SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable
    • Mô tả: SC-ST-5METER
    • Giá Price List: $ 10.00 
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Thông tin sản phẩm

      Cáp quang SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable dài 5 mét này được kết thúc bằng đầu nối SC (Đầu nối thuê bao) ở một đầu và đầu nối ST (Đầu thẳng / Đầu nối Bayonet) ở đầu kia. 

      Nó là một sợi quang đơn mode (lõi 9 micron) được thiết kế để truyền dữ liệu trên khoảng cách xa với tốc độ lớn hơn.

      Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC) – Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. – Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

      SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable
      Fiber Optic Cable, SC/ST, Single-mode – 5 Meter (9/125 Type)

      Đặc điểm SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable

      1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam

      2. Chiều dài 5m

      3. Sợi đôi – Duplex

      4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

      5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

      6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

      Dây nhảy quang SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable

      Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang có đường kính từ có khoảng cách từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m, đã được máy bấm sẵn 2 đầu connector.
      Phân biệt một số loại dây nhảy quang phổ biến như: Theo chủng loại cáp quang: single- mode hoặc multi- mode
      Theo số sợi: sợi đơn hay còn gọi là simplex hoặc sợi đôi hay còn gọi là duplex – nghĩa là 2 sợi dính vào nhau, ngoài ra các trung tâm dữ liệu (data center) hoặc các trung tâm truyền dẫn của nhà cung cấp dịch vụ còn dùng các loại dây nhảy quang 12 sợi, 24 sợi, 48 sợi…
      Theo đầu kết nối (connector) quang như: 2 đầu SC, 2 đầu LC, 2 đầu FC, 2 đầu ST, MU, MT- RJ hoặc 1 đầu SC – 1 đầu FC ….
      Hiện nay Công ty intersys toàn cầu chuyên cung cấp sản phẩm dây nhảy quang, phụ kiện quang với tất cả các loại đầu nối, kích thước, chiều dài chuyên dụng dùng trong các hệ thống viễn thông, trạm BTS… rất thuận lợi trong việc thi công.

      TẠI SAO NÊN MUA SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      4. Bảo Hành 12 Tháng.
      5. Bảo Hành Chính Hãng.
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm phụ kiện thiết bị mạng được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cáp Cisco SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Cáp Cisco SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Cáp Cisco SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua Cáp Cisco SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SC-ST-5-Meter-Singlemode-Fiber-Optic-Cable”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80