C9105AXW-Z
    Mô tả sản phẩm
    • Part Number: C9105AXW-Z
    • Mô tả: internal antennas; Wi-Fi 6; 2×2 MIMO with two spatial streams, Z Domain
    • Tình Trạng: New Fullbox 100%
    • Stock: có sẵn hàng
    • Bảo Hành: 12 Tháng.
    • CO, CQ: Có đầy đủ
    • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
    • Made in: Liên hệ
    HOTLINE TƯ VẤN HỖ TRỢ 24H:
    • Mr.Tiến (Call / Zalo) – 0948.40.70.80
    Gọi Hotline ngay để nhận giá ưu đãi !
    (Quý khách lưu ý, giá trên chưa bao gồm thuế VAT)
    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
    • Giá Tốt Nhất!
    • Dịch Vụ Tốt Nhất!
    • Hàng Chính Hãng™
    • Đầy Đủ CO, CQ
    • Có Services Chính Hãng
    • Đổi Trả Miễn Phí
    • Bảo Hành 1 Đổi 1
    • Phân Phối Sỉ Lẻ
    • Giảm tới 70% Giá List
    • Giá Tốt tại HN và HCM
    • Hỗ Trợ Đại Lý và Dự Án
    • Tổng quan về Wifi Cisco C9105AXW-Z
      C9105AXW-Z internal antennas; Wi-Fi 6; 2x2 MIMO with two spatial streams, Z Domain
      C9105AXW-Z internal antennas; Wi-Fi 6; 2×2 MIMO with two spatial streams, Z Domain
      Thông số nhanh
      Bảng 1 cho thấy thông số kỹ thuật nhanh của C9105AXW-Z
      Số bộ phận C9105AXI-Z
      Phần mềm Chất xúc tác 9105AXW
      ● Bản phát hành phần mềm mạng không dây hợp nhất của Cisco 8.10MR3 trở lên
      ● Bản phát hành phần mềm Cisco IOS ® XE 17.3.1 trở lên
      ● Bộ điều khiển không dây Cisco 3504 , 5520 và 8540 và Bộ điều khiển không dây ảo của Cisco
      802.11ax ● 2×2 đường lên / đường xuống MU-MIMO với hai luồng không gian
      ● Đường lên / đường xuống OFDMA
      ● TWT
      ● Màu BSS
      ● MRC
      ● Định dạng chùm tia 802.11ax
      ● 20-, 40-, 80- kênh
      ● Tốc độ dữ liệu PHY lên đến 1,488 Gbps (80 MHz với 5 GHz và 20 MHz với 2,4 GHz)
      ● Tổng hợp gói: A-MPDU (truyền và nhận), A-MSDU (truyền và nhận)
      ● 802.11 DFS
      ● Hỗ trợ CSD
      ● Hỗ trợ WPA3
      Ăng ten tích hợp Chất xúc tác 9105AXW
      ● 2,4 GHz: Độ lợi đỉnh 3 dBi, ăng ten bên trong
      ● 5 GHz: Độ lợi đỉnh 5 dBi, ăng ten bên trong
      Giao diện Chất xúc tác 9105AXW
      ● Giao diện đường lên 1x 100/1000/2500 Base-T (Ethernet)
      ● Giao diện đường xuống 3x 10/100/1000 Base-T (Ethernet) (LAN1, LAN2 và LAN3, LAN1 hỗ trợ 10,5W PSE Power Budget)
      ● Cổng bảng điều khiển quản lý (RJ-45)
      ● USB 2.0 ở 4,5W
      ● Cổng Passthru
      Thông tin chi tiết sản phẩm
      Bảng 2 cho thấy các tính năng của điểm truy cập Catalyst 9105AX.
      Đặc tính Những lợi ích
      Wi-Fi 6 (802.11ax) Tiêu chuẩn mới nổi IEEE 802.11ax, còn được gọi là Không dây hiệu quả cao (HEW) hoặc Wi-Fi 6, được xây dựng dựa trên 802.11ac. Nó mang lại trải nghiệm tốt hơn trong các môi trường điển hình với hiệu suất dễ dự đoán hơn cho các ứng dụng nâng cao như video 4K hoặc 8K, ứng dụng cộng tác mật độ cao, độ nét cao, văn phòng không dây và IoT. Wi-Fi 6 được thiết kế để sử dụng cả hai băng tần 2,4 GHz và 5 GHz, không giống như chuẩn 802.11ac.