IE-3010-16S-8PC

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: ASA5506W-A-K9
    • Mô Tả: Rack Mount Switch 16 100 SFP,8 10/100 PoE,2 GEuplinks. No PS
    • Giá Price List: $ 5,332
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ CISCO INDUSTRIAL ETHERNET IE-3010-16S-8PC

      IE-3010-16S-8PC là Switch Cisco IE 3010, cung cấp 16 đường lên kết hợp 100SFP, 8 10/100 PoE, 2 GE, không bao gồm PSU. Cisco IE 3010 là dòng thiết bị chuyển mạch L2 / L3 gắn giá đỡ cung cấp kết hợp sợi quang SFP lớp 3 và cấu hình Cấp nguồn qua Ethernet (PoE) trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt. Nó mang lại sự dẫn đầu của Cisco trong việc chuyển đổi sang ứng dụng Ethernet công nghiệp với các tính năng sáng tạo, bảo mật mạnh mẽ và Ethernet end-to-end trong mạng công nghiệp.

      CISCO Chính hãng nhà phân phối sản phẩm Cisco uy tín danh tiếng, chuyên nghiệp tại Việt Nam. Tất cả sản phẩm Cisco IE-3010-16S-8PC được Cisco chính hãng phân phối là sản phẩm chất lượng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với bộ phận kinh doanh tại Hồ Chí Minh và Hà Nội nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco IE-3010-16S-8PC chính hãng…

      IE-3010-16S-8PC Rack Mount Switch 16 100 SFP,8 10/100 PoE,2 GEuplinks. No PS
      IE-3010-16S-8PC Rack Mount Switch 16 100 SFP,8 10/100 PoE,2 GEuplinks. No PS

      Thông số nhanh của IE-3010-16S-8PC

      Bảng thông số nhanh của IE-3010-16S-8PC

      Mô hình IE-3010-16S-8PC
      Các cổng 16 cổng Fast Ethernet SFP, 8 cổng 10 / 100BASETX / PoE và 2 cổng uplink Gigabit Ethernet mục đích kép. (mỗi cổng kết nối mục đích kép có một cổng Ethernet 10/100/1000 và một cổng Gigabit Ethernet dựa trên SFP, một cổng đang hoạt động)
      Hiệu suất và khả năng mở rộng • Chuyển mạch tốc độ dây, vải chuyển mạch 8 Gbps

      • Tốc độ chuyển tiếp dựa trên các gói 64 byte: 6,5 Mpps

      • 256 MB DDR2 SDRAM

      • Bộ nhớ Flash SD 1 GB (bật 128 MB)

      • Hình ảnh cơ sở LAN lớp 2 hỗ trợ 255 Vlans, 2000 địa chỉ MAC, 256 nhóm IGMP.

      • Hình ảnh Dịch vụ IP lớp 3 hỗ trợ 1000 Vlans, 3000 địa chỉ MAC, 1000 nhóm IGMP, 3000 tuyến unicast

      • Đơn vị truyền tối đa có thể cấu hình (MTU) lên đến 9000 byte, với kích thước khung Ethernet tối đa là 9018 byte (khung jumbo) để bắc cầu trên các cổng Gigabit Ethernet và lên đến 1998 byte để bắc cầu trên cả hai cổng Fast Ethernet

      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,75 x 17,5 x 14,0 inch (4,45 x 44,5 x 35,6 cm), chiều cao 1RU (đơn vị giá đỡ)
      Cân nặng 10 lb (4,5kg) (không có bộ cấp nguồn)

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Hình ảnh cho thấy mặt trước của công tắc này.

      Ghi chú:

      Khe cắm thẻ nhớ flash SD Đầu vào nguồn điện
      Cổng mục đích kép Cổng báo động
      Cổng giao diện điều khiển RJ-45 10/100 cổng PoE
      Cổng bảng điều khiển USB (mini-Type B) Cổng SFP 100BASE-FX

      Hình ảnh cho thấy khung cảnh phía sau.

      IE-3010-16S-8PC
      IE-3010-16S-8PC

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng cho thấy sự so sánh.

      Mô hình IE-3010-24TC IE-3010-16S-8PC
      Các cổng 24 cổng 10 / 100BASETX và hai cổng đường lên Gigabit Ethernet mục đích kép. (mỗi cổng kết nối mục đích kép có một cổng Ethernet 10/100/1000 và một cổng Gigabit Ethernet dựa trên SFP, một cổng đang hoạt động) 16 cổng Fast Ethernet SFP, 8 cổng 10 / 100BASETX / PoE và 2 cổng uplink Gigabit Ethernet mục đích kép. (mỗi cổng kết nối mục đích kép có một cổng Ethernet 10/100/1000 và một cổng Gigabit Ethernet dựa trên SFP, một cổng đang hoạt động)
      Hiệu suất và khả năng mở rộng • Chuyển mạch tốc độ dây, vải chuyển mạch 8 Gbps

      • Tốc độ chuyển tiếp dựa trên các gói 64 byte: 6,5 Mpps

      • 256 MB DDR2 SDRAM

      • Bộ nhớ Flash SD 1 GB (bật 128 MB)

      • Hình ảnh cơ sở LAN lớp 2 hỗ trợ 255 Vlans, 2000 địa chỉ MAC, 256 nhóm IGMP.

      • Hình ảnh Dịch vụ IP lớp 3 hỗ trợ 1000 Vlans, 3000 địa chỉ MAC, 1000 nhóm IGMP, 3000 tuyến unicast

      • Đơn vị truyền tối đa có thể cấu hình (MTU) lên đến 9000 byte, với kích thước khung Ethernet tối đa là 9018 byte (khung jumbo) để bắc cầu trên các cổng Gigabit Ethernet và lên đến 1998 byte để bắc cầu trên cả hai cổng Fast Ethernet

      • Chuyển mạch tốc độ dây, vải chuyển mạch 8 Gbps

      • Tốc độ chuyển tiếp dựa trên các gói 64 byte: 6,5 Mpps

      • 256 MB DDR2 SDRAM

      • Bộ nhớ Flash SD 1 GB (bật 128 MB)

      • Hình ảnh cơ sở LAN lớp 2 hỗ trợ 255 Vlans, 2000 địa chỉ MAC, 256 nhóm IGMP.

      • Hình ảnh Dịch vụ IP lớp 3 hỗ trợ 1000 Vlans, 3000 địa chỉ MAC, 1000 nhóm IGMP, 3000 tuyến unicast

      • Đơn vị truyền tối đa có thể cấu hình (MTU) lên đến 9000 byte, với kích thước khung Ethernet tối đa là 9018 byte (khung jumbo) để bắc cầu trên các cổng Gigabit Ethernet và lên đến 1998 byte để bắc cầu trên cả hai cổng Fast Ethernet

      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,75 x 17,5 x 14,0 inch (4,45 x 44,5 x 35,6 cm), chiều cao 1RU (đơn vị giá đỡ) 1,75 x 17,5 x 14,0 inch (4,45 x 44,5 x 35,6 cm), chiều cao 1RU (đơn vị giá đỡ)
      Cân nặng 9,1 lb (4,1kg) (không có bộ cấp nguồn) 10 lb (4,5kg) (không có bộ cấp nguồn)

      THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA IE-3010-16S-8PC

      Đặc điểm kỹ thuật IE-3010-16S-8PC

      Các cổng 16 cổng Fast Ethernet SFP, 8 cổng 10 / 100BASETX / PoE và 2 cổng uplink Gigabit Ethernet mục đích kép. (mỗi cổng kết nối mục đích kép có một cổng Ethernet 10/100/1000 và một cổng Gigabit Ethernet dựa trên SFP, một cổng đang hoạt động)
      Hiệu suất và khả năng mở rộng • Chuyển mạch tốc độ dây, vải chuyển mạch 8 Gbps

      • Tốc độ chuyển tiếp dựa trên các gói 64 byte: 6,5 Mpps

      • 256 MB DDR2 SDRAM

      • Bộ nhớ Flash SD 1 GB (bật 128 MB)

      • Hình ảnh cơ sở LAN lớp 2 hỗ trợ 255 Vlans, 2000 địa chỉ MAC, 256 nhóm IGMP.

      • Hình ảnh Dịch vụ IP lớp 3 hỗ trợ 1000 Vlans, 3000 địa chỉ MAC, 1000 nhóm IGMP, 3000 tuyến unicast

      • Đơn vị truyền tối đa có thể cấu hình (MTU) lên đến 9000 byte, với kích thước khung Ethernet tối đa là 9018 byte (khung jumbo) để bắc cầu trên các cổng Gigabit Ethernet và lên đến 1998 byte để bắc cầu trên cả hai cổng Fast Ethernet

      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,75 x 17,5 x 14,0 inch (4,45 x 44,5 x 35,6 cm), chiều cao 1RU (đơn vị giá đỡ)
      Cân nặng 10 lb (4,5kg) (không có bộ cấp nguồn)
      Kết nối và cáp 10/100 cổng:

      • Cổng 10 / 100BASE-TX: đầu nối RJ-45, cáp xoắn đôi không được che chắn loại 5 (UTP) 2 cặp hoặc cáp xoắn đôi có bảo vệ (STP)

      • Cổng SFP 100FX (chỉ IE-3010-16S-8PC):

      • 100BASE-FX, -LX, -ZX và -BX10: Đầu nối sợi quang của ổ cắm kép LC (đa chế độ và chế độ đơn)

      Cổng Gigabit:

      • Cổng 10/100 / 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP / STP 4 cặp Loại 5

      • 1000BASE-SX, -LX / LH, -ZX và -BX10: Đầu nối sợi quang của ổ cắm kép LC (sợi đa mode và đơn mode)

      Cổng bảng điều khiển:

      • Cổng bảng điều khiển quản lý: đầu nối RJ45 để kết nối nối tiếp

      • Cổng bảng điều khiển quản lý: Đầu nối USB loại B mini để kết nối USB

      Các chỉ số • Đèn LED trạng thái mỗi cổng: Tính toàn vẹn của liên kết, cổng bị vô hiệu hóa và chỉ báo hoạt động

      • Đèn LED trạng thái hệ thống: Hoạt động của hệ thống, tính toàn vẹn của hệ thống,

      • Đèn LED trạng thái cảnh báo: Bốn chỉ báo trạng thái đầu vào cảnh báo

      • Đèn LED trạng thái báo động: Chỉ báo trạng thái báo động

      • Đèn LED của bộ cấp nguồn: Tính toàn vẹn của nguồn điện và sự hiện diện của nguồn điện

      • PoE (chỉ dành cho IE-3010-16S-8PC): Hoạt động PoE, tính toàn vẹn của PoE và PoE bị vô hiệu hóa

      • Đèn LED Flash SD: Tính toàn vẹn của đèn flash SD và sự hiện diện của đèn flash SD

      • RS232 LED: Lựa chọn bảng điều khiển RS232

      • Đèn LED USB: Lựa chọn bảng điều khiển USB

      Phạm vi môi trường • Dải nhiệt độ hoạt động liên tục -40 ºF đến 140ºF (-40 đến + 60ºC)

      • Thử nghiệm loại -40 ºF đến 185ºF (-40 đến + 85ºC) trong 16 giờ ở 85ºC

      • Độ cao hoạt động: 3000 m (9843 ft) ở 40ºC (104ºF)

      • Độ ẩm tương đối hoạt động: 5% đến 95% không ngưng tụ

      Bảo quản và vận chuyển • Nhiệt độ: -40 ºF đến 185ºF (-40 đến +85 ºC)

      • Độ cao: 15.000 ft (4570 m)

      • Độ ẩm tương đối: 5% đến 95% không ngưng tụ

      Thời gian trung bình giữa các lần thất bại (MTBF) • Cisco IE-3010-24TC: 207.731 giờ

      • Cisco IE-3010-16S-8PC: 230.112 giờ

      Sự bảo đảm Bảo hành có giới hạn năm năm

       

      CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ IE-3010-16S-8PC ?

      • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco IE-3010-16S-8PC ?
      • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
      • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com

      CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG

      Trong xu thế thị trường rối rem thật giả lẫn lộn giữa hàng chính hãng và hàng trôi nổi kém chất lượng nói chung và của Thiết Bị Mạng Cisco nói riêng. Sản phẩm IE-3010-16S-8PC cũng không phải là ngoại lệ. nếu không được trang bị kiến thức đầy đủ một cách hệ thống thì bạn khó lòng có thể lựa chọn được sản phẩm chính hãng, rõ nguồn gốc xuất xứ.

      Hiện nay, trên thị trường có rất nhiều đơn vị bán IE-3010-16S-8PC không phải là hàng chính hãng, không rõ nguồn gốc xuất xứ thậm chí là bán hàng cũ những vẫn nói với khách là hàng mới. không có các giấy tờ CO, CQ nên nhiều khách hàng của chúng tôi sau khi mua phải loại hàng này thì không thể nghiệm thu cho dự án. hoặc không cung cấp được chứng chỉ CO, CQ mà khách hàng cuối yêu cầu. Sau đó đã phải quay trở lại để mua hàng tại Cisco Chính Hãng. Trong khi đó phần lớn khách hàng lại không biết những thông tin trên. Có đi tìm hiểu thì như đứng giữa một ma trận thông tin không biết đâu là thông tin đúng.

      Nắm được xu thế trên nên trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn thông tin và cách nhận biết thế nào là một sản phẩm IE-3010-16S-8PC chính hãng trong phần dưới đây.


      TẠI SAO NÊN MUA IE-3010-16S-8PC TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua IE-3010-16S-8PC Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán IE-3010-16S-8PC Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán IE-3010-16S-8PC Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán IE-3010-16S-8PC Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị IE-3010-16S-8PC Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 12 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Switch mạng công nghiệp Chính Hãng được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cisco Industrial IE-3010-16S-8PC tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG IE-3010-16S-8PC TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      Cisco Industrial IE-3010-16S-8PC được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị IE-3010-16S-8PC do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng như sau:

      IE-3010-16S-8PC Rack Mount Switch 16 100 SFP,8 10/100 PoE,2 GEuplinks. No PS

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm IE-3010-16S-8PC Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      【 Địa Chỉ Mua Cisco Industrial IE-3010-16S-8PC Tại Hà Nội 】

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      【 Địa Chỉ Mua Cisco Industrial IE-3010-16S-8PC Tại Sài Gòn 】

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • IE-3010-16S-8PC Specification

      Ports 16 Fast Ethernet SFP ports, 8 10/100BASETX/PoE ports, and 2 dual-purpose Gigabit Ethernet uplink ports. (each dual-purpose uplink port has one 10/100/1000 Ethernet port and one SFP-based Gigabit Ethernet port, one port active)
      Performance and scalability • Wire-speed switching, 8 Gbps switching fabric

      • Forwarding rate based on 64-byte packets: 6.5 Mpps

      • 256 MB DDR2 SDRAM

      • 1 GB SD Flash memory (128 MB enabled)

      • Layer 2 LAN Base image supports 255 Vlans, 2000 MAC addresses, 256 IGMP groups.

      • Layer 3 IP Services image supports 1000 Vlans, 3000 MAC addresses, 1000 IGMP groups, 3000 unicast routes

      • Configurable maximum transmission unit (MTU) of up to 9000 bytes, with a maximum Ethernet frame size of 9018 bytes (jumbo frames) for bridging on Gigabit Ethernet ports, and up to 1998 bytes for bridging on both Fast Ethernet ports

      Dimensions (H x W x D) 1.75 x 17.5 x 14.0 in. (4.45 x 44.5 x 35.6 cm), 1RU (rack unit) height
      Weight 10 lb (4.5kg) (without power supply unit)
      Connectors and cabling 10/100 ports:

      • 10/100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 unshielded twisted pair (UTP) or shielded twisted pair (STP) cabling

      • 100FX SFP ports (IE-3010-16S-8PC only):

      • 100BASE-FX, -LX, -ZX, and -BX10: Duplex LC receptacle fiber connectors (multimode and single mode)

      Gigabit ports:

      • 10/100/1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP/STP cabling

      • 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, and -BX10: Duplex LC receptacle fiber connectors (multimode and single-mode fiber)

      Console ports:

      • Management console port: RJ45 connector for serial connection

      • Management console port: USB mini type B connector for USB connection

      Indicators • Per-port status LEDs: Link integrity, port disabled, and activity indications

      • System-status LED: System activity, system integrity,

      • Alarm-in status LEDs: Four alarm inputs status indicator

      • Alarm-out status LED: Alarm status indicator

      • Power supply unit LED: Power output integrity and power supply presence

      • PoE (IE-3010-16S-8PC only): PoE activity, PoE integrity, and PoE disabled

      • SD Flash LED: SD flash integrity and SD flash presence

      • RS232 LED: RS232 console selection

      • USB LED: USB console selection

      Environmental ranges • -40 ºF to 140ºF (-40 to +60ºC) continuous operating temperature range

      • -40 ºF to 185ºF (-40 to +85ºC) type test for 16 hours at 85ºC

      • Operating altitude: 3000 m (9843 ft) at 40ºC (104ºF)

      • Operating relative humidity: 5% to 95% noncondensing

      Storage and transportation • Temperature: -40 ºF to 185ºF (-40 to +85 ºC)

      • Altitude: 15,000 ft (4570 m)

      • Relative humidity: 5% to 95% noncondensing

      Mean time between failure (MTBF) • Cisco IE-3010-24TC: 207,731 hrs

      • Cisco IE-3010-16S-8PC: 230,112 hrs

      Warranty Five years limited warranty

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “IE-3010-16S-8PC”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005