N3K-C3164Q-2PK

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: N3K-C3164Q-2PK
    • Mô Tả: N3K-C3164Q-2PK – Cisco Nexus 3000 Series
    • Giá Price List: $ 48,000
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • N3K-C3164Q-2PK Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus® 3164Q là thiết bị chuyển mạch 10/40-Gbps mật độ cực cao, tiết kiệm điện năng được thiết kế cho trung tâm dữ liệu. Mô hình đơn vị hai rack (2RU) nhỏ gọn này cung cấp khả năng chuyển đổi tốc độ dây Lớp 2 và Lớp 3 trên tất cả các cổng. Nó chạy phiên bản nâng cao của hệ điều hành Cisco® NX-OS Software, cũng hỗ trợ các thiết bị chuyển mạch dòng Nexus 3000.

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Dòng sản phẩm Cisco Nexus 3164Q cung cấp là  những điểm nổi bật: 

      N3K-C3164Q-2PK
      2 x gói Nexus 3164Q

      • Tốc độ dây chuyển đổi Lớp 2 và 3 trên tất cả các cổng lên đến 5,12 terabit mỗi giây (Tbps) và lên đến 3,8 tỷ gói mỗi giây (bpps).

      • Khả năng lập trình phong phú, hỗ trợ NX-API, Linux Containers, XML / JavaScript Object Notation (JSON) API, Openstack plugin, Python, và các công cụ tự động hóa và cấu hình Puppet / Chef.

      • Hiệu suất cao và khả năng mở rộng với CPU 6 lõi, 16GE DRAM và SSD 64 GB, với 48 Mbyte phân bổ bộ đệm động. Lý tưởng cho các trung tâm dữ liệu có khả năng mở rộng lớn và các ứng dụng dữ liệu lớn.

      •Uyển chuyển

      -Cổng QSFP có thể được cấu hình để hoạt động như bốn cổng 10-Gbps, mang lại sự linh hoạt khi triển khai, lên đến tối đa 256 cổng 10G.

      -Công nghệ thu phát 40-Gbps hai chiều (BiDi) của Cisco® Quad Small Form-Factor (QSFP) cho phép tái sử dụng các cáp 10G hiện có, chuyển đổi suôn sẻ từ cơ sở hạ tầng 10 đến 40 Gigabit Ethernet trong trung tâm dữ liệu.

      -Cả hai giải pháp cáp quang và cáp đồng cho cả 10-Gbps và 40-Gbps, với các tùy chọn SFP của sợi quang Bidi, AOC, SR4.

      • Tính khả dụng cao

      -Công nghệ PortChannel (vPC) ảo cung cấp phép nhân lớp 2 thông qua việc loại bỏ Giao thức Spanning Tree. Nó cũng cho phép sử dụng đầy đủ băng thông phân chia và cấu trúc liên kết logic Lớp 2 được đơn giản hóa mà không cần phải thay đổi mô hình quản lý và triển khai hiện có.

      – Định tuyến 64-đường đa đường chi phí ngang nhau (ECMP) cho phép sử dụng các thiết kế cây béo Lớp 3. Điều này cho phép các tổ chức ngăn chặn sự tắc nghẽn mạng, tăng khả năng phục hồi và bổ sung dung lượng mà ít bị gián đoạn mạng.

      -Các khả năng khởi động lại nâng cao bao gồm khả năng dẫn đường nóng / lạnh và Khởi động lại nhanh.

      -Các đơn vị cung cấp điện (PSU) và quạt có thể hoán đổi.

      • Hệ điều hành Cisco NX-OS được xây dựng có mục đích với những cải tiến toàn diện, đã được chứng minh

      -PowerOn Tự động cung cấp (POAP) cho phép khởi động và cấu hình công tắc không cần chạm, giảm đáng kể thời gian cấp phép.

      -Cisco Embedded Event Manager (EEM) và kịch bản Python cho phép tự động hóa và hoạt động từ xa trong trung tâm dữ liệu.

      -Giám sát bộ đệm nâng cao báo cáo việc sử dụng bộ đệm theo thời gian thực trên mỗi cổng và mỗi hàng đợi, cho phép các tổ chức giám sát sự bùng nổ lưu lượng và các mẫu lưu lượng ứng dụng.

      -EtherAnalyzer là một trình phân tích gói tích hợp để theo dõi và khắc phục sự cố lưu lượng trên mặt phẳng điều khiển và dựa trên trình phân tích giao thức mạng nguồn mở Wireshark phổ biến.

      – Bộ giao thức định tuyến đa hướng và unicast hoàn chỉnh Lớp 3 được hỗ trợ, bao gồm Giao thức cửa khẩu (BGP), Đường ngắn nhất mở đầu tiên (OSPF), Giao thức định tuyến cổng nội bộ nâng cao (EIGRP), Giao thức thông tin định tuyến Phiên bản 2 (RIPv2), Giao thức đa phương độc lập chế độ thưa thớt (PIM-SM), Đa hướng nguồn cụ thể (SSM) và Giao thức khám phá nguồn đa hướng (MSDP).

      Các phụ kiện

      Bảng 2 cho thấy các phụ kiện được hỗ trợ.

      Mô hình

      Sự miêu tả

      QSFP-40G-SR-BD

      Bộ thu phát tầm ngắn Cisco QSFP40G BiDi

      QSFP-H40G-AOC1M

      Cáp quang hoạt động QSFP 40G 1m

      QSFP-H40G-AOC2M

      Cáp quang chủ động QSFP 40G 2m

      QSFP-H40G-AOC3M

      Cáp quang hoạt động QSFP 40G 3m

      QSFP-H40G-AOC5M

      Cáp quang hoạt động QSFP 40G 5m

      QSFP-H40G-AOC7M

      Cáp quang hoạt động QSFP 40G 7m

      QSFP-H40G-AOC10M

      Cáp quang hoạt động QSFP 40G 10m

      QSFP-4X10G-AOC1M

      QSFP đến 4 x SFP 10Gbps Cáp quang hoạt động 1m

      QSFP-4X10G-AOC2M

      QSFP đến 4 x SFP 10Gbps Cáp quang hoạt động 2m

      QSFP-4X10G-AOC3M

      QSFP đến 4 x SFP 10Gbps Cáp quang hoạt động 3m

      QSFP-4X10G-AOC5M

      QSFP đến 4 x SFP 10Gbps Cáp quang hoạt động 5m

      QSFP-4X10G-AOC7M

      QSFP đến 4 x SFP 10Gbps Cáp quang hoạt động 7m

      QSFP-4X10G-AOC10M

      QSFP đến 4 x SFP 10Gbps Cáp quang hoạt động 10m

      QSFP-4SFP10G-CU5M

      Cáp chia đồng thụ động QSFP sang 4 x SFP 10-Gbps, 5m

      QSFP-4SFP10G-CU3M

      Cáp chia đồng thụ động QSFP sang 4 x SFP 10-Gbps, 3m

      QSFP-4SFP10G-CU1M

      Cáp chia đồng thụ động QSFP sang 4 x SFP 10-Gbps, 1m

      QSFP-H40G-CU3M

      Cáp đồng thụ động 40GBASE-CR4, 3m

      QSFP-H40G-CU1M

      Cáp đồng thụ động 40GBASE-CR4, 1m

      QSFP-40G-SR4

      Mô-đun thu phát QSFP 40GBASE-SR4 với đầu nối MPO

      QSFP-40G-CSR4

      Mô-đun thu phát 40GBASE-CSR4 QSFP + cho đầu nối MMF, MPO / MTP, tầm với 300 m với sợi OM3

      QSFP-40GE-LR4

      Mô-đun thu phát 40GBASE-LR4 QSFP + cho SMF, 4 làn CWDM trong cửa sổ 1310 nm Mô-đun Muxed bên trong, đầu nối LC song công, phạm vi tiếp cận 10 km

      N9K-C9300-FAN3

      Mô-đun quạt Nexus 3164, Cửa nạp bên cổng

      N9K-PAC-1200W

      Nguồn điện AC Nexus 3164 1200W, Cửa nạp bên cổng

      L-N3K-LAN1K9 =

      Giấy phép doanh nghiệp Nexus 3000 LAN, Giao hàng điện tử

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng  cho thấy sự so sánh .

      Mã sản phẩm

      N3K-C3264Q

      N3K-C3164Q-2PK

      Sự miêu tả

      Nexus 3264Q, 64 cổng QSFP +, công tắc 2RU

      Nexus 3164Q, 64 cổng QSFP +, công tắc 2RU

      Kích thước vật lý (H x W x D)

      3,39 x 17,41 x 22,32 inch (88,4 x 442 x 566 mm)

      3,48 x 17,41 x 22,32in. (88,4 x 442 x 566 mm)

      Tần số

      50 đến 60 Hz

      50 đến 60 Hz

      Các loại cung cấp điện

      AC

      AC

      Công suất hoạt động điển hình

      285 watt (W)

      803 Watts (W) với quang học SR4 ở tải 100%; 2 PSU

      Công suất tối đa

      715 W

      1100 W

      Đặc điểm kỹ thuật N3K-C3164Q-2PK

       Đặc điểm kỹ thuật N3K-C3164Q-2PK

      Vật lý

       

       

      • Công tắc hệ số dạng cố định 2 RU

      • 64 cổng QSFP +; mỗi chế độ hỗ trợ chế độ Ethernet 40 Gigabit và 4 x 10 Gigabit Ethernet

      • 2 nguồn điện dự phòng

      • 3 + 1 quạt dự phòng

      • Các cổng quản lý, bảng điều khiển và bộ nhớ flash USB

      Hiệu suất

       

       

      • Khả năng chuyển mạch 5,12 Tbps

      • Tỷ lệ chuyển tiếp lên đến 3,8 bpps

      • Thông lượng lưu lượng tốc độ đường truyền (cả Lớp 2 và 3) trên tất cả các cổng

      • Đơn vị truyền tối đa có thể định cấu hình (MTU) lên đến 9216 byte (khung jumbo)

      Bảng phần cứng và khả năng mở rộng

      Số lượng VLANS

      MSTP: 4096

      Số lượng phiên bản cây bao trùm

      MSTP: 64

      RPVST +: 507

      Số lượng mục danh sách kiểm soát truy cập (ACL)

      4000 đến 16000 lần xâm nhập

      1000 đến 4000 đầu ra

      Bảng định tuyến

      Số tuyến đối sánh tiền tố dài nhất (LPM) tối đa 128.000

      Số mục nhập máy chủ IP tối đa 120.000

      Số lượng mục nhập địa chỉ MAC tối đa 96.000

      Số lượng EtherChannels

      256

      Số cổng trên mỗi EtherChannel

      32

      Kích thước bộ đệm

      48 MB được chia sẻ

      Bộ nhớ hệ thống

      16 GB

      Số lượng phiên bản cây bao trùm

      MSTP: 64

      RPVST +: 507

      Bảng phần cứng và khả năng mở rộng

      Số lượng phiên bản cây bao trùm

      MSTP: 64

      RPVST +: 507

      Số lượng mục danh sách kiểm soát truy cập (ACL)

      4000 đến 16000 lần xâm nhập

      1000 đến 4000 đầu ra

      Bảng định tuyến

      Số tuyến đối sánh tiền tố dài nhất (LPM) tối đa 128.000

      Số mục nhập máy chủ IP tối đa 120.000

      Số lượng mục nhập địa chỉ MAC tối đa 96.000

      Số lượng EtherChannels

      256

      Số cổng trên mỗi EtherChannel

      32

      Kích thước bộ đệm

      48 MB được chia sẻ

      Bộ nhớ hệ thống

      16 GB

      Quyền lực

      Tần số

      50 đến 60 Hz

      Các loại cung cấp điện

      AC

      Công suất hoạt động điển hình

      803 Watts (W) với quang học SR4 ở tải 100%; 2 PSU

      Công suất tối đa

      1100 Watts (W)

      PSU AC

      • Trong đặt điện áp

      • Tần suất

      • Hiệu quả

      • 200 đến 240 VAC 

      • 50 đến 60 Hz

      • 93% ở 220V

      Tản nhiệt điển hình

      2739 BTU / giờ (với quang học SR4 ở 100% tải)

      Tản nhiệt tối đa

      3753 BTU / giờ

      Làm mát

      Tùy chọn ống hút bên cảng và ống xả bên cửa

      Cửa vào phía cổng: Có

      Ống xả bên cổng: Đăng FCS

      Kích thước (cao x rộng x sâu)

      3,48 x 17,41 x 22,32in. (88,4 x 442 x 566 mm)

      Môi trường

      Nhiệt độ hoạt động

      32 đến 104 ° F (0 đến 40 ° C)

      Nhiệt độ bảo quản

      -40 đến 158 ° F (-40 đến  70 ° C)

      Độ ẩm tương đối hoạt động

      • 10 đến 85% không ngưng tụ

      • Tối đa 5 ngày ở độ ẩm tối đa (85%)

      Đề xuất môi trường trung tâm dữ liệu ASHRAE

      Độ ẩm tương đối lưu trữ

      5% đến 95% không ngưng tụ

      Độ cao

      0 đến 10.000 ft (0 đến 3000m)

      Các tính năng của phần mềm

      Số lượng tuyến đối sánh tiền tố dài nhất (LPM) tối đa

      128.000

      Số lượng mục nhập máy chủ IP tối đa

      120.000

      Số lượng mục nhập địa chỉ MAC tối đa

      96.000

      Số lượng các tuyến đường đa hướng

      16.000, lên đến 60.000

      Số lượng nhóm theo dõi Giao thức quản lý cổng nội bộ (IGMP)

      8.000, lên đến 60.000

      Số lượng mục danh sách kiểm soát truy cập (ACL)

      1000 đến 4000 đầu ra

      4000 đến 16000 lần xâm nhập

      Số lượng VLAN tối đa

      4000

      Số lượng phiên bản Định tuyến và Chuyển tiếp Ảo (VRF) tối đa

      1000

      Số lượng liên kết tối đa trong một PortChannel

      32

      Số lượng đường dẫn ECMP tối đa

      64

      Số lượng kênh tối đa

      256

      Số phiên hoạt động của Trình phân tích cổng chuyển mạch (SPAN)

      4

      Số lượng phiên bản Cây mở rộng nhanh trên mỗi VLAN (RPVST) tối đa

      507

      Số lượng nhóm Giao thức bộ định tuyến dự phòng nóng (HSRP) tối đa

      490

      Số lượng tối đa của nhiều phiên bản Cây mở rộng (MST)

      64

      Số lượng điểm cuối đường hầm (VTEP) và máy chủ vật lý VXLAN tối đa (trên mỗi VLAN)

      10.000

      Tuân thủ các tiêu chuẩn quy định: An toàn và EMC

      Tuân thủ quy định

      • Sản phẩm phải tuân thủ Dấu CE theo chỉ thị 2004/108 / EC và 2006/95 / EC

      Sự an toàn

      • UL 60950-1 Phiên bản thứ hai

      • CAN / CSA-C22.2 số 60950-1 Phiên bản thứ hai

      • EN 60950-1 Phiên bản thứ hai

      • IEC 60950-1 Phiên bản thứ hai

      • AS / NZS 60950-1

      • GB4943

      EMC: Khí thải

      • 47CFR Phần 15 (CFR 47) Loại A

      • AS / NZS CISPR22 Loại A

      • CISPR22 loại A

      • EN55022 Lớp A

      • ICES003 Lớp A

      • Hạng A của VCCI

      • EN61000-3-2

      • EN61000-3-3

      • KN22 Lớp A

      • CNS13438 Lớp A

      EMC: Miễn dịch

      • EN55024

      • CISPR24

      • EN300386

      • KN24

       

      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ N3K-C3164Q-2PK ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco N3K-C3164Q-2PK ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm N3K-C3164Q-2PK cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán N3K-C3164Q-2PK không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm N3K-C3164Q-2PK chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA N3K-C3164Q-2PK TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua N3K-C3164Q-2PK Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán N3K-C3164Q-2PK Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán N3K-C3164Q-2PK Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán N3K-C3164Q-2PK Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị N3K-C3164Q-2PK Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Cisco Nexus được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cisco N3K-C3164Q-2PK tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG N3K-C3164Q-2PK TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Cisco N3K-C3164Q-2PK được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị N3K-C3164Q-2PKdo chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm N3K-C3164Q-2PK Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco N3K-C3164Q-2PK Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua Cisco N3K-C3164Q-2PK Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mã sản phẩm N3K-C3164Q-2PK
      Mô tả Sản phẩm 2 x gói Nexus 3164Q
      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 3,48 x 17,41 x 22,32in. (88,4 x 442 x 566 mm)

      Số lượng VLANS

      MSTP: 4096

      Số lượng phiên bản cây bao trùm

      MSTP: 64

      RPVST +: 507

      Số lượng EtherChannels

      256

      Số cổng trên mỗi EtherChannel

      32

      Kích thước bộ đệm

      48 MB được chia sẻ

      Bộ nhớ hệ thống

      16 GB

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “N3K-C3164Q-2PK”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80