: 12K
      Dynamic Host Configuration Protocol (DHCP) Snooping Entries 12K (DHCP snooping bindings)
      ARP Entries 47K
      Spanning Tree Protocol Instances 10K
      Jumbo Frame Support for Bridged and Routed Packets Up to 9216 bytes
      High Availability Solution Virtual Switching System (VSS)
      Number of stackable switches in VSS Up to 2
      VSS Throughput Up to 1.6 Tbps
      Virtual Switch Link 1GE or 10GE
      Max number of Virtual Switch Links 8
      In-Service Software Upgrade Across the switches
      Nonstop Forwarding with Stateful Switchover Across the switches
      Onboard Memory (SRAM DDR-II) 4 GB
      Port Buffers 32-MB Shared Memory
      CPU Dual Core 1.5 GHz
      NVRAM 2 GB
      Optional External Memory (SD Card) 2 GB
      Port Queues 8 Queues/Port
      CPU Queues 64
      QoS Entries 128K (64K ingress and 64K in egress) Shared with ACL
      Aggregate Rate-Limiting Ingress port or VLAN and egress VLAN or Layer 3 port
      Rate-Limiting Level Types Committed Information Rate (CIR), Peak Information Rate (PIR)
      Aggregate Traffic Rate-Limiting Policers (1K=1024) 16K
      Flow-Based Rate-Limiting Method; Number of Rates Supported using flow-records in the classification criteria and policing action
      Qos Policy Enforcement Per Port or Per Vlan or Per Port, Per VLAN Granularity
      Class of Service (CoS) Yes
      Differentiated Services Code Point (DSCP) Yes
      Port Security Yes
      IEEE 802.1x and 802.1x Extensions Yes
      VLAN, Router, and Port ACLs Yes
      Security ACL Entries (1K=1024) 128K (64K ingress and 64K in egress) Shared with QoS
      Unicast Reverse Path Forwarding (uRPF) Check in Hardware Yes
      CPU Rate Limiters (DoS Protection) Includes Control Plane Policing Yes
      Private VLANs Yes
      Micro Flow Policer Yes. Supported using flow records in the class-map
      CPU HW Rate Limiters by Packet Per Second (pps) and Bit Rate Policers (bps) Supported in hardware control-plane policing (CoPP)
      Control Plane Policing (CoPP) for Multicast Yes
      ACL Labels Yes

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “WS-C4500X-16SFP+”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005