CWDM-GBIC-1510

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CWDM-GBIC-1510
    • Cisco Product #: CWDM-GBIC-1510
    • Mô Tả:Cisco 1000BASE-CWDM GBIC, 1510nm
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quát về sản phẩm

      Giải pháp Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit (CWIC) đa kênh phân chia theo bước sóng (CWDM) của Cisco ® cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp các dịch vụ Gigabit Ethernet và Kênh sợi quang có thể mở rộng và dễ triển khai trong các mạng của họ. Bộ sản  CWDM-GBIC-1510 phẩm giúp cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ có tính sẵn sàng cao.

      CWDM-GBIC-1510
      Cisco 1000BASE-CWDM GBIC, 1510nm

      Giải pháp Cisco CWDM GBIC là một giải pháp tiện lợi và hiệu quả về chi phí cho việc sử dụng Gigabit Ethernet và Kênh sợi quang trong khuôn viên, trung tâm dữ liệu và mạng truy cập khu vực đô thị. CWDM-GBIC-1510 là Cisco 1000BASE-CWDM  GBIC.

      Bảng 1 cho thấy thông số kỹ thuật nhanh.

      Số sản phẩmCWDM-GBIC-1510
      Sự miêu tả1000BASE-CWDM 1510nm GBIC (chỉ chế độ đơn)
      Loại hìnhGBIC
      Tốc độ dữ liệu tối đaCisco CWDM 1470 -nm SFP; Gigabit Ethernet và Kênh sợi quang 1 và 2 Gb
      Khoảng cách cáp tối đa80km
      Bước sóng1470nm-TX
      Màu sắcXám

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng  cho thấy sự so sánh giữa CWDM-GBIC-1510 và CWDM-GBIC-1490 .

      Số sản phẩmCWDM-GBIC-1510CWDM-GBIC-1490
      Sự miêu tả1000BASE-CWDM 1510nm GBIC (chỉ chế độ đơn)1000BASE-CWDM 1490nm GBIC (chỉ chế độ đơn)
      Loại hìnhGBICGBIC
      Tốc độ dữ liệu tối đaGigabit Ethernet và Kênh sợi quang 1 và 2 GbGigabit Ethernet và Kênh sợi quang 1 và 2 Gb
      Khoảng cách cáp tối đa80km80km
      Bước sóng1510nm-TX1490nm-TX
      Màu sắcXámmàu tím

      Đặc điểm kỹ thuật CWDM-GBIC-1510

       Đặc điểm kỹ thuật CWDM-GBIC-1510

      Số sản phẩmCWDM-GBIC-1510
      Sự miêu tả1000BASE-CWDM 1510nm GBIC (chỉ chế độ đơn)
      Loại hìnhGBIC
      Tốc độ dữ liệu tối đaGigabit Ethernet và Kênh sợi quang 1 và 2 Gb
      Khoảng cách cáp tối đa80km
      Bước sóng1470nm-TX
      Màu sắcXám

      Thông Tin Đặt Hàng CWDM-GBIC-1510

      CISCO CHÍNH HÃNG là đơn vị Phân Phối Module Cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Chúng tôi phân phối đầy đủ các dòng module Cisco bao gồm:
      • Module Cisco 100MB
      • Module Cisco 1GB
      • Module Cisco 10GB
      • Module Cisco 25GB
      • Module Cisco 40GB
      • Module Cisco 100GB
      • Module Cisco CWDM
      • Module Cisco DWDM
      Sản phẩm Module Cisco CWDM-GBIC-1510 do chúng tôi phân phối là hàng Cisco Chính Hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của sản phẩm Module Quang CWDM-GBIC- 1510 cũng như các sản phẩm Module Quang Cisco Chính hãng Giá Rẻ tại CISCO CHÍNH HÃNG, Hãy Trò Chuyện Ngay với chúng tôi tại Khung Chat hoặc liên hệ với chúng tôi theo thông tin sau:


      [ Đặt Mua Mô-đun CWDM-GBIC-1510 Chính Hãng Tại Hà Nội ]

      • Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

      [ Đặt Mua Mô-đun CWDM-GBIC- 1510 Chính Hãng Tại Sài Gòn ]

      • Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      • Tel: 024 33 26 27 28
      • Email: info@intersys.com.vn

       

       

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CWDM-GBIC-1510”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005