WS-C2960+24PC-L

    Mô tả sản phẩm
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng.
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Trong Hộp Có: Dây nguồn, Tai bắt rack, Ốc cài Rack, sách hướng dẫn sử dụng.
    • Detail: Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base, 370W.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng Quan về Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

      WS-C2960+24PC-L là bộ chuyển đổi thuộc dòng cisco catalyst 2960, WS-C2960+24PC-L bao gồm các cổng Ethernet 24 * 10/100 với POE, thích hợp với hệ thống giám sát camera.

      Switch Cisco WS-C2960+24PC-L được thiết kế cho các chi nhánh, văn phòng thông thường có không gian làm việc và mạng cơ sở hạ tầng nhỏ. WS-C2960+24PC-L rất phù hợp với những công ty có mức đầu tư chi phí thấp.

      Thông số nhanh WS-C2960+24PC-L

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-C2960+24PC-L

      Switch Cisco Catalyst WS-C2960+24PC-L
      Switch Cisco Catalyst WS-C2960+24PC-L

      Thông số nhanh switch cisco cataslyst 2960 WS-C2960+24PC-L

      Mã sản phẩm
      Loại bao vây Rack-mountable 1U
      Bộ tính năng Cơ sở LAN
      Giao diện Uplink 2 (SFP hoặc 1000BASE-T)
      Khả năng PoE có sẵn 370W
      Cổng 24 cổng 10/100 Ethernet
      Chuyển tiếp băng thông 16 Gb / giây
      Hiệu suất chuyển tiếp 6,5 Mpps
      RAM 128 MB
      Bộ nhớ flash 64 MB
      Thứ nguyên 4,4 cm x 45,0 cm x 33,2 cm
      Gói trọng lượng 9,19 Kg

      Thông tin chi tiết WS-C2960+24PC-L

      Hình 2 cho thấy bảng phía trước WS-C2960+24PC-L

      Mặt trước Switch Cisco Catalyst WS-C2960+24PC-L

      Chú thích:

      1. ① Chuyển đổi đèn LED
      2. ② Nút chế độ
      3. ③ 24 * 10/100 cổng
      4. ④ Cổng hai mục đích
      • Đèn LED chuyển đổi bao gồm đèn LED SYST, RPS, Trạng thái, Duplex, Tốc độ và PoE.
      • Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng lên SFP hoặc 1000BASE-T.

      Hình 3 cho thấy bảng điều khiển phía sau WS-C2960+24PC-L

      Mặt Sau Switch Cisco Catalyst WS-C2960+24PC-L

      Chú thích:

      1. ① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
      2. ② Quạt hút
      3. ③ Đầu nối RPS
      4. ④ Đầu nối nguồn AC

      Hình 4 cho thấy khung nhìn unboxing của WS-C2960 + 24PC-L .

      Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960+24PC-L

      Các phụ kiện WS-C2960+24PC-L

      Bảng 2 cho thấy các phụ kiện của WS-C2960+24PC-L.

      Mô hình Sự miêu tả
      CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
      GLC-LH-SM GE SFP, đầu nối LC LX / LH thu phát
      GLC-SX-MMD Module thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

      So sánh với các mục tương tự

      Bảng 3 cho thấy sự so sánh các mục tương tự.

      Mô hình WS-C2960+24TC-L WS-C2960+24PC-L
      Cổng 24 cổng 10/100 Ethernet 24 cổng 10/100 Ethernet
      Uplinks 2 (SFP hoặc 1000BASE-T) 2 (SFP hoặc 1000BASE-T)
      Bộ tính năng Cơ sở LAN Cơ sở LAN
      Khả dụng trên PoE Không áp dụng 370W

      Thông số kỹ thuật WS-C2960+24PC-L

      Đặc điểm kỹ thuật WS-C2960+24PC-L
      Cấu hình của WS-C2960+24PC-L
      Giao diện Ethernet 10/100 24
      Giao diện Uplink 2 (SFP hoặc 1000BASE-T)
      Bộ tính năng phần mềm Cisco IOS Cơ sở LAN
      Khả năng PoE có sẵn 370W (24 cổng lên đến 15.4W)

      Phần cứng của WS-C2960+24PC-L

      Bộ nhớ flash 64 MB
      DRAM 128 MB
      Hiệu suất và khả năng mở rộng của WS-C2960+24PC-L
      Chuyển tiếp băng thông 16 Gb / giây
      VLAN hoạt động tối đa 255
      Có sẵn các ID VLAN 4K
      Đơn vị truyền tải tối đa (MTU) – gói L3 9000 byte
      Khung Jumbo – Khung Ethernet 9018 byte
      Tỷ lệ chuyển tiếp: Gói 64-Byte L3, Hàng triệu gói mỗi giây 6,5

      Cơ Khí  của WS-C2960+24PC-L

      Kích thước (H x W x D) 1,73 x 17,70 x 13,07 inch (4,4 x 45,0 x 33,2 cm)
      Cân nặng 12 lb (5,4 Kg)
      Gói trọng lượng 20,26 lb (9,19 Kg)

      Phạm vi môi trường của WS-C2960+24PC-L

      Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m) 23º đến 113ºF(-5º đến 45ºC)
      Nhiệt độ hoạt động lên đến 10.000 ft (3000 m) 23º đến 104ºF(-5º đến 40ºC)
      Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển * 23º đến 131ºF(-5º đến 55ºC)
      Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m) * 23º đến 122ºF(-5º đến 50ºC)
      Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m) * 23º đến 113ºF(-5º đến 45ºC)
      Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m) * 23º đến 104ºF(-5º đến 40ºC)
      Nhiệt độ bảo quản lên đến 15.000 feet (4573 m) 23º đến 158ºF(-25º đến 70ºC)
      Độ cao hoạt động Tối đa 10.000 bộ(Lên đến 3.000 Mét)
      Độ cao lưu trữ Lên đến 13.000 Feet(Lên đến 4.000 Mét)
      Độ ẩm tương đối hoạt động 10% đến 95% không bị ngưng tụ
      Độ ẩm tương đối lưu trữ 10% đến 95% không bị ngưng tụ
      Áp suất âm thanh, dBA Điển hình, LpAm: 33Tối đa, LpAD: 36
      Công suất âm thanh, dbA Điển hình, LwA: 43Tối đa, LwAD: 46
      MTBF trong hàng ngàn giờ 382
      Kết nối và giao diện của WS-C2960+24PC-L
      Giao diện Ethernet ·         Cổng 10BASE-T: Đầu nối RJ-45, cặp cáp xoắn đôi 3, 4 hoặc 5 không được che chở (UTP) không được che chở·         Cổng 100BASE-TX: Đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 cặp 5

      ·         Cổng 1000BASE-T: Đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 cặp 4

      ·         Các cổng dựa trên SBC 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 cặp 5

      Đèn LED báo hiệu ·         Trạng thái trên mỗi cổng: Tính toàn vẹn của liên kết, bị tắt, hoạt động, tốc độ và toàn bộ song công·         Trạng thái hệ thống, Trạng thái cổng, PoE, RPS, liên kết song công và tốc độ liên kết
      Bảng điều khiển Cáp điều khiển Cisco Catalyst:·         Cáp điều khiển CAB-CONSOLE-RJ45 6 ft với RJ-45
      Quyền lực ·         Nguồn điện bên trong là một đơn vị tự động và hỗ trợ điện áp đầu vào giữa 100 và 240V AC.·         Sử dụng dây nguồn AC được cung cấp để kết nối đầu nối nguồn AC với ổ cắm điện AC.

      ·         Đầu nối Cisco RPS cung cấp kết nối cho một tùy chọn Cisco RPS 2300 sử dụng đầu vào AC và cung cấp đầu ra DC cho công tắc.

      ·         Chỉ có Cisco RPS 2300 (model PWR-RPS2300) mới được gắn vào ổ cắm dự phòng hệ thống điện dự phòng.

      Hỗ trợ quản lý và tiêu chuẩn của WS-C2960+24PC-L

      Sự quản lý
      ·         BRIDGE-MIB·         CISCO-CABLE-DIAG-MIB

      ·         CISCO-CDP-MIB

      ·         CISCO-CLUSTER-MIB

      ·         CISCO-CONFIG-COPY-MIB

      ·         CISCO-CONFIG-MAN-MIB

      ·         CISCO-DHCP-SNOOPING-MIB

      ·         CISCO-ENTITY-VENDORTYPE-OID-MIB

      ·         CISCO-ENVMON-MIB

      ·         CISCO-ERR-DISABLE-MIB

      ·         CISCO-FLASH-MIB

      ·         CISCO-FTP-CLIENT-MIB

      ·         CISCO-IGMP-LỌC-MIB

      ·         CISCO-IMAGE-MIB

      ·         CISCO-IP-STAT-MIB

      ·         CISCO-LAG-MIB

      ·         CISCO-MAC-THÔNG BÁO-MIB

      ·         CISCO-MEMORY-POOL-MIB

      ·         CISCO-PAGP-MIB

      ·         CISCO-PING-MIB

      ·         CISCO-POE-EXTENSIONS-MIB

      ·         CISCO-PORT-QOS-MIB

      ·         CISCO-PORT-SECURITY-MIB

      ·         CISCO-PORT-STORM-CONTROL-MIB

      ·         CISCO-SẢN PHẨM-MIB

      ·         CISCO-PROCESS-MIB

      ·         CISCO-RTTMON-MIB

      ·         CISCO-SMI-MIB

      ·         CISCO-STP-EXTENSIONS-MIB

      ·         CISCO-SYSLOG-MIB

      ·         CISCO-TC-MIB

      ·         CICSO-TCP-MIB

      ·         CISCO-UDLDP-MIB

      ·         CISCO-VLAN-IFTABLE

      ·         RELATIONSHIP-MIB

      ·         CISCO-VLAN-MEMBERSHIP-MIB

      ·         CISCO-VTP-MIB

      ·         ENTITY-MIB

      ·         ETHERLIKE-MIB

      ·         IEEE8021-PAE-MIB

      ·         IEEE8023-LAG-MIB

      ·         IF-MIB

      ·         INET-ADDRESS-MIB

      ·         OLD-CISCO-CHASSIS-MIB

      ·         OLD-CISCO-FLASH-MIB

      ·         OLD-CISCO-INTERFACES-MIB

      ·         OLD-CISCO-IP-MIB

      ·         OLD-CISCO-SYS-MIB

      ·         OLD-CISCO-TCP-MIB

      ·         OLD-CISCO-TS-MIB

      ·         RFC1213-MIB

      ·         RMON-MIB

      ·         RMON2-MIB

      ·         SNMP-FRAMEWORK-MIB

      ·         SNMP-MPD-MIB

      ·         SNMP-NOTIFICATION-MIB

      ·         SNMP-MỤC TIÊU-MIB

      ·         SNMPv2-MIB

      ·         TCP-MIB

      ·         UDP-MIB

      ·         ePM MIB

      Tiêu chuẩn
      ·         Giao thức cây Spanning của IEEE 802.1D·         Ưu tiên CoS IEEE 802.1p

      ·         IEEE 802.1Q VLAN

      ·         IEEE 802.1s

      ·         IEEE 802.1w

      ·         IEEE 802.1X

      ·         IEEE 802.1ab (LLDP)

      ·         IEEE 802.3ad

      ·         IEEE 802.3af

      ·         IEEE 802.3ah (chỉ dành cho sợi đơn / đa sợi 100BASE-X)

      ·         IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

      ·         IEEE 802.3 10BASE-T

      ·         IEEE 802.3u 100BASE-TX

      ·         IEEE 802.3ab 1000BASE-T

      ·         IEEE 802.3z 1000BASE-X

      ·         Tiêu chuẩn RMON I và II

      ·         SNMP v1, v2c và v3

      Tuân thủ RFC
      ·         RFC 768 – UDP·         RFC 783 – TFTP

      ·         RFC 791 – IP

      ·         RFC 792 – ICMP

      ·         RFC 793 – TCP

      ·         RFC 826 – ARP

      ·         RFC 854 – Telnet

      ·         RFC 951 – Giao thức khởi động (BOOTP)

      ·         RFC 959 – FTP

      ·         RFC 1112 – IP Multicast và IGMP

      ·         RFC 1157 – SNMP v1

      ·         RFC 1166 – Địa chỉ IP

      ·         RFC 1256 – Bộ định tuyến Giao thức Thông báo Điều khiển Internet (ICMP)

      ·         RFC 1305 – NTP

      ·         RFC 1492 – TACACS +

      ·         RFC 1493 – Cầu nối MIB

      ·         RFC 1542 – Tiện ích mở rộng BOOTP

      ·         RFC 1643 – Giao diện Ethernet MIB

      ·         RFC 1757 – RMON

      ·         RFC 1901 – SNMP v2C

      ·         RFC 1902-1907 – SNMP v2

      ·         RFC 1981 – Đường dẫn MTU Discovery cho IPv6

      ·         FRC 2068 – HTTP

      ·         RFC 2131 – DHCP

      ·         RFC 2138 – RADIUS

      ·         RFC 2233 – NẾU MIB v3

      ·         RFC 2373 – IPv6 bổ sung tổng hợp

      ·         RFC 2460 – IPv6

      ·         RFC 2461 – Khám phá hàng xóm IPv6

      ·         RFC 2462 – Tự động định cấu hình IPv6

      ·         RFC 2463 – ICMP IPv6

      ·         RFC 2474 – Các dịch vụ phân biệt (DiffServ)

      ·         RFC 2597 – Chuyển tiếp được đảm bảo

      ·         RFC 2598 – Chuyển tiếp nhanh

      ·         RFC 2571 – Quản lý SNMP

      ·         RFC 3046 – Tùy chọn thông tin đại lý DHCP Relay

      ·         RFC 3376 – IGMP v3

      ·         RFC 3580 – RADIUS 802.1X

      Xếp hạng điện áp và công suất của WS-C2960+24PC-L
      Điện áp (Autoranging) 100 đến 240 VAC
      Hiện tại (Amperes) 4,0 – 2,0
      Tần số 50 đến 60Hz
      Công suất (kVA) 0,43
      Điện áp đầu vào DC (Đầu vào RPS) 2A ở 12V (7A ở -52V)
      Sự tiêu thụ năng lượng 0% lưu lượng truy cập: 35,410% lưu lượng truy cập: 35,3

      Lưu lượng truy cập 100%: 35,6

      ATIS bình quân gia quyền: 35,3

      An toàn và tuân thủ của WS-C2960+24PC-L
      Tuân thủ quy định Sản phẩm phải tuân thủ Đánh dấu CE theo chỉ thị 2004/108 / EC và 2006/95 / EC
      An toàn UL 60950-1 Second EditionCAN / CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

      EN 60950-1 Second Edition

      IEC 60950-1 Second Edition

      AS / NZS 60950-1

      EMC – Phát thải 47CFR Phần 15 (CFR 47) Hạng AAS / NZS CISPR22 Hạng A

      CISPR22 Hạng A

      EN55022 Hạng A

      Lớp ICES003 A

      VCCI Hạng A

      EN61000-3-2

      EN61000-3-3

      KN22 Hạng A

      CNS13438 Lớp A

      EMC – Miễn trừ EN55024CISPR24

      EN300386

      KN24

      Môi trường Giảm các chất độc hại (RoHS) bao gồm Chỉ thị 2011/65 / EU

      Xem thêm các danh mục tương tự :


      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ WS-C2960+24PC-L?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-L?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm WS-C2960+24PC-L cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán WS-C2960+24PC-L không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm WS-C2960+24PC-L chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA WS-C2960+24PC-L TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua WS-C2960+24PC-L Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán WS-C2960+24PC-L Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán WS-C2960+24PC-L Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán WS-C2960+24PC-L Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị WS-C2960+24PC-L Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Switch Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Switch Cisco WS-C2960+24PC-L tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG WS-C2960+24PC-L TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Switch Cisco WS-C2960+24PC-L được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị WS-C2960+24PC-L  do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm WS-C2960+24PC-L Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua Switch Cisco WS-C2960+24PC-L Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua Switch Cisco WS-C2960+24PC-L Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • WS-C2960+24PC-L Specification
      Configurations
      10/100 Ethernet Interfaces 24
      Uplink Interfaces 2 (SFP or 1000BASE-T)
      Cisco IOS Software Feature Set LAN Base
      Available PoE Power 370W (24 ports up to 15.4W)
      Hardware
      Flash memory 64 MB
      DRAM 128 MB
      Performance and Scalability
      Forwarding bandwidth 16 Gbps
      Maximum active VLANs 255
      VLAN IDs available 4K
      Maximum transmission unit (MTU) – L3 packet 9000 bytes
      Jumbo frame – Ethernet frame 9018 bytes
      Forwarding Rate: 64-Byte L3 Packets, Millions of packets per second 6.5
      Mechanical
      Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 13.07 in (4.4 x 45.0 x 33.2 cm)
      Weight 12 lb (5.4 Kg)
      Package Weight 20.26 lb (9.19 Kg)
      Environmental Ranges
      Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) 23º to 113ºF

      (-5º to 45ºC)

      Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) 23º to 104ºF

      (-5º to 40ºC)

      Short-term exception at sea level* 23º to 131ºF

      (-5º to 55ºC)

      Short-term exception up to 5000 feet (1500 m)* 23º to 122ºF

      (-5º to 50ºC)

      Short-term exception up to 10,000 feet (3000 m)* 23º to 113ºF

      (-5º to 45ºC)

      Short-term exception up to 13,000 feet (4000 m)* 23º to 104ºF

      (-5º to 40ºC)

      Storage temperature up to 15,000 feet (4573 m) 23º to 158ºF

      (-25º to 70ºC)

      Operating altitude Up to 10,000 Feet

      (Up to 3,000 Meters)

      Storage altitude Up to 13,000 Feet

      (Up to 4,000 Meters)

      Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
      Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
      Sound Pressure, dBA Typical, LpAm: 33

      Maximum, LpAD: 36

      Sound Power, dbA Typical, LwA: 43

      Maximum, LwAD: 46

      MTBF in thousands of hours 382
      Connectors and Interfaces
      Ethernet Interfaces ·         10BASE-T ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 3, 4, or 5 unshielded twisted-pair (UTP) cabling

      ·         100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 UTP cabling

      ·         1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

      ·         1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

      Indicator LEDs ·         Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex

      ·         System status, Port Status, PoE, RPS, link duplex, and link speed

      Console Cisco Catalyst console cables:

      ·         CAB-CONSOLE-RJ45 Console cable 6 ft. with RJ-45

      Power ·         The internal power supply is an auto-ranging unit and supports input voltages between 100 and 240V AC.

      ·         Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.

      ·         The Cisco RPS connector offers connection for an optional Cisco RPS 2300 that uses AC input and supplies DC output to the switch.

      ·         Only the Cisco RPS 2300 (model PWR-RPS2300) should be attached to the redundant-power-system receptacle.

      Management and Standards Support
      Management ·         BRIDGE-MIB

      ·         CISCO-CABLE-DIAG-MIB

      ·         CISCO-CDP-MIB

      ·         CISCO-CLUSTER-MIB

      ·         CISCO-CONFIG-COPY-MIB

      ·         CISCO-CONFIG-MAN-MIB

      ·         CISCO-DHCP-SNOOPING-MIB

      ·         CISCO-ENTITY-VENDORTYPE-OID-MIB

      ·         CISCO-ENVMON-MIB

      ·         CISCO-ERR-DISABLE-MIB

      ·         CISCO-FLASH-MIB

      ·         CISCO-FTP-CLIENT-MIB

      ·         CISCO-IGMP-FILTER-MIB

      ·         CISCO-IMAGE-MIB

      ·         CISCO-IP-STAT-MIB

      ·         CISCO-LAG-MIB

      ·         CISCO-MAC-NOTIFICATION-MIB

      ·         CISCO-MEMORY-POOL-MIB

      ·         CISCO-PAGP-MIB

      ·         CISCO-PING-MIB

      ·         CISCO-POE-EXTENSIONS-MIB

      ·         CISCO-PORT-QOS-MIB

      ·         CISCO-PORT-SECURITY-MIB

      ·         CISCO-PORT-STORM-CONTROL-MIB

      ·         CISCO-PRODUCTS-MIB

      ·         CISCO-PROCESS-MIB

      ·         CISCO-RTTMON-MIB

      ·         CISCO-SMI-MIB

      ·         CISCO-STP-EXTENSIONS-MIB

      ·         CISCO-SYSLOG-MIB

      ·         CISCO-TC-MIB

      ·         CICSO-TCP-MIB

      ·         CISCO-UDLDP-MIB

      ·         CISCO-VLAN-IFTABLE

      ·         RELATIONSHIP-MIB

      ·         CISCO-VLAN-MEMBERSHIP-MIB

      ·         CISCO-VTP-MIB

      ·         ENTITY-MIB

      ·         ETHERLIKE-MIB

      ·         IEEE8021-PAE-MIB

      ·         IEEE8023-LAG-MIB

      ·         IF-MIB

      ·         INET-ADDRESS-MIB

      ·         OLD-CISCO-CHASSIS-MIB

      ·         OLD-CISCO-FLASH-MIB

      ·         OLD-CISCO-INTERFACES-MIB

      ·         OLD-CISCO-IP-MIB

      ·         OLD-CISCO-SYS-MIB

      ·         OLD-CISCO-TCP-MIB

      ·         OLD-CISCO-TS-MIB

      ·         RFC1213-MIB

      ·         RMON-MIB

      ·         RMON2-MIB

      ·         SNMP-FRAMEWORK-MIB

      ·         SNMP-MPD-MIB

      ·         SNMP-NOTIFICATION-MIB

      ·         SNMP-TARGET-MIB

      ·         SNMPv2-MIB

      ·         TCP-MIB

      ·         UDP-MIB

      ·         ePM MIB

      Standards ·         IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

      ·         IEEE 802.1p CoS Prioritization

      ·         IEEE 802.1Q VLAN

      ·         IEEE 802.1s

      ·         IEEE 802.1w

      ·         IEEE 802.1X

      ·         IEEE 802.1ab (LLDP)

      ·         IEEE 802.3ad

      ·         IEEE 802.3af

      ·         IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only)

      ·         IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

      ·         IEEE 802.3 10BASE-T

      ·         IEEE 802.3u 100BASE-TX

      ·         IEEE 802.3ab 1000BASE-T

      ·         IEEE 802.3z 1000BASE-X

      ·         RMON I and II standards

      ·         SNMP v1, v2c, and v3

      RFC compliance ·         RFC 768 – UDP

      ·         RFC 783 – TFTP

      ·         RFC 791 – IP

      ·         RFC 792 – ICMP

      ·         RFC 793 – TCP

      ·         RFC 826 – ARP

      ·         RFC 854 – Telnet

      ·         RFC 951 – Bootstrap Protocol (BOOTP)

      ·         RFC 959 – FTP

      ·         RFC 1112 – IP Multicast and IGMP

      ·         RFC 1157 – SNMP v1

      ·         RFC 1166 – IP Addresses

      ·         RFC 1256 – Internet Control Message Protocol (ICMP) Router Discovery

      ·         RFC 1305 – NTP

      ·         RFC 1492 – TACACS+

      ·         RFC 1493 – Bridge MIB

      ·         RFC 1542 – BOOTP extensions

      ·         RFC 1643 – Ethernet Interface MIB

      ·         RFC 1757 – RMON

      ·         RFC 1901 – SNMP v2C

      ·         RFC 1902-1907 – SNMP v2

      ·         RFC 1981 – Path MTU Discovery for IPv6

      ·         FRC 2068 – HTTP

      ·         RFC 2131 – DHCP

      ·         RFC 2138 – RADIUS

      ·         RFC 2233 – IF MIB v3

      ·         RFC 2373 – IPv6 Aggregatable Addrs

      ·         RFC 2460 – IPv6

      ·         RFC 2461 – IPv6 Neighbor Discovery

      ·         RFC 2462 – IPv6 Autoconfiguration

      ·         RFC 2463 – ICMP IPv6

      ·         RFC 2474 – Differentiated Services (DiffServ) Precedence

      ·         RFC 2597 – Assured Forwarding

      ·         RFC 2598 – Expedited Forwarding

      ·         RFC 2571 – SNMP Management

      ·         RFC 3046 – DHCP Relay Agent Information Option

      ·         RFC 3376 – IGMP v3

      ·         RFC 3580 – 802.1X RADIUS

      Voltage and Power Ratings
      Voltage (Autoranging) 100 to 240 VAC
      Current (Amperes) 4.0 – 2.0
      Frequency 50 to 60Hz
      Power Rating (kVA) 0.43
      DC Input Voltages (RPS Input) 2A at 12V (7A at -52V)
      Power Consumption 0% traffic: 35.4

      10% traffic: 35.3

      100% traffic: 35.6

      ATIS weighted average: 35.3

      Safety and Compliance
      Regulatory Compliance Products should comply with CE Marking per directives 2004/108/EC and 2006/95/EC
      Safety UL 60950-1 Second Edition

      CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

      EN 60950-1 Second Edition

      IEC 60950-1 Second Edition

      AS/NZS 60950-1

      EMC – Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A

      AS/NZS CISPR22 Class A

      CISPR22 Class A

      EN55022 Class A

      ICES003 Class A

      VCCI Class A

      EN61000-3-2

      EN61000-3-3

      KN22 Class A

      CNS13438 Class A

      EMC – Immunity EN55024

      CISPR24

      EN300386

      KN24

      Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá & Nhận xét WS-C2960+24PC-L

    Đánh giá trung bình

    5.00/5

    3 nhận xét & đánh giá
    5
    3
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0
      Mai Nguyễn

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      WS-C2960+24PC-L hàng chính hãng, đầy đủ CO, CQ, đóng gói cẩn thận. NV tư vấn nhiệt tình.

      Đức

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      hàng chuẩn giá tốt

      Trần Tuấn Anh

      Đã mua sản phẩm này tại Cisco Chính Hãng

      Mình đã mua WS-C2960+24PC-L tại Cisco Chính Hãng. Sản phẩm chất lượng, giá cả phải chăng, nhân viên nhiệt tình. Khá hài lòng. CO & CQ đầy đủ. Đánh giá 5*

    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005