SFP-H25G-CU4M

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: SFP-H25G-CU4M
    • Cisco Product #: SFP-H25G-CU4M
    • Mô Tả: Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable 4-meter
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về sản phẩm SFP-H25G-CU4M

      Với những danh mục Cisco ® 25GBASE SFP-H25G-CU4M (Mẫu nhỏ có thể cắm được) cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 25 Gigabit mật độ cao và năng lượng thấp cho các ứng dụng mạng máy tính hiệu năng cao và trung tâm dữ liệu. Các Mô-đun cisco 25G dựa trên yếu tố hình thức SFP28.

      SFP-H25G-CU4M
      Cisco 25GBASE-CR1 SFP28 Passive Copper Cable 4-meter

      Bảng 1. Danh mục sản phẩm 25G của Cisco

      Sản phẩm

      Mô tả

      Cisco SFP-H25G-CU1M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 1 mét

      Cisco SFP-H25G-CU1.5M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 1,5 mét

      Cisco SFP-H25G-CU2M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 2 mét

      Cisco SFP-H25G-CU2,5M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 2,5 mét

      Cisco SFP-H25G-CU3M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 3 mét

      Cisco SFP-H25G-CU4M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 4 mét

      Cisco SFP-H25G-CU5M

      Cáp đồng 25GBASE-CR1 dài 5 mét

      Cisco SFP-25G-AOC1M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 1 mét

      Cisco SFP-25G-AOC2M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 2 mét

      Cisco SFP-25G-AOC3M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 3 mét

      Cisco SFP-25G-AOC4M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 4 mét

      Cisco SFP-25G-AOC5M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 5 mét

      Cisco SFP-25G-AOC7M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC 7 mét

      Cisco SFP-25G-AOC10M

      Cáp quang chủ động 25GBASE-AOC dài 10 mét

      Cisco SFP-25G-SR-S

      Mô-đun SFP28 25GBASE-SR cho MMF

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      Mô-đun SFP28 10 / 25GBASE-CSR cho MMF

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      Mô-đun 10 / 25GBASE-LR SFP28 cho SMF


      Các tính năng và lợi ích của Mô-đun SFP-H25G-CU4M 25G của Cisco

      ●     Có thể tương tác với các giao diện 25G tương thích với IEEE khác khi áp dụng

      ●     Được chứng nhận và thử nghiệm trên các cổng Cisco SFP28 cho hiệu suất, chất lượng và độ tin cậy vượt trội

      ●     Kết nối tốc độ cao tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3by và IEEE 802.3cc

      Cáp đồng Cisco SFP-25G

      Cáp Cisco SFP-H25G-CU4M Gigabit gắn trực tiếp cáp 25GBASE-CR1 phù hợp cho các liên kết rất ngắn và cung cấp một cách hiệu quả về mặt chi phí để thiết lập liên kết 25 Gigabit giữa các cổng SFP28 của các thiết bị chuyển mạch của Cisco trong các giá đỡ và trên các giá đỡ liền kề. Cisco cung cấp cáp đồng thụ động với chiều dài x = 1, 1,5, 2, 2,5, 3, 4 và 5 mét.

      Cáp 1m, 1,5m và 2m không yêu cầu FEC trên các cổng máy chủ; Cáp 2,5m và 3 m yêu cầu BASE-R FEC (còn được gọi là FC-FEC) trên các cổng máy chủ; Cáp 4m và 5m yêu cầu RS-FEC trên các cổng máy chủ.

      Cáp quang tích cực Cisco SFP-25G

      Cáp quang SFP-H25G-CU4M Chúng thích hợp cho các khoảng cách rất ngắn và cung cấp một cách hiệu quả về chi phí để kết nối trong các giá đỡ và trên các giá đỡ liền kề. Cisco cung cấp Cáp quang chủ động có độ dài 1, 2, 3, 4, 5, 7 và 10 mét.

      Cáp AOC yêu cầu BASE-R FEC hoặc RS-FEC trên các cổng máy chủ.

      Cisco SFP-25G-SR-S

      Mô-đun Cisco 25GBASE-SR hỗ trợ độ dài liên kết 70 / 100m trên OM3 / 4 MMF.

      Mô-đun này yêu cầu RS-FEC trên các cổng máy chủ.

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      Mô-đun Cisco 10 / 25GBASE-CSR hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 300 / 400m so với OM3 / 4 ở 10G và lên đến 300 / 400m so với OM3 / 4 ở 25G * . Nó cũng hỗ trợ độ dài liên kết 82m so với OM2 ở mức 10G và lên tới 70m so với OM2 ở 25G.

      Mô-đun SFP-H25G-CU4M  RS-FEC trên cổng máy chủ để hoạt động toàn bộ ở mức 25G. Sử dụng BASE-R FEC, mô-đun có thể hỗ trợ 70 / 100m so với OM3 / 4 và FEC không có, nó có thể hỗ trợ 30 / 50m so với OM3 / 4 ở mức 25G * . Đối với hoạt động 10G FEC là không cần thiết.

      * Phụ thuộc vào chất lượng sợi.

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      Mô-đun Cisco 10 / 25GBASE-LR hỗ trợ độ dài liên kết 10 km trên Sợi đơn chế độ tiêu chuẩn (SMF) G.652 ở cả 10G và 25G.

      Mô-đun SFP-H25G-CU4M này yêu cầu RS-FEC trên các cổng máy chủ để hoạt động ở 25G.

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật cáp cổng 25G

      Cisco SFP-25G

      Loại cáp

      Khoảng cách cáp

      Tiêu thụ năng lượng tối đa (W)

      Kéo màu Tab

      Cisco SFP-H25G-CU1M

      Lắp ráp cáp đồng trực tiếp

      1 triệu

      1/10

      Be

      Cisco SFP-H25G-CU1.5M

      1,5m

      Đen

      Cisco SFP-H25G-CU2M

      2m

      nâu

      Cisco SFP-H25G-CU2,5M

      2,5m

      Màu vàng

      Cisco SFP-H25G-CU3M

      3 m

      trái cam

      Cisco SFP-H25G-CU4M

      4m

      màu xanh lá

      Cisco SFP-H25G-CU5M

      5m

      Xám

      Cisco SFP-25G-AOC1M

      Lắp ráp cáp quang

      1 triệu

      1

      Be

      Cisco SFP-25G-AOC2M

      2m

      nâu

      Cisco SFP-25G-AOC3M

      3 m

      trái cam

      Cisco SFP-25G-AOC4M

      4m

      màu xanh lá

      Cisco SFP-25G-AOC5M

      5m

      Xám

      Cisco SFP-25G-AOC7M

      7m

      Màu xanh da trời

      Cisco SFP-25G-AOC10M

      10m

      Màu đỏ

      Cisco SFP-25G-SR-S

      70 / 100m (OM3 / OM4)

      1.2

      Be

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      300 / 400m (OM3 / OM4) *

      1.2

      Đào

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      10km

      1.3

      Màu xanh da trời

      Bảng 3. Thông số kỹ thuật cáp cổng SFP-H25G-CU4M

      Cisco SFP-25G

      Bước sóng (nm)

      Loại cáp

      Kích thước lõi (Micron)

      Băng thông phương thức

      Khoảng cách cáp

      Cisco SFP-25G-SR-S

      850

      MMF

      50,0

      2000 (OM3)

      70m

      4700 (OM4)

      100m

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      850

      MMF

      50,0

      500 (OM2)

      70m (25G)

      82m (10G)

      2000 (OM3)

      300m *

      4700 (OM4)

      400m *

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      1310

      SMF

      G.652

      10km

      Bảng 4. Thông số kỹ thuật truyền và nhận quang

      Sản phẩm

      Kiểu

      Công suất phát (dBm) *

      Nhận công suất (dBm) *

      Truyền và nhận bước sóng (nm)

      Tối đa

      Tối thiểu

      Tối đa

      Tối thiểu

      Cisco SFP-25G-SR-S

      MMF 25GBASE-SR 850nm

      +2,4

      -8,4

      +2,4

      -10.3

      840 đến 860

      Cisco SFP-10 / 25G-CSR-S

      10G

      +2,4

      -7.3

      +2,4

      -9,9

      840 đến 860

      25G

      +2,4

      -6

      +2,4

      -8,7

      840 đến 860

      Cisco SFP-10 / 25G-LR-S

      10G

      + 0,5

      -8.2

      + 0,5

      -14,4

      1260 đến 1355 (10G)

      25G

      +2.0

      -7

      +2

      -13.3

      1295 đến 1325 (25G)

      Tiêu chuẩn:

      ●     SFF-8402: Giải pháp thu phát có thể cắm SFP + 28 Gb / s 1x (SFP28) – Rev 1.0 30 tháng 3 năm 2014

      ●     SFF-8472: Giao diện giám sát chẩn đoán cho máy thu phát quang – Rev 12 tháng 8 năm 2014

      ●     IEEE 802.3  – 2015 Tiêu chuẩn IEEE cho Ethernet

      ●     IEEE P802.3by  – Sửa đổi 2016: Thông số kiểm soát truy cập phương tiện, lớp vật lý và thông số quản lý cho hoạt động 25 Gb / s

      ●     IEEE P802.3cc  – Sửa đổi 2017: Lớp vật lý và các thông số quản lý cho hoạt động Ethernet nối tiếp 25 Gb / s qua sợi quang đơn

      Để biết thêm thông tin về quang học và mô-đun 25GBASE SFP-H25G-CU4M SFP28 của Cisco, hãy liên hệ với chúng tôi .


      Thông Tin Đặt Hàng SFP-H25G-CU4M

      CISCO CHÍNH HÃNG là đơn vị Phân Phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng module Cisco bao gồm:
      • Module Cisco 100MB
      • Module Cisco 1GB
      • Module Cisco 10GB
      • Module Cisco 25GB
      • Module Cisco 40GB
      • Module Cisco 100GB
      • Module Cisco CWDM
      • Module Cisco DWDM
      Sản phẩm Module Cisco SFP-H25G-CU4M do chúng tôi phân phối là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của sản phẩm Module Quang 10G SFP-H25G-CU1M cũng như các sản phẩm Module Quang Cisco Chính hãng Giá Rẻ tại CISCO CHÍNH HÃNG, Hãy Trò Chuyện Ngay với chúng tôi tại Khung Chat hoặc liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:


      [ Đặt Mua SFP-H25G-CU4M Chính Hãng Tại Hà Nội ]

      • Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua SFP-H25G-CU4M Chính Hãng Tại Sài Gòn ]

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    •  

      Số phần:SFP-H25G-CU4M
      Kết nối:SFP + -SFP +
      Tỷ lệ hạng:10GBase-10GBase
      Loại cáp:Twinax (DAC)
      Chiều dài:1 mét
      Thụ động tích cực:Bị động
      Hỗ trợ nền tảng
      Các mô-đun Cisco SFP + được hỗ trợ trên một loạt các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco:
      ● Bộ định tuyến 7600 Series● Công tắc dòng Catalyst 4500 và 4500-X
      ● ASR 901● Bộ định tuyến CRS
      ● ASR 903● MDS 9000
      ● Bộ định tuyến ASR 1000● TÔI 4500
      ● Bộ định tuyến ASR 9000● Bộ định tuyến ME 4900NCS 6000
      ● Bộ định tuyến ASR 9000v● Công tắc dòng Nexus 2000, 3000 và 4000
      ● Công tắc dòng Catalyst 2350 và 2360● Chuyển mạch sê-ri Nexus 9000 và 9500 (mô-đun)
      ● Công tắc dòng Catalyst 2960-S, 2960-X và 2960-XR● Dòng cổng RF
      ● Công tắc lưỡi 3100 Catalyst● SCE 8000
      ● Công tắc dòng Catalyst 3560, 3560-E và 3560-X● Bộ điều hợp cổng chia sẻ (SPA)
      ● Công tắc dòng Catalyst 3750, 3750-E và 3750-X● Công tắc hệ thống điện toán hợp nhất (UCS)

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “SFP-H25G-CU4M”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005