IE-4000-16T4G-E

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: IE-4000-16T4G-E
    • Mô Tả: IE4000 switch with 16 FE Copper and 4 GE combo uplink ports
    • Giá Price List: $ 3,239
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về IE-4000-16T4G-E

      IE-4000-16T4G-E là bộ chuyển mạch dòng IE 4000 Switch cung cấp 16 x RJ45 10 / 100M, 4 x 1G Combo và LAN Base. IE 4000 Series lý tưởng cho các ứng dụng Ethernet công nghiệp đòi hỏi các sản phẩm cứng, bao gồm sản xuất, năng lượng, giao thông vận tải, thành phố thông minh. IE4000 được tích hợp xác minh hình ảnh SW để đảm bảo tính xác thực của Phần mềm Cisco. Với hiệu suất tổng thể được cải thiện, băng thông lớn hơn, các tính năng bảo mật nâng cao và phần cứng nâng cao, Cisco IE 4000 Series bổ sung cho danh mục Ethernet công nghiệp hiện tại của các thiết bị chuyển mạch công nghiệp liên quan của Cisco, chẳng hạn như Cisco IE 2000IE 3000.

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Hình 1 cho thấy mặt trước của công tắc IE4000 16T.

      IE-4000-16T4G-E
      IE 4000 16 x RJ45 10 / 100M, Tổ hợp 4 x 1G, Đế LAN

      Ghi chú:

      4 cổng đường lên kết hợp GE
      16 cổng FE RJ45
      Đầu nối báo động
      Kết nối đất bảo vệ
      Khe cắm thẻ nhớ flash
      Đầu nối nguồn DC-B
      Đầu nối nguồn DC-A
      Cổng giao diện điều khiển RJ-45
      Cổng USB loại B mini (bảng điều khiển) (Sử dụng tuốc nơ vít để tháo nắp cổng và truy cập cổng.)

       

      Sản phẩm được hỗ trợ

      Bảng 2 cho thấy các mô-đun, thẻ, giấy phép và phụ kiện được hỗ trợ.

      Mô hình Sự miêu tả
      L-IE4000-RTU = Giấy phép DỊCH VỤ IP điện tử cho các thiết bị chuyển mạch IE4000
      C1F1PIE4K5K1K9 Cisco ONE Foundation Perpetual – IE 4000/5000
      C1A1PIE40001K9 Cisco ONE Advanced Perpetual – IE 4000
      GLC-SX-MM-RGD Cisco GLC-SX-MM-RGD 1000Mbps Đa chế độ SFP chắc chắn
      GLC-BX40-UI Mô-đun 1000BASE-BX10 SFP cho SMF sợi đơn, bước sóng RX 1310-nm / 1550-nm RX, đầu nối LC / PC đơn
      GLC-TE Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-T cho dây đồng loại 5
      GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP
      GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM
      SFP-GE-L 1000BASE-LX / LH SFP (DOM)
      GLC-ZX-SMD Mô-đun thu phát Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP, SMF, 1550nm, DOM
      GLC-SX-MMD Mô-đun thu phát SFP của Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-FE-100EX 100BASE-EX SFP (40 km)
      GLC-FE-100BX-U 100BASE-BX10-U SFP

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh.

      Mô hình

      IE-4000-4T4P4G-E

      IE-4000-16T4G-E

      Tổng số cổng

      12

      20

      Liên kết lên kết hợp GE (4G)

      4 GE

      4 GE

      Cổng đồng RJ-45 (T)

      4 FE

      16 FE

      Cổng PoE / PoE + (P, GP), ngân sách nguồn PoE tối đa

      4 FE, 125W

      N / A

      Phần mềm mặc định

      Cơ sở LAN

      Cơ sở LAN

       

      Đặc điểm kỹ thuật IE-4000-16T4G-E

      Đặc điểm kỹ thuật IE-4000-16T4G-E

      Đặc điểm kỹ thuật vật lý

      Tổng số cổng

      20

      Liên kết lên kết hợp GE (4G)

      4 cổng đường lên kết hợp GE

      (Cổng kết hợp cung cấp một cổng vật lý bằng đồng và một sợi quang và chỉ có thể kích hoạt một cổng tại một thời điểm.)

      Cổng đồng RJ-45 (T)

      16 FE

      Phần mềm mặc định

      Bộ tính năng LAN Base (Có thể nâng cấp lên Dịch vụ IP với một khoản phí.)

      Phần cứng

      ● 1GB DRAM

      ● Bộ nhớ flash tích hợp 128 MB

      ● Thẻ nhớ flash SD có thể tháo rời 1 GB

      ● Đầu nối USB mini

      ● Đầu nối RJ-45

      báo thức

      I / O cảnh báo: hai đầu vào cảnh báo để phát hiện tiếp điểm khô mở hoặc đóng, một rơle đầu ra cảnh báo

      Nguồn điện đầu vào

      ● Điện áp đầu vào DC dự phòng với phạm vi hoạt động: danh định 9,6 đến 60VDC

      ● Dòng đầu vào DC tối đa: 3.7A

      Sự tiêu thụ năng lượng

      35W

      Kích thước (Cao x Rộng x Dày)

      6,12 x 6,12 x 5,09 inch (155,4 x 155,4 x 129,2 mm)

      Cân nặng

      6,35 pound (2,88 kg)

      Chuyển đổi hiệu suất và khả năng mở rộng

      Tỷ lệ chuyển tiếp

      Tốc độ đường truyền cho tất cả các cổng và tất cả các kích thước gói

      Số lượng hàng đợi

      4 đầu ra

      Địa chỉ MAC Unicast

      16.000

      Nhóm phát đa hướng IGMP

      1.000

      Số lượng VLAN

      1.000

      IPv4 MAC bảo mật ACE

      1.000 với Mẫu TCAM mặc định

      Bản dịch NAT

      Hai chiều, 128 mục nhập dịch NAT mạng con duy nhất, có thể mở rộng đến hàng chục nghìn mục nhập đã dịch nếu được thiết kế đúng cách

      TẠI SAO NÊN MUA IE-4000-16T4G-E TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua IE-4000-16T4G-E Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán IE-4000-16T4G-E Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán IE-4000-16T4G-E Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán IE-4000-16T4G-E Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị IE-4000-16T4G-E Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Switch mạng công nghiệp được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Router Cisco IE-4000-16T4G-E tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG IE-4000-16T4G-E TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Router Cisco ISR 1100 IE-4000-16T4G-E được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị IE-4000-16T4G-E do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm IE-4000-16T4G-E Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Router Cisco IE-4000-16T4G-E Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua Router Cisco IE-4000-16T4G-E Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mô hình

      IE-4000-16T4G-E

      Tổng số cổng

      20

      Liên kết lên kết hợp GE (4G)

      4 cổng đường lên kết hợp GE

      Cổng đồng RJ-45 (T)

      16 FE

      Phần mềm mặc định

      Bộ tính năng LAN Base

      Kích thước (Cao x Rộng x Dày)

      6,12 x 6,12 x 5,09 inch (155,4 x 155,4 x 129,2 mm)

      Cân nặng

      6,35 pound (2,88 kg)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “IE-4000-16T4G-E”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005