SFP-10G-LRM

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-10G-LRM
    • Cisco Product #: SFP-10G-LRM
    • Mô Tả: Cisco 10GBASE-LRM SFP+ Module for MMF and SMF
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE CISCO SFP-10G-LRM

      SFP-10G-LRM là là một module Cisco 10GB Base SFP+ S-Class 10GBASE, SFP-10G-LRM cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit được tối ưu hóa cho các ứng dụng Trung tâm dữ liệu và doanh nghiệp. SFP-10G-LRM là module Quang S-Class có sẵn cho các phạm vi phổ biến nhất cần thiết cho các ứng dụng này.

      Module SFP-10G-LRM Cisco 10GBASE-LRM SFP+ Module for MMF and SMF
      Module SFP-10G-LRM Cisco 10GBASE-LRM SFP+ Module for MMF and SMF

      Các tính năng và lợi ích

      Các tính năng chính của Module Cisco 10GBASE SFP+ SFP-10G-LRM bao gồm:

      • Hệ số dạng 10G nhỏ nhất
      • Chỉ nhiệt độ thương mại (0 đến 70 ° C)
      • Chỉ hỗ trợ Ethernet 10GBASE
      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet SFP + của các nền tảng của Cisco
      • Cung cấp sự linh hoạt của lựa chọn giao diện
      • Hỗ trợ khả năng giám sát quang kỹ thuật số
      • Tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép nền tảng của Cisco nhận dạng – quang học được hỗ trợ bởi công nghệ của Cisco
      • Khả năng tương tác quang học với các giao diện XFP 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 và 10GBASE trên cùng một liên kết

      Cisco SFP-10G-LRM

      Module Cisco 10GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 26 mét trên Sợi đa phương thức phân phối dữ liệu phân tán (FDDI) tiêu chuẩn (MMDI). Sử dụng 2000 MHz * km MMF (OM3), độ dài liên kết lên tới 300 mét là có thể. Sử dụng 4700 MHz * km MMF (OM4), độ dài liên kết lên tới 400 mét là có thể. SFP-10G-LRM không hỗ trợ FCoE.

      Cisco SFP-10G-LRM

      Module Cisco 10GBASE-LR hỗ trợ độ dài liên kết 10 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652). SFP-10G-LRM không hỗ trợ FCoE.

      Cisco SFP-10G-LRM

      Module Cisco SFP-10G-LRM hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 40 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652). SFP-10G-LRM không hỗ trợ FCoE.

      Cisco SFP-10G-ZR-S

      Module Cisco SFP-10G-LRM hỗ trợ độ dài liên kết lên tới khoảng 80 km trên sợi quang đơn mode tiêu chuẩn (SMF, G.652). Giao diện này không được chỉ định là một phần của tiêu chuẩn 10 Gigabit Ethernet và thay vào đó, được xây dựng theo thông số kỹ thuật của Cisco. SFP-10G-LRM không hỗ trợ FCoE.


      THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA SFP-10G-LRM

      Kết nối và cáp

      Đầu nối: Đầu nối LC / PC kép (-SR, -LR, -ER, -ZR).

      Lưu ý:    Chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc Liên hệ siêu vật lý (UPC). Dây nối với đầu nối Liên hệ vật lý góc (APC) không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

      Bảng 1 cung cấp thông số kỹ thuật cáp cho các mô-đun SFP + của Cisco.

      Bảng 1. Thông số kỹ thuật cáp SFP + cổng

      Cisco SFP +Bước sóng (nm)Loại cápKích thước lõi (Micron)Băng thông phương thức (MHz * km) * **Khoảng cách cáp *

      Cisco SFP-10G-SR-S a

      850MMF62,5

      62,5

      50,0

      50,0

      50,0

      50,0

      160 (FDDI)

      200 (OM1)

      400

      500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      26m

      33m

      66m

      82m

      300m

      400m

      Cisco SFP-10G-LR-S a

      1310SMFG.65210km

      Cisco SFP-10G-ER-S **** a

      1550SMFG.65240km **

      Cisco SFP-10G-ZR-S a

      1550SMFG.65280km

      * Khoảng cách cáp tối thiểu cho các mô-đun -SR, -LRM, -LR, -ER là 2 mét, theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.

      ** Liên kết dài hơn 30 km được coi là liên kết được thiết kế theo tiêu chuẩn IEEE 802.3ae.

      *** Được chỉ định ở bước sóng truyền.

      **** Yêu cầu suy hao mất cố định 5 dB 1550nm trong phạm vi dưới 20 km. Bộ suy giảm có sẵn như là một phụ tùng.
      Số phần là 15216 ATT LC 5 =.

      một sự ủng hộ Không FCoE

      Bảng 2 cho thấy các đặc điểm quang học chính cho các mô-đun SFP + của Cisco.

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang

      Sản phẩmKiểuCông suất phát (dBm) *Nhận công suất (dBm) *Truyền và nhận bước sóng (nm)
      Tối đaTối thiểuTối đaTối thiểu

      Cisco SFP-10G-SR-S

      MMF 10GBASE-SR 850nm-1,2 **-7.3-1,0-9,9840 đến 860

      Cisco SFP-10G-LR-S

      10GBASE-LR 1310nm SMF0,5-8.20,5-14,41260 đến 1355

      Cisco SFP-10G-ER-S

      10GBASE-ER 1550nm SMF4.0-4,7-1-15.81530 đến 1565

      Cisco SFP-10G-ZR-S

      10GBASE-ZR 1550nm SMF4.00-7-241530 đến 1565

      * Công suất máy phát và máy thu ở mức trung bình, trừ khi được chỉ định.

      ** Công suất phóng phải thấp hơn giới hạn an toàn loại 1 hoặc công suất nhận tối đa. Yêu cầu laser loại 1 được xác định theo tiêu chuẩn IEC 60825-1: 2001.

      Bảng 3 mô tả mã màu chốt bảo lãnh cho từng loại mô-đun Cisco SFP + quang.

      Bảng 3. Mã màu mô-đun quang Cisco SFP +

      Sản phẩmMàu chốt

      Cisco SFP-10G-SR-S

      Be

      Cisco SFP-10G-LR-S

      Màu xanh da trời

      Cisco SFP-10G-ER-S

      Màu đỏ

      Cisco SFP-10G-ZR-S

      màu xanh lá

      Kích thước của SFP-10G-LRM

      Kích thước (H x W x D): 8,5 x 13,4 x 56,5 mm. Các đầu nối Cisco SFP + thường nặng từ 75 gram trở xuống.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng

      Nhiệt độ hoạt động của SFP-10G-LRM

      • Phạm vi nhiệt độ thương mại (COM): 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F )
      • Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 85 ° C (-40 đến 185 ° F)

      Bảng 4 cung cấp mức tiêu thụ năng lượng tối đa và xếp hạng phạm vi nhiệt độ vận hành cho mỗi mô-đun SFP + của Cisco.

      Bảng 4.       Mức tiêu thụ năng lượng tối đa của mô-đun Cisco SFP +

      Sản phẩmTiêu thụ năng lượng (W)Nhiệt độ hoạt động

      Cisco SFP-10G-SR-S

      1COM

      Cisco SFP-10G-LR-S

      1COM

      Cisco SFP-10G-ER-S

      1,5COM

      Cisco SFP-10G-ZR-S

      1,5COM

      Bảo Hành của SFP-10G-LRM

      • Bảohành tiêu chuẩn: 1 năm
      • Bảohành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun Cisco SFP + có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Dịch vụ Cisco Smart Net Total Care  cho khung nền tảng của Cisco

      Thông tin đặt hàng của SFP-10G-LRM

      Bảng 5 cung cấp thông tin đặt hàng cho các mô-đun Cisco SFP + và các loại cáp liên quan.

      Bảng 5. Thông tin đặt hàng

      Sự miêu tảSố sản phẩm

      SFP + mô-đun

      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR SFP + cho MMF

      SFP-10G-SR-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LR SFP + cho SMF

      SFP-10G-LR-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho SMF

      SFP-10G-ER-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP + cho SMF

      SFP-10G-ZR-S

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn

      Sau đây là thông tin về tiêu chuẩn và tuân thủ an toàn.

      Tiêu chuẩn

      • GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với cáp quang và cáp quang
      • GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang đơn mode và cụm nhảy
      • GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang đa sợi
      • Ethernet Ethernet 802.11.3: 10 Gigabit
      • SFP + MSA SFF-8431 (mô-đun quang, cáp quang chủ động và cáp twinax thụ động)

      Sự an toàn

      • Laser loại 1 21CFR-1040 LN # 50 7/2001
      • Laser Class 1 IEC60825-1

      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ SFP-10G-SR-S?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco SFP-10G-SR-S?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm SFP-10G-LRM cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán SFP-10G-LRM không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm SFP-10G-LRM chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA SFP-10G-LRM TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua SFP-10G-SR-S Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SFP-10G-SR-S Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SFP-10G-SR-S Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán SFP-10G-LRM Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị SFP-10G-SR-S Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Thiết Bị Mạng Cisco Chính Hãng được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Switch Cisco SFP-10G-LRM tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SFP-10G-LRM TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Module Cisco SFP-10G-LRM được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SFP-10G-LRM do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng mặc định như sau:

      SFP-10G-SR-SCisco 10GBASE-SR SFP+ Module for MMF S-Class $       700

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SFP-10G-LRM Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      【 Địa Chỉ Mua Switch Cisco SFP-10G-LRM Tại Hà Nội 】

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      【 Địa Chỉ Mua Switch Cisco SFP-10G-LRM Tại Sài Gòn 】

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-10G-LRM”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005