CFP-100G-ER4

    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: CFP-100G-ER4
    • Cisco Product #: CFP-100G-ER4
    • Mô Tả:Cisco 100GBASE-ER4 CFP Module for SMF (<40 km)
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco, Malaysia
    • Bảo Hành: 1 đổi 1 trong 12 Tháng.
    • Tình Trạng: Hàng New Fullbox 100%, Có Sẵn Hàng số lượng lớn.

    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:

    • Mr.Sơn (Call / Zalo) – 098.234.5005
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80

    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !

    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về sản phẩm CFP-100G-ER4

      Giải pháp Cisco  CWDM SFP 10 Gigabit Ethernet cho phép các công ty doanh nghiệp và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp Ethernet 10 Gigabit có thể mở rộng và dễ dàng triển khai. Bộ sản phẩm cho phép thiết kế linh hoạt các mạng đa dịch vụ, khả dụng cao.

      Giải pháp Ghép kênh phân chia theo bước sóng thô của Cisco, Giải pháp có thể phân chia theo bước sóng nhỏ của Cisco (Cisco CWDM SFP +) là một giải pháp thuận tiện và hiệu quả về chi phí để áp dụng Ethernet 10 Gigabit trong các mạng truy cập khuôn viên, trung tâm dữ liệu và khu vực đô thị

      Một dây CFP-100G-ER4 điều hòa chế độ có thể được sử dụng để cho phép truyền laser đáng tin cậy giữa nguồn laser đơn mode trên GBIC và cáp quang đa mode.

      CFP-100G-ER4
      Cisco 100GBASE-ER4 CFP Module for SMF (<40 km)

      Các tính năng chính của mô-đun Cisco 100GBASE CFP2 bao gồm:

      ●   Hỗ trợ tốc độ 100GBASE Ethernet và OTU3.

      ●   Thiết bị đầu vào-đầu ra có thể tráo đổi cắm vào cổng Ethernet CFP2 của bộ chuyển mạch hoặc bộ định tuyến của Cisco

      ●   Cung cấp sự linh hoạt của lựa chọn giao diện

      ●   Hỗ trợ mô hình Trả tiền khi bạn nhập cư

      ●   Hỗ trợ giám sát quang kỹ thuật số (DOM)

      ●   Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco, cho phép chuyển đổi Cisco xác định xem mô-đun có được chứng nhận và kiểm tra bởi Cisco không

      Mô-đun CFP-100G-ER4 của Cisco 100GBASE-ER4 (Hình 1) có thể hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 40 km trên sợi quang đơn chế độ song công tiêu chuẩn (SMF, G.652) được kết thúc bằng đầu nối quang LC. Tín hiệu 100 Gigabit Ethernet được truyền qua bốn bước sóng. Ghép kênh và khử nhiễu của bốn bước sóng được quản lý trong thiết bị. Mô-đun CFP2 của Cisco 100GBASE-ER4 đáp ứng các yêu cầu của IEEE 802.3ba về hiệu suất 100GBASE-ER4 và cũng hỗ trợ DOM của các mức tín hiệu quang truyền và nhận.

      Các mô-đun CFP-100G-ER4 Cisco CFP2 được hỗ trợ trên các bộ chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco. Để biết thêm chi tiết, hãy tham khảo tài liệu Ma trận tương thích mô đun thu phát Ethernet 100 Gigabit của Cisco .

      Đầu nối: đầu nối LC kép.

      Lưu ý: Chỉ hỗ trợ các kết nối với dây vá với đầu nối tiếp xúc vật lý (PC) hoặc tiếp xúc siêu âm (UPC). Dây nối với đầu nối APC không được hỗ trợ. Tất cả các dây cáp và cụm cáp được sử dụng phải tuân thủ các tiêu chuẩn quy định trong phần tiêu chuẩn.

      Bảng 1. Thông số kỹ thuật sợi cổng CFP2

      Cisco CFP2 Bước sóng (nm) Loại sợi Kích thước lõi (micron) Băng thông phương thức (MHz-km) *** Khoảng cách tối đa * Giám sát quang kỹ thuật số (DOM)
      Cisco CFP2-100G-ER4 Băng tần 1310
      (LAN-WDM)
      SMF G.652 40 km **** Đúng

       

      *** Được chỉ định ở bước sóng truyền.
      **** CFP-100G-ER4 Liên kết dài hơn 30 km cho cùng một ngân sách năng lượng liên kết được coi là liên kết được thiết kế. Độ suy giảm cho các liên kết như vậy cần phải nhỏ hơn trường hợp xấu nhất được chỉ định cho sợi đơn chế độ.

      Bảng 2. Thông số kỹ thuật sợi cổng CFP2

      Sản phẩm Kiểu Công suất phát trung bình (dBm) Công suất nhận trung bình (dBm) Truyền và nhận bước sóng
      Tối đa Tối thiểu Tối đa Tối thiểu
      Cisco CFP2-100G-ER4 100GBASE-ER4 1310nm SMF 2,9 mỗi làn -2,9 mỗi làn 4,5 mỗi làn -20,9 mỗi làn Bốn làn: 1295,6 nm, 1300,1 nm, 1304,6 nm và 1309,1 nm

       

      Kích thước CFP-100G-ER4

      ●   Kích thước (D x W x H): 144,8 x 82 x 13,6 mm.

      ●   Các mô-đun Cisco CFP2 thường nặng dưới 300 gram.

      Điều kiện môi trường và yêu cầu năng lượng

      ●   Phạm vi nhiệt độ hoạt động là từ 32 đến 158 ° F (0 đến 70 ° C).

      ●   Phạm vi nhiệt độ bảo quản -40 đến 185 ° F (-40 đến 85 ° C).

      ●   Mức tiêu thụ năng lượng tối đa trên mỗi mô-đun Cisco CFP2-100G-ER4 là 8W.

      Sự bảo đảm

      ● Bảo   hành tiêu chuẩn: 90 ngày.

      ● Bảo   hành mở rộng (tùy chọn): Các mô-đun Cisco CFP-100G-ER4 có thể được bảo hiểm trong hợp đồng hỗ trợ Dịch vụ của Cisco SMARTnet ® cho bộ chuyển mạch hoặc khung bộ định tuyến của Cisco.

      Bảng 3. Đặt hàng Mô-đun Cisco CFP2 và Cáp tương ứng

      Sự miêu tả Một phần số
      Mô-đun CFP2 của Cisco 100GBASE-ER4 cho SMF (<40 km) CFP2-100G-ER4

       

      Tuân thủ quy định và tiêu chuẩn

      Tiêu chuẩn

      ●   GR-20-CORE: Yêu cầu chung đối với Cáp quang và Cáp quang

      ●   GR-326-CORE: Yêu cầu chung đối với Đầu nối quang đơn chế độ và Lắp ráp nhảy

      ●   IEEE 802.3ba

      ●   Tuân thủ RoHS-6

      Kết Luận

      Bài viết này, Cisco Chính Hãng đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco  CFP-100G-ER4 Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem module Cisco CFP-100G-ER4 có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà phân phối cisco giá rẻ. do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!


      TẠI SAO NÊN MUA CFP-100G-ER4 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      • Bạn đang cần mua CFP-100G-ER4 Chính Hãng?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán CFP-100G-ER4 Giá Rẻ Nhất?
      • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán CFP-100G-ER4 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?

      Chúng tôi đã tìm hiểu và phân tích rất kỹ nhu cầu của khách hàng, từ đó website Cisco Chính Hãng được ra đời nhằm mục đích đưa các sản phẩm Cisco Chính Hãng tới tay với tất cả các khách hàng. Nhằm đem dến cho quý khách hàng một địa chỉ phân phối thiết bị mạng Cisco Chính Hãng tại Hà Nội và Sài Gòn Uy Tín Nhất với giá thành rẻ nhất!

      Do đó, Cisco Chính Hãng cam kết bán CFP-100G-ER4 Chính Hãng tới quý khách với giá thành rẻ nhất Việt Nam. Quý khách có thể đặt hàng online hoặc mua trực tiếp tại văn phòng của chúng tôi tại Hà Nội và Sài Gòn.

      BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

      • Thiết bị CFP-100G-ER4 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
      • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
      • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
      • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
      • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
      • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành

      CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG

      1. Hàng Chính Hãng 100%.
      2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
      3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
      4. Bảo Hành 3 Tháng
      5. Bảo Hành Chính Hãng
      6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
      7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
      8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
      9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
      10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

      KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI

      Các sản phẩm Module Cisco được chúng tôi phân phối trên Toàn Quốc. Các sản phẩm của chúng tôi đã được tin tưởng và sử dụng tại hầu hết tất các trung tâm dữ liệu hàng đầu trong nước như: VNPT, VINAPHONE, MOBIPHONE, VTC, VTV, FPT, VDC, VINASAT, Cảng Hàng Không Nội Bài, Ngân Hàng An Bình, Ngân Hàng VIETCOMBANK, Ngân Hàng TECHCOMBANK, Ngân Hàng AGRIBANK, Ngân Hàng PVCOMBANK…

      Sản phẩm của chúng tôi còn được các đối tác tin tưởng và đưa vào sử dụng tại các cơ quan của chính phủ như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch và Đầu Tư, Bộ Thông Tin và Truyền Thông, Tổng Cục An Ninh, Cục Kỹ Thuật Nghiệp Vụ, Sở Công Thương An Giang…

      Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể yên tâm về chất lượng, giá cả cũng như độ uy tín khi mua sản phẩm module cisco CFP-100G-ER4 tại Cisco Chính Hãng!


      THÔNG TIN ĐẶT HÀNG CFP-100G-ER4 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG

      module cisco CFP-100G-ER4 được chúng tôi phân phối là hàng chính hãng, Mới 100%, đầy đủ CO CQ, Packing List, Vận Đơn, Tờ Khai hải Quan… cho dự án của quý khách. Mọi thiết bị CFP-100G-ER4 do chúng tôi bán ra luôn đảm bảo có đầy đủ gói dịch vụ bảo hành 12 tháng

      Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm CFP-100G-ER4 Chính Hãng Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp.  hoặc Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco CFP-100G-ER4 Tại Hà Nội 

      Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      >>> Địa Chỉ Mua module cisco CFP-100G-ER4 Tại Sài Gòn 

      Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Tel: 024 33 26 27 28
      Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005
      Email: lienhe@ciscochinhhang.com

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Mục Sự miêu tả
      Yếu tố hình thức thu phát CFP
      Tốc độ truyền 100 Gbit / s
      Bước sóng trung tâm (nm) 1295, 1300, 1304, 1309
      Tuân thủ tiêu chuẩn 100GBASE-ER4
      Loại trình kết nối LC
      Cáp áp dụng và khoảng cách truyền tối đa Sợi đơn mode (đường kính 9 μm): 40 km
      Công suất phát (dBm) -2,9 đến +2,9
      Độ nhạy thu tối đa (dBm) -21,4
      Công suất quá tải (dBm) 4,5
      Tỷ lệ tuyệt chủng (dB) số 8
      Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến 70 ° C (32 ° F đến 158 ° F)
      Số phần 02 310

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “CFP-100G-ER4”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến (Zalo) - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn (Zalo) - 098.234.5005

    Câu Hỏi Thường Gặp:

    ✓ Trả lời: Các sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đảm bảo là hàng chính hãng, New fullbox 100%.
    ✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do Cisco Chính Hãng bán ra luôn đầy đủ giấy tờ CO CQ, Invoice, Packinglist, tờ khai hải quan...cho dự án của quý khách.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng giao hàng tận nơi tại Hà Nội và Sài Gòn, đồng thời chúng tôi cũng giao hàng trên toàn bộ các tỉnh thành trên lãnh thổ Việt Nam bằng đường bộ hoặc đường hàng không.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng cam kết giao hàng trong vòng 24h đối với các khách hàng ở Trung tâm các tỉnh, thành phố trực thuộc trung ương và khu vực Thị Xã, Thành Phố cấp tỉnh.
    ✓ Trả lời: Cisco Chính Hãng có 2 văn phòng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh, chúng tôi phân phối thiết bị Cisco trên toàn quốc.
    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005