DWDM-GBIC-31.90

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: DWDM-GBIC-31.90
    • Cisco Product #: DWDM-GBIC-31.90
    • Mô Tả: Cisco 1000BASE-DWDM 1531.90 Nm GBIC (100 GHz ITU grid)
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Mô-đun cisco DWDM-GBIC-31.90 có thể cắm được Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng (DWDM) của Cisco ®  cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp các dịch vụ 10 Gigabit Ethernet có thể mở rộng và dễ triển khai trong các môi trường mạng doanh nghiệp.

      • BẢNG DỮ LIỆU DWDM-GBIC-31.90

        Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit (GBIC) của Bộ ghép kênh theo bước sóng DWDM-GBIC-31.90 (DWDM) của Cisco cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp các dịch vụ Gigabit Ethernet có thể mở rộng và dễ triển khai trong các mạng của họ.

        DWDM-GBIC-31.90

        Các tính năng chính của Cisco DWDM-GBIC-31.90 GBIC:

        • Hỗ trợ lưới bước sóng 100 GHz của ITU

        • Phù hợp với kế hoạch bước sóng của họ sản phẩm ONS 100 GHz của Cisco

        • Đã sửa lỗi GBIC bước sóng, với 32 kiểu GBIC khác nhau

        • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi cắm vào các cổng hoặc khe cắm Gigabit Ethernet GBIC của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco, liên kết cổng với mạng

        Cisco DWDM-GBIC-31.90 GBIC có thể được sử dụng và hoán đổi trên nhiều loại sản phẩm của Cisco và có thể được trộn lẫn trong các kết hợp 1000BASE-SX, 1000BASE-LX / LH hoặc 1000BASE-ZX trên cơ sở từng cổng

        HIỆU SUẤT

        • Liên kết song công Gigabit Ethernet 1.25-Gbps

        • Ngân sách liên kết quang 28 decibel (db)

        HỖ TRỢ NỀN TẢNG

        Cisco 1000BASE-DWDM 1531.90 Nm GBIC (100 GHz ITU grid) được hỗ trợ trên nhiều thiết bị chuyển mạch, bộ định tuyến và thiết bị truyền tải quang của Cisco. Để biết thêm chi tiết, xem tài liệu Ma trận tương thích GBIC GBIC của Cisco . Xem thêm: https://ciscochinhhang.com/module-cisco/module-cisco-dwdm/

        KẾT NỐI VÀ CÁP

        Thiết bị: Giao diện GBIC tiêu chuẩn Mạng: Đầu nối SC / PC kép

        Lưu ý: Chỉ hỗ trợ kết nối với dây vá với đầu nối PC hoặc UPC. Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

        ĐIỀU KIỆN MÔI TRƯỜNG VÀ YÊU CẦU ĐIỆN

        • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: 32 đến 122 ° F (0 và 50 ° C)

        • Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 đến 185 ° F (-40 đến 85 ° C)

        Kích thước

        Cisco DWDM-GBIC-31.90 thường nặng dưới 75 gram.
        Bảng 1 mô tả chi tiết giao diện năng lượng điện và Bảng 2 mô tả các tham số quang.

        Bảng 1. Dữ liệu giao diện điện

         

        Tham số

        Biểu tượng

        Tối thiểu

        Điển hình

        Tối đa

        Các đơn vị

        Nguồn cung hiện tại

        250

        350

        mẹ

        Đột biến hiện nay

        ISurge

        +0

        mẹ

        Điện áp đầu vào

        Vmax

        4,75

        5.0

        5,25

        V

         Bảng 2. Thông số quang DWDM-GBIC-31.90

         

        Tham số

        Biểu tượng

        Tối thiểu

        Điển hình

        Tối đa

        Các đơn vị

        Ghi chú / Điều kiện

        Độ rộng phổ

        Δ bước sóng 20

        0,3

        Nm

        Toàn bộ chiều rộng, -20 dB từ tối đa

        Bước sóng trung tâm máy phát

        λ c

        x-100

        X

        X + 100

        buổi chiều

        Xem Bảng 3 cho các bước sóng trung tâm

        Tỷ lệ loại bỏ chế độ phụ

        SMSR

        30

        dB

        Tỷ lệ tuyệt chủng máy phát

        OMI

        9

        dB

        Công suất phát quang

        Bĩu môi

        0,0

        3.0

        dBm

        Công suất trung bình được ghép thành sợi đơn mode

        Công suất đầu vào quang thu (BER <10-12 với PRBS 2-7-1)

        Ghim

        -28,0

        -7,0

        dBm

        1,25 Gb / giây

        Đầu thu quang bước sóng

        λ trong

        1450 *

        1620

        Nm

        Xem chú thích a)

        Hình phạt quyền lực

        3

        dB

        Xem chú thích b)

        Hình phạt OSNR

        0

        dB

        Xem chú thích b)

        Lưu ý: Khi khoảng cách ngắn hơn của sợi quang đơn mode DWDM-GBIC-31.90 được sử dụng, có thể cần phải chèn một bộ suy giảm quang nội tuyến trong liên kết để tránh làm quá tải máy thu.

        SỰ BẢO ĐẢM

        • Bảo hành tiêu chuẩn: 90 ngày

        • Bảo hành mở rộng (tùy chọn): Có sẵn theo hợp đồng hỗ trợ Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco

        THÔNG TIN ĐẶT HÀNG

        Tham khảo Bảng 3 để biết chi tiết về việc đặt hàng Cisco DWDM GBIC.

        Bảng 3. Thông tin sản phẩm Cisco DWDM GBIC

         

        Số sản phẩm

        Sự miêu tả

        Kênh ITU

        DWDM-GBIC-60.61

        1000BASE-DWDM 1560.61 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        21

        DWDM-GBIC-59,79

        1000BASE-DWDM 1559,79 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        22

        DWDM-GBIC-58,98

        1000BASE-DWDM 1558,98 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        23

        DWDM-GBIC-58,17

        1000BASE-DWDM 1558,17 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        24

        DWDM-GBIC-56,55

        1000BASE-DWDM 1556.55 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        26

        DWDM-GBIC-55,75

        1000BASE-DWDM 1555,75 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        27

        DWDM-GBIC-54.94

        1000BASE-DWDM 1554.94 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        28

        DWDM-GBIC-54.13

        1000BASE-DWDM 1554.13 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        29

        DWDM-GBIC-52,52

        1000BASE-DWDM 1552,52 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        31

        DWDM-GBIC-51.72

        1000BASE-DWDM 1551,72 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        32

        DWDM-GBIC-50,92

        1000BASE-DWDM 1550,92 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        33

        DWDM-GBIC-50.12

        1000BASE-DWDM 1550,12 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        34

        DWDM-GBIC-48,51

        1000BASE-DWDM 1548,51 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        36

        DWDM-GBIC-47,72

        1000BASE-DWDM 1547.72 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        37

        DWDM-GBIC-46,92

        1000BASE-DWDM 1546,92 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        38

        DWDM-GBIC-46.12

        1000BASE-DWDM 1546.12 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        39

        DWDM-GBIC-44,53

        1000BASE-DWDM 1544,53 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        41

        DWDM-GBIC-43,73

        1000BASE-DWDM 1543,73 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        42

        DWDM-GBIC-42.94

        1000BASE-DWDM 1542.94 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        43

        DWDM-GBIC-42,14

        1000BASE-DWDM 1542,14 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        44

        DWDM-GBIC-40,56

        1000BASE-DWDM 1540,56 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        46

        DWDM-GBIC-39,77

        1000BASE-DWDM 1539.77 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        47

        Bảng 4. Thông tin sản phẩm Cisco DWDM GBIC

         

        Số sản phẩm

        Sự miêu tả

        Kênh ITU

        DWDM-GBIC-38,98

        1000BASE-DWDM 1538,98 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        48

        DWDM-GBIC-38,19

        1000BASE-DWDM 1538,19 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        49

        DWDM-GBIC-36.61

        1000BASE-DWDM 1536.61 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        51

        DWDM-GBIC-35.82

        1000BASE-DWDM 1535.82 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        52

        DWDM-GBIC-35.04

        1000BASE-DWDM 1535.04 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        53

        DWDM-GBIC-34,25

        1000BASE-DWDM 1534,25 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        54

        DWDM-GBIC-32,68

        1000BASE-DWDM 1532,68 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        56

        DWDM-GBIC-31,90

        1000BASE-DWDM 1531,90 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        57

        DWDM-GBIC-31.12

        1000BASE-DWDM 1531.12 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        58

        DWDM-GBIC-30,33

        1000BASE-DWDM 1530,33 Nm GBIC (lưới ITU 100 GHz)

        59

        QUY ĐỊNH VÀ TIÊU CHUẨN DWDM-GBIC-31.90

        Tương thích với tiêu chuẩn 1000BASE-X như được chỉ định trong IEEE 802.3z
        GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang
        GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang Singlemode và Bộ lắp ráp Jumper
        GR-1435-CORE: Yêu cầu chung đối với đầu nối quang đa sợi

      Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về Cisco 1000GBASE-DWDM GBIC 1531.90 nm 100km DWDM-GBIC-31.90 hoặc bất kỳ mặt hàng nào khác mà chúng tôi mang theo trong kho của chúng tôi, vui lòng liên hệ với chúng tôi. Chúng tôi có một đội ngũ chuyên gia mạng có kinh nghiệm sẵn sàng hỗ trợ bạn.


      Thông Tin Đặt Hàng DWDM-GBIC-31.90

      CISCO CHÍNH HÃNG là đơn vị Phân Phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng module Cisco bao gồm:
      • Module Cisco 100MB
      • Module Cisco 1GB
      • Module Cisco 10GB
      • Module Cisco 25GB
      • Module Cisco 40GB
      • Module Cisco 100GB
      • Module Cisco CWDM
      • Module Cisco DWDM
      Sản phẩm Module Cisco DWDM-GBIC-31.90 do chúng tôi phân phối là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của sản phẩm Module Quang DWDM-GBIC-31.90  cũng như các sản phẩm Module Quang Cisco Chính hãng Giá Rẻ tại CISCO CHÍNH HÃNG, Hãy Trò Chuyện Ngay với chúng tôi tại Khung Chat hoặc liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Sản phẩm Thiết Bị Mạng Cisco Chính Hãng được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm Cisco DWDM-GBIC-31.90 tại Cisco Chính Hãng!


      [ Đặt Mua Mô-đun DWDM-GBIC-31.90 Chính Hãng Tại Hà Nội ]

      • Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua Mô-đun DWDM-GBIC-31.90 Chính Hãng Tại Sài Gòn ]

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đặc điểm kỹ thuật DWDM-GBIC-31.90

      Kiểu kết nối bên trái Chế độ đơn SC

      Giao diện được cung cấp

      Số lượng 1
      Kết nối số lượng GBIC
      Kiểu Ethernet 100GBase-DWDM GBIC
      loại trình kết nối Chế độ đơn SC

      Mạng

      Kiểu Mô-đun thu phát GBIC
      Yếu tố hình thức Mô-đun trình cắm
      Công nghệ kết nối Có dây
      Tốc độ truyền dữ liệu 100 Gb / giây
      Giao thức liên kết dữ liệu 10 Gigabit Ethernet
      Khoảng cách truyền tối đa 49,7 dặm
      Độ dài sóng quang 1531.90nm
      Kênh ITU 21

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “DWDM-GBIC-31.90”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005