FPR1010-ASA-K9
    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: FPR1010-ASA-K9
    • Mô Tả: Cisco Firepower 1010 ASA Appliance, Desktop
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ
    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80
    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !
    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • TỔNG QUAN VỀ FIREWALL CISCO FPR1010-ASA-K9
      CISCO FIREPOWER 1000 SERIES
      CISCO FIREPOWER 1000 SERIES
      FPR1010-ASA-K9 Cisco Firepower 1010 ASA Appliance, Desktop
      THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA FPR1010-ASA-K9
      Đặc trưng 1010
      Thông lượng: FW + AVC + Hệ thống ngăn chặn xâm nhập (IPS) (1024B) 650 Mb / giây
      Thông lượng: FW + AVC (450B) 225 Mb / giây
      Thông lượng: FW + AVC + IPS (450B) 225 Mb / giây
      Các phiên đồng thời tối đa, với AVC 100 nghìn
      Kết nối mới tối đa mỗi giây, với AVC 6 nghìn
      Bảo mật lớp truyền tải (TLS) 150 Mb / giây
      Thông lượng: NGIPS (1024B) 650 Mb / giây
      Thông lượng: NGIPS (450B) 225 Mb / giây
      Thông lượng IPSec VPN (1024B TCP w / Fastpath) 300 Mb / giây
      Cisco Firepower Device Manager (quản lý cục bộ) Đúng
      Đột quỵ Tiêu chuẩn, hỗ trợ hơn 4000 ứng dụng, cũng như vị trí địa lý, người dùng và trang web
      AVC: Hỗ trợ OpenAppID cho các trình phát hiện ứng dụng mã nguồn mở tùy chỉnh Tiêu chuẩn
      Cisco Security Intelligence Tiêu chuẩn, với IP, URL và thông tin về mối đe dọa DNS
      Hộp cát Cisco AMP Threat Grid Có sẵn
      Lọc URL: số danh mục Hơn 80
      Lọc URL: số lượng URL được phân loại Hơn 280 triệu
      Tính khả dụng cao và phân cụm Hoạt động / chờ
      Thông số kỹ thuật phần cứng
      Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,82 x 7,85 x 8,07 inch
      Hệ số hình thức (đơn vị giá đỡ) Máy tính để bàn
      I / O tích hợp 8 x RJ-45
      Cổng quản lý mạng tích hợp Cổng Ethernet 1 x 10M / 100M / 1GBASE-T (RJ-45)
      Cổng nối tiếp 1 x bảng điều khiển RJ-45
      USB 1 x USB 3.0 Loại A (500mA)
      Lưu trữ 1 x 200 GB
      Cấu hình nguồn điện + 12V và -53,5V
      Điện áp đầu vào AC 100 đến 240V AC
      Dòng điện đầu vào tối đa AC <2A ở 100V, <1A ở 240V
      Công suất đầu ra tối đa AC 115W (55W của + 12V và 60W của -53,5V)
      Tần số AC 50 là 60 Hz
      Hiệu quả AC > 88% khi tải 50%
      không ai
      Người hâm mộ không ai
      Tiếng ồn 0 dBA
      Rack có thể lắp Đúng. Bộ dụng cụ riêng biệt phải được đặt hàng
      Cân nặng 3 lb (1,36 kg)
      Nhiệt độ: hoạt động 32 đến 104 ° F (0 đến 40 ° C)
      Nhiệt độ: không hoạt động -13 đến 158 ° F (-25 đến 70 ° C)
      Độ ẩm: hoạt động 90% không ngưng tụ
      Độ ẩm: không hoạt động 10 đến 90% không ngưng tụ