QSFP-4X10G-AOC7M

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: QSFP-4X10G-AOC7M
    • Cisco Product #: QSFP-4X10G-AOC7M
    • Mô Tả: Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 7-meter
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quát về sản phẩm QSFP-4X10G-AOC7M QSFP-40G

      Sản phẩm QSFP-4X10G-AOC7M Cisco® 40GBASE QSFP (Quad Small Form-Factor Pluggable) cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 40 Gigabit mật độ cao và năng lượng thấp cho trung tâm dữ liệu, Networks tính toán hiệu năng cao, lớp phân phối và dịch vụ hiệu suất cao nhà cung cấp ứng dụng.

      Mô-đun Bộ chuyển đổi QSFP-4X10G-AOC7M QSFP sang SFP hoặc SFP + (QSA) cung cấp kết nối 10 Gigabit Ethernet và 1 Gigabit Ethernet cho các nền tảng chỉ có QSFP 40G. Nó cho phép di chuyển trơn tru và hiệu quả về chi phí tới 40 Gigabit Ethernet bằng cách cung cấp tùy chọn sử dụng các mô đun SFP tốc độ thấp hoặc SFP + yếu tố hình thức nhỏ nâng cao trong các cổng QSFP trống hoặc khi đầu kia của mạng đang chạy ở tốc độ thấp hơn .

      QSFP-4X10G-AOC7M
      Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 7-meter

       


      Đặc trưng QSFP-4X10G-AOC7M

      • Công suất kênh cao: 40 Gbps trên mỗi bộ thu phát
      • Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 10,3Gbps trên mỗi kênh
      • Lên đến 100m liên kết trên OM3 MMF hoặc 150m trên OM4 MMF
      • Laser VCSEL 4 kênh có độ tin cậy cao
      • Có thể tráo đổi điện
      • QSFP + MSA
      • Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ba 40GBASE-SR4
      • Đầu nối quang MPO
      • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC
      • Tản điện <1.5 W
      • Hỗ trợ chức năng DDM
      • Tuân thủ RoHS6

        Các mô đun thu phát của Cisco SFP hoặc SFP +

      Tên sản phẩm

      Mô tả Sản phẩm

      SFP-10G-SR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR SFP + cho Sợi đa chế độ

      SFP-10G-LR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LR SFP + cho Sợi đơn chế độ

      SFP-10G-ER

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho Sợi đơn chế độ (phạm vi mở rộng)

      SFP-10G-ZR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP + cho Sợi đơn chế độ (đạt tới 80 km)

      DWDM-SFP10G-xx.xx

      Các mô-đun Cisco DWDM SFP + cho Sợi đơn chế độ

      FET-10G

      Bộ thu phát vải của Cisco cho sợi đa chế độ

      10G SFP + Cáp đồng

      SFP + Cáp đồng (chiều dài 1 m đến 10 m)

      10G SFP + Cáp quang chủ động

      SFP + Cáp quang chủ động (chiều dài 1 m đến 10 m)

      SFP-10G-SR-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR SFP + cho Sợi đa chế độ, S-Class

      SFP-10G-LR-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LR SFP + cho Sợi đơn chế độ, S-Class

      SFP-10G-ER-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho Sợi đơn chế độ (phạm vi mở rộng), S-Class

      SFP-10G-ZR-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP + cho Sợi đơn chế độ (đạt tới 80 km), S-Class

      GLC-T

      Cisco 1000BASE-T SFP đồng

      GLC-SX-MMD

      Mô-đun SFP Cisco 1000BASE-SX cho Sợi đa chế độ

      Cisco QSFP-40G-SR4-S (S-Class)

      Mô-đun QSFP Cisco 40GBASE-SR4-S hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 100 và 150 mét, trên các sợi đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser. QSFP-40G-SR4-S được căn chỉnh theo thông số kỹ thuật quang học IEEE 40GBASE-SR4 hỗ trợ các liên kết quang 40G băng thông cao trên sợi song song 12 sợi được kết thúc bằng đầu nối nữ đa sợi MPO / MTP. Vì QSFP-40G-SR4-S không hỗ trợ kết nối đột phá 4x10G, hãy xem QSFP-40G-SR4 hoặc QSFP-40G-CSR4 cho các ứng dụng đó. QSFP-40G-SR4-S không hỗ trợ FCoE.

      Cisco QSFP-40G-LR4-S (S-Class)

      Mô-đun QSFP của Cisco 40GBASE-LR4 hỗ trợ độ dài liên kết lên tới 10 km so với cặp sợi đơn chế độ G.652 tiêu chuẩn với đầu nối LC song công. Mô-đun QSFP-40G-LR4-S chỉ hỗ trợ tốc độ Ethernet 40GBASE. Tín hiệu Ethernet 40 Gigabit được truyền qua bốn bước sóng. Ghép kênh và khử nhiễu của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị. QSFP-40G-LR4-S không hỗ trợ FCoE.

      Cisco QSFP 40G BiDi

      Bộ thu phát BiDirectional (BiDi) 40-Gbps của Cisco QSFP (Hình 1) là bộ thu phát quang có thể cắm được với giao diện kết nối LC song công để liên lạc dữ liệu ngắn và kết nối các ứng dụng bằng MultiMode Fiber (MMF). Bộ thu phát BiDi 40-Gbps của Cisco QSFP cung cấp cho khách hàng một giải pháp hấp dẫn cho phép tái sử dụng cơ sở hạ tầng MMF song công 10 gigabit hiện tại của họ để di chuyển sang kết nối Ethernet 40 Gigabit.

      Bộ thu phát BiDi 40-Gbps của Cisco QSFP-4X10G-AOC7M hỗ trợ độ dài liên kết lần lượt là 100 và 150 mét trên các sợi đa mode OM3 và OM4 được tối ưu hóa bằng laser.

      Bộ thu phát Cisco BiDi tuân thủ thông số kỹ thuật QSFP MSA, cho phép khách hàng sử dụng nó trên tất cả các nền tảng QSFP 40-Gbps để đạt được mạng Ethernet 40 Gigabit mật độ cao.

      Mỗi bộ thu phát QSFP-4X10G-AOC7M 40-Gbps của Cisco QSFP bao gồm hai kênh truyền và nhận 20 Gbps trong phạm vi bước sóng 832-918 nanomet, cho phép liên kết 40 Gbps tổng hợp qua kết nối sợi đa mode hai sợi.


      Mất kết nối cho phép đối với các liên kết QSFP-4X10G-AOC7M

      Khoảng cách (m)

      Mất kết nối cho phép (dB)

      OM3

      OM4

      FCoE (BER 1e-15)

      Ethernet (BER 1e-12)

      FCoE (BER 1e-15)

      Ethernet (BER 1e-12)

      10

      3.9

      4.6

      3.9

      4.6

      20

      3,8

      4,5

      3,8

      4,5

      30

      3.7

      4,4

      3.7

      4,4

      40

      3,5

      4.2

      3.6

      4.3

      50

      3,3

      4.0

      3,5

      4.2

      60

      3,1

      3,8

      3,4

      4.1

      70

      2,8

      3,5

      3,3

      4.0

      80

      2,5

      3.2

      3,1

      3,8

      90

      2.0

      2.7

      2,8

      3,5

      100

      1,5

      2.2

      2.6

      3,3

      110

      2.3

      3.0

      120

      1.9

      2.6

      130

      1,5

      2.2

      140

      1

      1.7

      150

      0,4

      1.1

      Bình luận

      Mất sợi giả định ở 100m: 0,4dB

      Mất sợi giả định ở 100m: 0,4dB

      Mất sợi giả định ở 150m: 0,5dB

      Mất sợi giả định ở 150m: 0,5dB

      QSFP-4X10G-AOC7M có biên độ tăng dần 0,7 decibel (ngoài ngân sách tổn thất tổng cộng 1,9 decibel được hiển thị trong Bảng 4), có thể được phân bổ cho tổn thất đầu nối trong liên kết cho sợi OM3 cho các ứng dụng khi liên kết BER là 1E- 12 là đủ. Cisco khuyến nghị rằng mức ký quỹ này được phân bổ cho tổn thất kết nối. Cần cẩn thận để không vượt quá 120 mét trong khoảng cách liên kết sợi với sợi OM3.

      Các mô đun thu phát của Cisco SFP hoặc SFP +

      Tên sản phẩm

      Mô tả Sản phẩm

      SFP-10G-SR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR SFP + cho Sợi đa chế độ

      SFP-10G-LR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LR SFP + cho Sợi đơn chế độ

      SFP-10G-ER

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho Sợi đơn chế độ (phạm vi mở rộng)

      SFP-10G-ZR

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP + cho Sợi đơn chế độ (đạt tới 80 km)

      DWDM-SFP10G-xx.xx

      Các mô-đun Cisco DWDM SFP + cho Sợi đơn chế độ

      FET-10G

      Bộ thu phát vải của Cisco cho sợi đa chế độ

      10G SFP + Cáp đồng

      SFP + Cáp đồng (chiều dài 1 m đến 10 m)

      10G SFP + Cáp quang chủ động

      SFP + Cáp quang chủ động (chiều dài 1 m đến 10 m)

      SFP-10G-SR-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-SR SFP + cho Sợi đa chế độ, S-Class

      SFP-10G-LR-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-LR SFP + cho Sợi đơn chế độ, S-Class

      SFP-10G-ER-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ER SFP + cho Sợi đơn chế độ (phạm vi mở rộng), S-Class

      SFP-10G-ZR-S

      Mô-đun Cisco 10GBASE-ZR SFP + cho Sợi đơn chế độ (đạt tới 80 km), S-Class

      GLC-T

      Cisco 1000BASE-T SFP đồng

      GLC-SX-MMD

      Mô-đun SFP Cisco 1000BASE-SX cho Sợi đa chế độ

      Lưu ý:  

         Tất cả các mô-đun và cáp QSFP-4X10G-AOC7M của Cisco đều vượt quá thông số kỹ thuật của IEEE, đảm bảo Tỷ lệ lỗi bit liên kết (BER) tốt hơn 1E-15 với một số ngoại lệ:

      ●      QSFP-40G-CSR-S đảm bảo BER liên kết là 1E-12 khi hỗ trợ 300 / 400m trên OM3 / 4.

      ●      QSFP-40G-SR-BD đảm bảo BER liên kết là 1E-12 khi hỗ trợ 150m trên sợi OM4.

      ●      QSFP-40G-SR4-S đảm bảo BER liên kết là 1E-12 khi hỗ trợ 100 / 150m trên OM3 / 4.

      ●      QSFP-40G-CSR4 tuân thủ các thông số kỹ thuật của IEEE, đảm bảo BER liên kết tốt hơn 1E-12.

      ●      QSFP-40G-LR4-S đảm bảo BER liên kết là 1E-12 khi hỗ trợ 10km trên SMF.

      ●      QSFP-40G-ER4 tuân thủ các thông số kỹ thuật của IEEE / OTU3, được đảm bảo lên đến BER 1E-12.

      ●      QSFP-4x10G-LR-S đảm bảo BER liên kết là 1E-12 khi hỗ trợ 10km trên SMF.

      ●      WSP-Q40GLR4L đảm bảo BER liên kết là 1E-12 khi hỗ trợ 2km trên SMF.

      Bộ thu phát Cisco QSFP-4X10G-AOC7M tuân thủ thông số kỹ thuật QSFP MSA, cho phép khách hàng sử dụng nó trên tất cả các nền tảng QSFP 40-Gbps để đạt được mạng Ethernet 40 Gigabit mật độ cao.


      Thông Tin Đặt Hàng QSFP-4X10G-AOC7M

      CISCO CHÍNH HÃNG là đơn vị Phân Phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng module Cisco bao gồm:
      • Module Cisco 100MB
      • Module Cisco 1GB
      • Module Cisco 10GB
      • Module Cisco 25GB
      • Module Cisco 40GB
      • Module Cisco 100GB
      • Module Cisco CWDM
      • Module Cisco DWDM
      Sản phẩm Module Cisco QSFP-4X10G-AOC7M do chúng tôi phân phối là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của sản phẩm Module Quang 40G QSFP-4X10G-AOC7M cũng như các sản phẩm Module Quang Cisco Chính hãng Giá Rẻ tại CISCO CHÍNH HÃNG, Hãy Trò Chuyện Ngay với chúng tôi tại Khung Chat hoặc liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:


      [ Đặt Mua Mô-đun QSFP-4X10G-AOC7M Chính Hãng Tại Hà Nội ]

      • Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua Mô-đun QSFP-4X10G-AOC7M Chính Hãng Tại Sài Gòn ]

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mã sản phẩm QSFP-4X10G-AOC7M
      Sự miêu tả Cisco 40GBase-AOC QSFP to 4 SFP+ Active Optical breakout Cable, 7-meter
      Kích thước 13,5 x 18,4 x 72,4 mm
      Bước sóng (nm) 850
      Loại cáp MMF
      Kích thước lõi (micron) 50,0

      50,0

      50,0

      Băng thông phương thức (MHz-km) 500 (OM2)

      2000 (OM3)

      4700 (OM4)

      Khoảng cách cáp 30m

      100m

      150m

      Tiêu thụ năng lượng (W) 1,5
      Kéo màu Tab Be

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “QSFP-4X10G-AOC7M”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005