N3K-C3132Q-40GX

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: N3K-C3132Q-40GX
    • Mô Tả: N3K-C3132Q-40GX – Cisco Nexus 3000 Series
    • Giá Price List: $ 6,088
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về N3K-C3132Q-40GX

      Switch cisco Nexus N3K-C3132Q-40GX thuộc dòng sản phẩm Cisco Nexus® 3000 Series, là sản phẩm được thiết kế để đơn giản hóa kiến ​​trúc và và hoạt động tại các trung tâm dữ liệu.

      N3K-C3132Q-40GX
      Nexus 3132Q-X, 32 cổng QSFP +, công tắc 1RU

      Thông số kỹ thuật :

      Description Specification
      Physical –  1RU fixed form-factor switch

      –  32 QSFP+ ports; each supports native 40 Gigabit Ethernet and 4 x 10 Gigabit Ethernet modes

      –  4 SFP+ ports

      –  2 redundant power supplies

      –  4 redundant (3+1) fans

      –  Management, console, and USB flash-memory ports

      Performance –  2.5-Tbps switching capacity

      –  Forwarding rate up to 1.4 bpps

      –  Line-rate traffic throughput (both Layer 2 and 3) on all ports

      –  Configurable maximum transmission units (MTUs) of up to 9216 bytes (jumbo frames)

      Hardware tables and scalability* Number of MAC addresses 288,000
      Number of VLANS 4096
      Number of spanning-tree instances –  RSTP: 512

      –  MSTP: 64

      Number of ACL entries –  4000 ingress

      –  1000 egress

      Routing table –  16,000 prefixes and 16,000 host entries*

      –  8000 multicast routes*

      Number of EtherChannels 64 (with vPC)
      Number of ports per EtherChannel 16
      System memory 4 GB
      Buffer size 12 MB shared
      Log Flash 2GB
      Boot-flash memory 4 GB
      Power Frequency Điểm neo50 to 60 Hz
      Power supply types –  AC (forward and reversed airflow)

      –  DC (forward and reversed airflow)

      Typical operating power 170W
      Maximum power 290W
      AC PSUs

      –  Input voltage

      –  Frequency

      –  Efficiency

      –  100 to 240 VAC

      –  50 to 60 Hz

      –  89 to 91% at 220V

      DC PSUs

      –  Input voltage

      –  Maximum current (PSU output – System input)

      –  Efficiency

      –  –40 to –-72 VDC

      –  33A (400W unit)

      –  85 to 88%

      Power-supply efficiency 89 to 91% at 220V
      Typical heat dissipation 580 BTU/hr
      Maximum heat dissipation 989 BTU/hr
      Cooling Điểm neo–  Forward and reversed airflow schemes

      ◦   Forward airflow: Port-side exhaust (air enters through fan tray and power supplies and exits through ports); supported with AC and DC power supplies

      ◦   Reversed airflow: Port-side intake (air enters through ports and exits through fan tray and power supplies); supported with AC power supply only

      –  Redundant fans

      –  Hot swappable (must swap within 1 minute)

      Sound Measured sound power (maximum)

      –  Fan speed: 40% duty cycle

      –  Fan speed: 70% duty cycle

      –  Fan speed: 100% duty cycle

      –  66.1 dBA

      –  70.6 dBA

      –  76.9 dBA

      Environment Điểm neoDimensions (height x width x depth) 1.72 x 17.3 x 19.7 in. (4.4 x 43.9 x 50.5 cm)
      Weight 21.5 lb (9.3 kg)
      Operating temperature 32 to 104°F (0 to 40°C)
      Storage temperature –40 to 158°F (–40 to 70°C)
      Operating relative humidity –  10 to 85% noncondensing

      –  Up to 5 days at maximum (85%) humidity

      –  Recommend ASHRAE data center environment

      Storage relative humidity 5 to 95% noncondensing
      Altitude 0 to 10,000 ft (0 to 3000m)

       

      Các loại module quang Cisco sử dụng cho switch cisco N3K-C3132Q-40GX:

      Part Number Description
      QSFP-100G-AOC (1m-30m) QSFP 100-Gbps to QSFP 100-Gbps AOC: 1, 2, 3, 5, 7, 10, 15, 20, 25, and 30m
      QSFP-100G-CU (1m-5m) QSFP 100-Gbps to QSFP 100-Gbps copper DAC: 1, 2, 3, and 5m
      QSFP-4SFP25G-CU (1m-5m) QSFP 100-Gbps to 4 x SFP 25-Gbps passive copper breakout cable: 1, 2, 3, and 5m
      QSFP-100G-SR4-S 100GBASE SR4 transceiver module with MPO-12 connector, multimode fiber up to 100m
      QSFP-100G-LR4-S 100GBASE LR4 transceiver module for single-mode fiber (SMF) with LC connector, 10km
      QSFP-100G-CWDM4-S 100GBASE CWDM4 transceiver module for single-mode fiber (SMF) with LC connector, 2km
      QSFP-100G-PSM4-S 100GBASE PSM4 transceiver module with MPO-12 connector, single-mode fiber up to 500m

       

      Các loại nguồn sử dụng cho switch cisco N3K-C3132Q-40GX:

      N2200-PAC-400W N2K/3K 400W AC Power Supply, Forward airflow (port side exhaust)
      N2200-PAC-400W-B N2K/3K 400W AC Power Supply, Reversed airflow (port side intake)
      N2200-PDC-400W N2K/3K 400W DC Power Supply, Forward airflow (port side exhaust)
      N3K-PDC-350W-B N3K Series 350W DC Power Supply, Reversed airflow (port side intake)

       

      Các loại Fan sử dụng cho switch cisco N3K-C3132Q-40GX:

      N3K-C3064-FAN Nexus 3064 Fan Module, Forward airflow (port side exhaust)
      N3K-C3064-FAN-B Nexus 3064 Fan Module, Reversed airflow (port side intake)

       

      License sử dụng cho switch cisco N3K-C3132Q-40GX:

      N3K-BAS1K9* Nexus 3000 Layer 3 Base License
      N3K-LAN1K9* Nexus 3000 Layer 3 LAN Enterprise License (Requires N3K-BAS1K9 License)

      TẠI SAO NÊN MUA N3K-C3132Q-40GX TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua N3K-C3132Q-40GX Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán N3K-C3132Q-40GX Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán N3K-C3132Q-40GX Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán N3K-C3132Q-40GX Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị N3K-C3132Q-40GX Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Cisco Nexus được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cisco N3K-C3132Q-40GX tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG N3K-C3132Q-40GX TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Cisco N3K-C3132Q-40GX được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm N3K-C3132Q-40GX Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco N3K-C3132Q-40GX Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco N3K-C3132Q-40GX Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “N3K-C3132Q-40GX”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80