Trang chủ » TỔNG QUAN VỀ CISCO » Nhà Phân phối thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội

Nhà Phân phối thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội

Nhà Phân phối thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội

Giới Thiệu:

Thiết Bị Mạng Cisco tại Hà Nội được phân phối ở đâu chính hãng, giá rẻ và uy tín luôn là điều quan tâm hàng đầu khi khách hàng đang muốn tìm một đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco tại hà nội.

Thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội được bởi công ty Intersys Toàn Cầu. các sản phẩm thiết bị mạng Cisco do chúng tôi phân phối đều là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ. Khi khách hàng mua các sản phẩm Thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội sẽ được miễn phí giao hàng tận nơi, nhanh chóng.

Lợi Ích

Lợi ích Khi mua các sản phẩm do công ty Intersys Toàn Cầu Phân phối Thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội:

  • Hàng Chính hãng
  • Giá rẻ nhất hà nội
  • Đầy đủ CO, CQ
  • Miễn phí giao hàng
  • Giao hàng ngay lập tức
  • Bảo hành nhanh chóng
  • Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí

Lý do nên mua thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội do Intersys phân phối:

Intersys Toàn Cầu là nhà phân phối thiết bị mạng Cisco lâu năm, có uy tín cao trên thị trường. các sản phẩm thiết bị mạng Cisco được intersys phân phối được tin tưởng và sử dụng tại nhiều Bộ, ban ngành lớn của chính phủ cũng như các trung tâm dữ liệu lớn như: Bộ Công An, Bộ Kế Hoạch Và Đầu Tư, Tổng Cục An Ninh, Ngân Hàng Agribank, Ngân Hàng An Bình, Trung Tâm Vệ Tinh VINASAT, Tập Đoàn VNPT, Viettel, FPT…Do đó, quý khách hàng hoàn toàn có thể tin tưởng về uy tín và chất lượng của các sản phẩm do chúng tôi phân phối. Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm, dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng khi mua các sản phẩm thiết bị mạng cisco tại hà nội.

Nhà Phân Phối Thiết Bị Mạng Cisco tại Hà Nội
Nhà Phân Phối Thiết Bị Mạng Cisco tại Hà Nội

Các sản phẩm thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội:

SeriesPart NumberDescription

CATALYST 2960 SERIES

SwitchWS-C2960-24-SCatalyst 2960 24 10/100 LAN Lite Image
SwitchWS-C2960-24TC-SCatalyst 2960 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite Image
SwitchWS-C2960-48TC-SCatalyst 2960 48 10/10 ports + 2 T/SFP LAN Lite Image
SwitchWS-C2960-8TC-LCatalyst 2960 8 10/100 + 1 T/SFP LAN Base Image
SwitchWS-C2960G-8TC-LCatalyst 2960 7 10/100/1000 + 1 T/SFP LAN Base
SwitchWS-C2960-24TC-LCatalyst 2960 24 10/100 + 2T/SFP LAN Base Image
SwitchWS-C2960-24TT-LCatalyst 2960 24 10/100 + 2 1000BT LAN Base Image
SwitchWS-C2960-48TC-LCatalyst 2960 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base Image
SwitchWS-C2960-48TT-LCatalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image
SwitchWS-C2960G-24TC-LCatalyst 2960 24 10/100/1000, 4 T/SFP LAN Base Image
SwitchWS-C2960G-48TC-LCatalyst 2960 48 10/100/1000,  4 T/SFP  LAN Base Image
SwitchWS-C2960S-48TS-SCatalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
SwitchWS-C2960S-48TS-LCatalyst 2960S 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base
SwitchWS-C2960S-48TD-LCatalyst 2960S 48 GigE, 2 x 10G SFP+ LAN Base
SwitchWS-C2960-24PC-L Catalyst 2960 24 10/100 PoE + 2 T/SFP   LAN Base Image
SwitchWS-C2960-48PST-L Catalyst 2960 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base Image
SwitchWS-C2960S-24PD-LCatalyst 2960S 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base
SwitchWS-C2960S-48FPD-LCatalyst 2960S 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+ LAN Base
SwitchWS-C2960S-48FPS-LCatalyst 2960S 48 GigE PoE 740W, 4 x SFP LAN Base
SwitchWS-C2960S-48FPD-LCatalyst 2960S 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base
SwitchWS-C2960S-48LPS-LCatalyst 2960S 48 GigE PoE 370W, 4 x SFP LAN Base

CATALYST 3560 SERIES

SwitchWS-C3560-8PC-SCatalyst 3560 8 10/100 PoE + 1 T/SFP Standard Image
SwitchWS-C3560-24TS-SCatalyst 3560 24 10/100 + 2 SFP Standard Image
SwitchWS-C2960S-24TS-LCatalyst 2960S 24 GigE, 4 x SFP LAN Base
SwitchWS-C3560-24TS-ECatalyst 3560 24 10/100 + 2 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3560V2-24TS-SCatalyst 3560V2 24 10/100 + 2 SFP + IPB (Standard) Imag
SwitchWS-C3560-48TS-SCatalyst 3560 48 10/100 + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3560-48TS-ECatalyst 3560 48 10/100 + 4 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3560-24PS-SCatalyst 3560 24 10/100 PoE + 2 SFP Standard Image
SwitchWS-C3560-24PS-ECatalyst 3560 24 10/100 PoE + 2 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3560-48PS-SCatalyst 3560 48 10/100 PoE + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3560-48PS-ECatalyst 3560 48 10/100 PoE + 4 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3560G-24TS-SCatalyst 3560 24 10/100/1000T + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3560G-24TS-ECatalyst 3560 24 10/100/1000T + 4 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3560G-48TS-SCatalyst 3560 48 10/100/1000T + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3560G-48TS-ECatalyst 3560 48 10/100/1000T + 4 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3560G-24PS-SCatalyst 3560 24 10/100/1000T PoE + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3560G-24PS-ECatalyst 3560 24 10/100/1000T PoE + 4 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3560G-48PS-SCatalyst 3560 48 10/100/1000T PoE + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3560G-48PS-ECatalyst 3560 48 10/100/1000T PoE + 4 SFP Enhanced Image

CATALYST 3750 SERIES

SwitchWS-C3750-24TS-SCatalyst 3750 24 10/100 + 2 SFP Standard Multilayer Image
SwitchWS-C3750-24TS-ECatalyst 3750 24 10/100 + 2 SFP Enhanced Multilayer Image
SwitchWS-C3750-48TS-SCatalyst 3750 48 10/100 + 4 SFP Standard Multilayer Image
SwitchWS-C3750-48TS-ECatalyst 3750 48 10/100 + 4 SFP Enhanced Multilayer Image
SwitchWS-C3750-24PS-SCatalyst 3750 24 10/100 PoE + 2 SFP Standard Image
SwitchWS-C3750-24PS-ECatalyst 3750 24 10/100 PoE + 2 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3750-48PS-SCatalyst 3750 48 10/100 PoE + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3750-48PS-ECatalyst 3750 48 10/100 PoE + 4 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3750-24FS-SCatalyst 3750 24 100BaseFX + 2 SFP Standard Multilayer Image
SwitchWS-C3750G-12S-SCatalyst 3750 12 SFP Standard Multilayer Image
SwitchWS-C3750G-12S-ECatalyst 3750 12 SFP Enhanced Multilayer Image
SwitchWS-C3750G-24T-SCatalyst 3750 24 10/100/1000T Standard Multilayer Image
SwitchWS-C3750G-24T-ECatalyst 3750 24 10/100/1000T Enhanced Multilayer Image
SwitchWS-C3750G-24TS-S1UCatalyst 3750 24 10/100/1000 + 4 SFP Std Multilayer;1RU
SwitchWS-C3750G-24TS-E1UCatalyst 3750 24 10/100/1000 + 4 SFP Enh Multilayer;1RU
SwitchWS-C3750G-48TS-SCatalyst 3750 48 10/100/1000T + 4 SFP Standard Multilayer
SwitchWS-C3750G-48TS-ECatalyst 3750 48 10/100/1000T + 4 SFP Enhanced Multilayer
SwitchWS-C3750G-16TD-SCatalyst 3750 16 10/100/1000BT+ 10GbE (req XENPAK) Std Image
SwitchWS-C3750G-16TD-ECatalyst 3750 16 10/100/1000BT+ 10GbE (req XENPAK) Enh Image
SwitchWS-C3750G-24PS-SCatalyst 3750 24 10/100/1000T PoE + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3750G-24PS-ECatalyst 3750 24 10/100/1000T PoE + 4 SFP Enhanced Image
SwitchWS-C3750G-48PS-SCatalyst 3750 48 10/100/1000T PoE + 4 SFP Standard Image
SwitchWS-C3750G-48PS-ECatalyst 3750 48 10/100/1000T PoE + 4 SFP Enhanced Image

CISCO ACCESSORIES

FO GBIC ModuleGGLC-SX-MM GGLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver
FO GBIC ModuleGLC-LH-SMGLC-LH-SM= GE SFP,LC connector LX/LH transceiver

CISCO ROUTER

Cisco 1900 Series Integrated Services Routers
RouterCISCO1941
RouterCISCO1941/K9Cisco 1941 with 2 onboard GE, 2 EHWIC slots, 1 ISM slot, 256MB
CF default, 512MB DRAM default, IP Base
RouterCISCO1941-SEC/K9Cisco 1941 Security Bundle w/SEC license PAK
RouterCISCO1941-SEC-SRE/K9Cisco 1941 SRE Bundle, SRE 300, SEC Lic. PAK
RouterCISCO1941W-A/K9Cisco 1941W Router w/ 802.11 a/b/g/n FCC Compliant, 2 onboard GE, 2 EHWIC slots, 256MB CF default, 512MB DRAM default, IP Base
RouterCISCO1941W-E/K9Cisco 1941 Router w/ 802.11 a/b/g/n ETSI Compliant, 2 onboard GE,
2 EHWIC slots, 256MB CF default, 512MB DRAM default, IP Base
RouterCISCO1941W-P/K9Cisco 1941W Router w/ 802.11 a/b/g/n Japan Compliant, 2 onboard
GE, 2 EHWIC slots, 256MB CF default, 512MB DRAM default, IP Base
RouterCISCO1941W-N/K9Cisco 1941W Router w/ 802.11 a/b/g/n Non-FCC Aus and NZ
Compliant, 2 onboard GE, 2 EHWIC slots, 256MB CF default, 512MB DRAM default, IP Base
RouterCISCO1941W-C/K9Cisco 1941W Router w/ 802.11 a/b/g/n China Compliant, 2 onboard GE, 2 EHWIC slots, 256MB CF default, 512MB DRAM default, IP Base

Router Cisco 2900 Series Integrated Services Routers

RouterCISCO2901/K9Cisco 2901 with 2 onboard GE, 4 EHWIC slots, 2 DSP slots, 1 ISM
slot, 256MB CF default ,512MB DRAM default, IP Base
RouterCISCO2901-SEC/K9Cisco 2901 Security Bundle w/SEC license PAK
RouterCISCO2901-V/K9Cisco 2901 Voice Bundle, PVDM3-16, UC License PAK
RouterC2901-VSEC/K9Cisco 2901 Voice Sec. Bundle, PVDM3-16, UC and SEC License PAK
RouterC2901-CME-SRST/K9Cisco 2901 Voice Bundle w/ PVDM3-16,FL-CME-SRST-25,
UC License PAK
RouterC2901-VSEC-SRE/K9Cisco 2901 SRE Bundle, SRE 300, PVDM3-16, UC, SEC Lic. PAK
RouterCISCO2911-SEC/K9Cisco 2911 Security Bundle w/SEC license PAK
RouterCISCO2911/K9Cisco 2911 with 3 onboard GE, 4 EHWIC slots, 2 DSP slots, 1 ISM
slot, 256MB CF default ,512MB DRAM default, IP Base
RouterCISCO2911-V/K9Cisco 2911 Voice Bundle, PVDM3-16, UC License PAK
RouterC2911-VSEC/K9Cisco 2911 Voice Sec. Bundle, PVDM3-16, UC and SEC License PAK
RouterC2911-CME-SRST/K9Cisco 2911 Voice Bundle w/ PVDM3-16,FL-CME-SRST-25, UC
License PAK
RouterC2911-VSEC-SRE/K9Cisco 2911 SRE Bundle, SRE 300, PVDM3-16, UC, SEC Lic. PAK
RouterCISCO2921/K9Cisco 2921 with 3 onboard GE, 4 EHWIC slots, 3 DSP slots, 1 ISM
slot, 256MB CF default ,512MB DRAM default, IP Base
RouterCISCO2921-SEC/K9Cisco 2921 Security Bundle w/SEC license PAK
RouterCISCO2921-V/K9Cisco 2921 Voice Bundle, PVDM3-32, UC License PAK
RouterC2921-VSEC/K9Cisco 2921 Voice Sec. Bundle, PVDM3-32, UC and SEC License PAK
RouterC2921-CME-SRST/K9Cisco 2921 Voice Bundle w/ PVDM3-32,FL-CME-SRST-25, UC
License PAK
RouterC2921-VSEC-SRE/K9Cisco 2921 SRE Bundle, SRE 700, PVDM3-16, UC, SEC Lic. PAK
 

Optional cards (WIC, HWIC, VWIC, NM… for Cisco 1800/2800 Series)

OptionWIC-1T=1-Port Serial WAN Interface Card
OptionWIC-2T=2-Port Serial WAN Interface Card spare
OptionWIC-2A/S=2-Port Async/Sync Serial WAN Interface Card spare
OptionWIC-1AM-V2=one-port Analog Modem Interface card
OptionWIC-2AM-V2=Two-port Analog Modem Interface Card
OptionWIC-1ADSL=1-port ADSL WAN Interface Card
OptionWIC-1SHDSL-V3=One-port G.shdsl WIC with 4-wire support
OptionWIC-1B-S/T-V3=1-Port ISDN WAN Interface Card (dial and leased line)
OptionHWIC-4A/S=4-Port Async/Sync Serial HWIC
OptionHWIC-1ADSL=1-port ADSLoPOTS HWIC
OptionHWIC-4ESW=Four port 10/100 Ethernet switch interface card
OptionHWIC-4T=4-Port Serial HWIC
OptionNM-16ESW=1 16 port 10/100 EtherSwitch NM
OptionNM-16ESW-1GIG=1 16 port 10/100  EtherSwitch NM + 1 Gig Port
OptionNM-16ESW-PWR=1 16 port 10/100 EtherSwitch NM with prestandard POE
OptionNM-8AM-V2=8 Port Analog Modem Network Module with v.92
OptionNM-8A/S=8-Port Async/Sync Serial Network Module
OptionCAB-V35MT=V.35 Cable, DTE, Male, 10 Feet
OptionCAB-SS-V35MT=V.35 Cable, DTE Male to Smart Serial, 10 Feet

Để đặt hàng các sản phẩm thiết bị mạng Cisco tại Hà Nội xin liên hệ:

Mr Sơn: 098.234.5005

Email: son.tn@intersys.com.vn

Bài viết liên quan

Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
  • Kết Nối Với Chúng Tôi

0948.40.70.80 - 098.234.5005