DWDM-SFP10G-31.12

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: DWDM-SFP10G-31.12.
    • Mô Tả: Cisco 10GBASE-DWDM 1531.12 nm SFP+ (100-GHz ITU grid).
    • CO, CQ: Có đầy đủ.
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia.
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ MODULE CISCO DWDM-SFP10G-31.12

      Bộ thu phát Ethernet Cisco DWDM-SFP10G-31.12 1000BASE-ZX là bộ thu phát DWDM SFP cho truyền thông quang học, được đánh giá cho khoảng cách lên tới 80 km và băng thông tối đa 1Gbps. Bộ thu phát DWDM-SFP10G-31.12 hoạt động ở bước sóng 100GHz (C-Band). 1000BASE-DWDM 1561,42nm SFP (lưới ITU 100 GHz). Cisco DWDM module 10GB Ghép kênh theo bước sóng phân chia theo bước sóng (DWDM) của Cisco cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp các dịch vụ Gigabit Ethernet hoặc Kênh sợi quang có thể mở rộng và dễ triển khai trong các mạng của họ.

      Mô-đun DWDM-SFP10G-31.12 có thể cắm XFP đa kênh phân chia theo bước sóng (DWDM) của Cisco® cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp các dịch vụ 10 Gigabit LAN, WAN và Mạng truyền tải quang (OTN) có thể mở rộng và dễ triển khai trong các mạng của họ.

      DWDM-SFP10G-31.12

      Các tính năng chính của Cisco DWDM-SFP10G31.12 :

      • Hỗ trợ lưới bước sóng 100 GHz của ITU

      • Phù hợp với kế hoạch bước sóng của họ sản phẩm ONS 100 GHz của Cisco

      • Đã sửa lỗi GBIC bước sóng, với 32 kiểu GBIC khác nhau

      • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào các cổng hoặc khe cắm Gigabit Ethernet GBIC của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco, liên kết cổng với mạng

      • Cisco DWDM-SFP10G-31.12 có thể được sử dụng và hoán đổi trên nhiều loại sản phẩm của Cisco và có thể được trộn lẫn trong các kết hợp 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH hoặc 1000BASE-ZX trên cơ sở từng cổng

      Bảng 1. Thông số quang cho DWDM-SFP10G-31.12 +, DWDM-SFP10G-XX.XX

      Tham số

      Biểu tượng

      Tối thiểu

      Điển hình

      Tối đa

      Các đơn vị

      Ghi chú và Điều kiện

      Hệ thống điều khiển

      Độ rộng phổ

      0,2

      bước sóng

      Độ rộng tối đa, -20 dB từ mức tối đa, với băng thông độ phân giải (RBW) = 0,01nm

      Bước sóng trung tâm máy phát

      x – 100

      x

      x + 100

      Buổi chiều

      Tham khảo Bảng 2 để biết bước sóng trung tâm

      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ phụ

      SMSR

      30

      dB

      Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát

      9

      dB

      Công suất phát quang

      Bĩu môi

      -1,0

      3.0

      dBm

      Công suất trung bình được ghép thành sợi đơn mode

      Người nhận

      Bước sóng đầu vào quang

      1530

      1565

      bước sóng

      Ngưỡng nhận sát thương

       4.0

      dBm

      Quá tải máy thu

      -7

      dBm

      Hiệu suất năng lượng thu

      Các đơn vị

      Phạm vi

      Ghi chú và Điều kiện

      Hiệu suất ở mức 10G LAN và 10G WAN (Ứng dụng NO-FEC)

      Dải công suất đầu vào

      dBm

      -7 đến -23

      Tại BER = 1E-12, liên kết ngược lại, không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (giới hạn phân tán)

      dBm

      -7 đến -20

      Ở BER = 1E-12, phân tán màu sắc từ -500 đến +1600 ps / nm * , liên kết không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (phân tán và giới hạn tiếng ồn)

      dBm

      -7 đến -17

      Ở BER = 1E-12, -500 đến +1600 ps / nm phân tán màu sắc * , liên kết được khuếch đại với tối thiểu 27dB OSNR (0,1nm RBW)

      Hiệu suất ở mức OTU2 / OTU2e (ứng dụng FEC)

      Dải công suất đầu vào

      dBm

      -7 đến -27

      Tại BER = 1E-3 (trước EFEC), liên kết ngược lại, không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (giới hạn phân tán)

      dBm

      -7 đến -24

      Ở BER = 1E-3 (trước EFEC), độ phân tán màu từ -500 đến +1300 ps / nm, liên kết không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (phân tán và giới hạn tiếng ồn)

      dBm

      -7 đến -17

      Ở BER = 1E-3 (trước EFEC), độ phân tán màu từ -500 đến +1100 ps / nm, liên kết được khuếch đại với tối thiểu 16dB OSNR (0,1nm RBW)

      Phạm vi công suất đầu vào (phân tán và giới hạn tiếng ồn)

      dBm

      -7 đến -17

      BER = 1E-5 (tiền GFEC), độ phân tán màu từ -500 đến +1100 ps / nm, liên kết được khuếch đại với OSNR tối thiểu 19dB (RBW 0,1nm)

      * Phân tán màu sắc lên đến 1600ps / nm được hỗ trợ cho các liên kết sợi giữa hai mô-đun Cisco DWDM-SFP10G-31.12 SFP +. Đối với các kết nối giữa mô-đun Cisco DWDM SFP + và mô-đun Cisco DWDM XENPAK, X2 hoặc XFP, giới hạn phân tán màu sắc ở mức 1300ps / nm.

      Bảng 2. Thông số quang cho giao diện điện tuyến tính có thể điều chỉnh DWDM SFP +, DWDM-SFP10G-C

      Tham số

      Biểu tượng

      Tối thiểu

      Điển hình

      Tối đa

      Các đơn vị

      Ghi chú và Điều kiện

      Hệ thống điều khiển

      Độ rộng phổ

      0,2

      bước sóng

      Độ rộng tối đa, -20 dB từ mức tối đa, với băng thông độ phân giải (RBW) = 0,01nm

      Bước sóng trung tâm máy phát

      x – 25

      x

      x + 25

      buổi chiều

      Tham khảo Bảng 3 để biết bước sóng trung tâm

      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ phụ

      SMSR

      30

      dB

      Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát

      9

      dB

      Công suất phát quang

      Bĩu môi

      -1

      3.0

      dBm

      Công suất trung bình được ghép thành sợi đơn mode

      Người nhận

      Bước sóng đầu vào quang

      1525

      1570

      bước sóng

      Ngưỡng nhận sát thương

      4.0

      dBm

      Quá tải máy thu

      -7,0

      dBm

      Hiệu suất năng lượng thu

      Các đơn vị

      Phạm vi

      Ghi chú và Điều kiện

      Hiệu suất ở mức 10G LAN và 10G WAN (Ứng dụng NO-FEC)

      Dải công suất đầu vào

      dBm

      -7 đến -23

      Tại BER = 1E-12, liên kết ngược lại, không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (giới hạn phân tán)

      dBm

      -7 đến -20

      Ở BER = 1E-12, độ phân tán màu từ -500 đến 1600 ps / nm, liên kết không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (phân tán và giới hạn tiếng ồn)

      dBm

      -7 đến -18

      Ở BER = 1E-12, tán sắc màu -500 đến 1600 ps / nm, liên kết được khuếch đại với OSNR tối thiểu 26dB (RBW 0,1nm)

      Hiệu suất ở mức giá OTU2 / OTU2e (Ứng dụng FEC)

      Dải công suất đầu vào

      dBm

      -7 đến -27

      Tại BER = 1E-3 (trước EFEC), liên kết ngược lại, không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (giới hạn phân tán)

      dBm

      -7 đến -24

      Ở BER = 1E-3 (trước EFEC), độ phân tán màu từ -500 đến 1300 ps / nm, liên kết không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (phân tán và giới hạn tiếng ồn)

      dBm

      -7 đến -18

      Ở BER = 1E-3 (trước EFEC), độ phân tán màu từ -500 đến 1100 ps / nm, liên kết được khuếch đại với OSNR tối thiểu 14,5dB (RBW 0,1nm)

      Phạm vi công suất đầu vào (phân tán và giới hạn tiếng ồn)

      dBm

      -7 đến -18

      BER = 1E-5 (tiền GFEC), độ phân tán màu từ -500 đến 1100 ps / nm, liên kết được khuếch đại với OSNR tối thiểu 17dB (RBW 0,1nm)

      Ghi chú DWDM-SFP10G-31.12:   

      1.  Các thông số được chỉ định theo nhiệt độ và khi hết tuổi thọ trừ khi có ghi chú khác.

      2.  Khi sử dụng khoảng cách ngắn hơn của sợi quang đơn mode DWDM-SFP10G-31.12, phải sử dụng bộ suy giảm quang nội tuyến để tránh quá tải và làm hỏng máy thu.

      Bảng 3.  Các thông số quang học cho giao diện điện giới hạn có thể điều chỉnh DWDM SFP +, DWDM-SFP10G-C-S.

      Tham số

      Biểu tượng

      Tối thiểu

      Điển hình

      Tối đa

      Các đơn vị

      Ghi chú và Điều kiện

      Hệ thống điều khiển

      Độ rộng phổ

      0,2

      bước sóng

      Độ rộng tối đa, -20 dB từ mức tối đa, với băng thông độ phân giải (RBW) = 0,01nm

      Bước sóng trung tâm máy phát

      x – 25

      x

      x + 25

      buổi chiều

      Tham khảo Bảng 4 để biết bước sóng trung tâm

      Tỷ lệ triệt tiêu chế độ phụ

      SMSR

      30

      dB

      Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát

      9

      dB

      Công suất phát quang

      Bĩu môi

      -1

      3.0

      dBm

      Công suất trung bình được ghép thành sợi đơn mode

      Ngưỡng tán xạ kích thích Brillouin (SBS)

      10

      dBm

      Người nhận

      Bước sóng đầu vào quang

      1525

      1570

      bước sóng

      Ngưỡng nhận sát thương

      4.0

      dBm

      Quá tải máy thu

      -7,0

      dBm

      Hiệu suất năng lượng thu

      Các đơn vị

      Phạm vi

      Ghi chú và Điều kiện

      Hiệu suất ở mức 10G LAN và 10G WAN (Ứng dụng NO-FEC)

      Dải công suất đầu vào

      dBm

      -7 đến -24

      Tại BER = 1E-12, liên kết ngược lại, không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (giới hạn phân tán)

      dBm

      -7 đến -22

      Ở BER = 1E-12, độ phân tán màu từ -400 đến 1400 ps / nm, liên kết không xác định

      Phạm vi công suất đầu vào (phân tán và giới hạn tiếng ồn)

      dBm

      -7 đến -20

      BER = 1E-12, tán sắc màu -400 đến 1400 ps / nm, liên kết được khuếch đại với tối thiểu 20dB OSNR (0,5nm RBW)

      QUY ĐỊNH VÀ TIÊU CHUẨN HOÀN THÀNH DWDM-SFP10G-31.12

      Tương thích với tiêu chuẩn 1000BASE-X như được chỉ định trong IEEE 802.3z
      GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang
      GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang Singlemode và Bộ lắp ráp Jumper
      GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang đa sợi

      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ DWDM-SFP10G-31.12 ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco DWDM-SFP10G-31.12 ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm DWDM-SFP10G-31.12 cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán DWDM-SFP10G-31.12 không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm Module DWDM-SFP10G-31.12 chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA DWDM-SFP10G-31.12 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua DWDM-SFP10G-31.12 Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán DWDM-SFP10G-31.12 Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán DWDM-SFP10G-31.12 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán DWDM-SFP10G-31.12 Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị DWDM-SFP10G-31.12 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Module Cisco chính hãng được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Module Cisco , DWDM-SFP10G-31.12 tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG DWDM-SFP10G-31.12 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Module Cisco DWDM-SFP10G-31.12 được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị DWDM-SFP10G-31.12 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm DWDM-SFP10G-31.12 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Module Cisco DWDM-SFP10G-31.12 Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua Module Cisco DWDM-SFP10G-31.12 Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Thông số kỹ thuật:

       

      l Ethernet SFP Cisco 1000BASE-ZX

      l Lên tới 80 km so với SMF @ 1Gbps

      l Bộ thu phát DWFP SFP 100 GHz (Băng tần)

      l 0º – 70º Nhiệt độ vỏ máy hoạt độngl SFF-8724 Giám sát quang kỹ thuật số

      l Có thể trao đổi nóng cho các cổng SFP LC

      l Cisco SFP có thể được bảo vệ bởi SMARTnet

      l SFP MSA / IEEE Std 802.3

      l Cisco DWDM-SFP10G-31.12 tuân thủ RoHS

      Các ứng dụng:

       

      l Gigabit Ethernet

      l Kênh sợi quang 1 Gbps

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “DWDM-SFP10G-31.12”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005