WS-C2960CG-8TC-L

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ CO CQ.
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco – China.
    • Trong Hộp Có: Dây nguồn, Tai bắt rack, Ốc cài Rack, sách hướng dẫn sử dụng.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về WS-C2960CG-8TC-L

      WS-C2960CG-8TC-L là Thiết bị chuyển mạch nhỏ gọn Cisco Catalyst dễ dàng mở rộng cơ sở hạ tầng chuyển mạch có dây thông minh, được quản lý hoàn toàn của Cisco Catalyst 2960, bao gồm các dịch vụ IP không biên giới và mạng không dây, với một cáp Ethernet hoặc cáp quang từ tủ nối dây. WS-C2960CG-8TC-L là một trong những thiết bị chuyển mạch dòng nhỏ gọn Cisco Catalyst 2960. Nó cung cấp 8 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet và giao diện 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP.

      Thông số kỹ thuật nhanh WS-C2960CG-8TC-L

      Bảng 1 cho thấy Thông số kỹ thuật nhanh.

      Mã sản phẩmWS-C2960CG-8TC-L
      Bộ tính năngCơ sở mạng LAN
      Giao diện đường lênGiao diện 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP.
      Cổng8 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet
      Chuyển tiếp băng thông10 Gb / giây
      RAM128 MB
      Bộ nhớ flash64 MB
      Kích thước4,44 x 26,9 x 21,3 cm
      Trọng lượng gói4,38 Kg

      Thông tin chi tiết sản phẩm WS-C2960CG-8TC-L

      Hình 1 cho thấy bảng mặt trước của WS-C2960CG-8TC-L

      WS-C2960CG-8TC-L
      WS-C2960CG-8TC-L

      Chú thích:

      • Có hai cổng giao diện điều khiển trên bảng điều khiển phía trước, bao gồm cổng bảng điều khiển RJ-45 và cổng USB loại B (bảng điều khiển).
      • Công tắc cũng cung cấp một cổng USB loại A.
      • Tám cổng Gigabit Ethernet 10/100/1000 nằm ở mặt trước.
      • Hai đường lên kép hỗ trợ mô đun SFP 1G hoặc 1G.

      Các phụ kiện của WS-C2960CG-8TC-L

      Bảng 2 cho thấy một số loại cáp và mô-đun SFP được đề xuất.

      Mô hìnhMô tả
      CAB-TIÊU THỤ-USBCisco CAB-CONSOLE-Cáp điều khiển USB 6 ft với USB Loại A và mini-B
      CAB-TIÊU THỤCáp điều khiển Cisco CAB-ConsOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
      GLC-SX-MMDMô-đun thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

      So sánh với mặt hàng tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh giữa WS-C2960CG-8TC-L

      Mô hìnhWS-C2960CG-8TC-LWS-C3560CG-8TC-S
      Đường lênGiao diện 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP.Giao diện 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP.
      Cổng8 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet8 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet
      Bộ tính năngCơ sở mạng LANCơ sở IP
      Vlan tối đa2551005
      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco WS-C2960CG-8TC-L. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà Phân Phối Cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Thông số kỹ thuật WS-C2960CG-8TC-L

      Thông số kỹ thuật WS-2960CG-8TC-L

      Cổng Ethernet8 x 10/100/1000 Gigabit Ethernet

      Cổng đầu ra PoE
      Không có

      Nguồn PoE có sẵn
      Không có
      Đường lên2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP
      Phần mềm mặc định Cơ sở mạng LAN
      Chuyển tiếp băng thông10 Gb / giây
      Bộ nhớ flash64 MB
      Bộ nhớ DRAM128 MB
      Vlan tối đa255
      ID Vlan4000
      Đơn vị truyền tối đa (MTU)Lên đến 9000 byte
      Khung Jumbo9018 byte
      Tỷ lệ chuyển tiếp 64 Byte Packet 14,9 mpps
      Đầu nối nguồn– Khách hàng có thể cung cấp năng lượng cho một công tắc bằng cách sử dụng nguồn điện bên trong. Đầu nối được đặt ở mặt sau của công tắc. Cung cấp năng lượng nội bộ là một đơn vị autoranging.
      – Bộ nguồn bên trong hỗ trợ điện áp đầu vào trong khoảng từ 100 đến 240VAC.
      – Sử dụng dây nguồn AC được cung cấp để kết nối đầu nối nguồn AC với ổ cắm điện AC.
      Các chỉ sốTrạng thái trên mỗi cổng: Liên kết toàn vẹn, bị vô hiệu hóa, hoạt động, tốc độ, song công toàn bộ
      Trạng thái hệ thống: Hệ thống, RPS, trạng thái liên kết, song công liên kết, tốc độ liên kết
      Kích thước 
      (H x W x D)
      1,75 x 10,6 x 8.4 in (4,44 x 26,9 x 21,3 cm)
      Cân nặng3.0 lb (1.35 Kg)
      Trọng lượng gói9,66 lb (4,38 Kg)
      Hoạt động * nhiệt độ lên tới 5000 ft (1524 m)-5 ° C đến + 45 ° C (+ 23 ° F đến + 113 ° F)
      Hoạt động * nhiệt độ lên tới 10.000 ft (3048 m)-5 ° C đến + 45 ° C (+ 23 ° F đến + 113 ° F)
      Nhiệt độ lưu trữ lên tới 15.000 ft (4572 m)-25 ° C đến + 70 ° C (-13 ° F đến + 158 ° F)
      Độ cao hoạt độngLên đến 3048 m (Lên đến 10.000 ft)
      Độ cao lưu trữLên đến 4000 m (Lên đến 15.000 ft)
      Điều hành độ ẩm tương đối5% đến 95% không điều hòa
      Lưu trữ độ ẩm tương đối5% đến 95% không điều hòa
      Thời gian trung bình giữa thất bại (MTBF)542.482

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét WS-C2960CG-8TC-L

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    3 nhận xét & đánh giá
    5
    3
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Hồng Phạm

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      đã mua nhiều lần, lần nào cũng ưng từ cách tư vấn đến sp. rất hài lòng về Sp WS-C2960CG-8TC-L

      Hà Nội

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      chất lượng sản phẩm rất tốt

      Nguyễn Đức

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      hàng chuẩn giá tốt

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005