Trang chủ » Sản phẩm » Router Cisco » C1-CISCO4431/K9

C1-CISCO4431/K9

    Mô tả sản phẩm

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Tổng quan về C1-CISCO4431 / K9

      Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco 4431, hỗ trợ 3 khe cắm Mô-đun giao diện mạng (NIM), cung cấp thông lượng tổng hợp 500 Mbps đến 1 Gbps. Bộ định tuyến này cũng hỗ trợ hai loại DDRM, mặt phẳng dữ liệu và mặt phẳng điều khiển / dịch vụ, giúp quản trị viên dễ dàng quản lý bộ định tuyến. Cisco C1-CISCO4431 / K9 là Gói phần mềm Cisco ONE 4431.

      Thông số nhanh

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của C1-CISCO4431 / K9 .

      C1-CISCO4431 / K9

      Bảng 1 cho thấy thông số kỹ thuật nhanh.

      Số sản phẩmC1-CISCO4431 / K9
      Mô tả Sản phẩmCisco ONE ISR 4431 (4GE.3NIM.8G FLASH.4G DRAM.IPB)

      Thông lượng tổng hợp

      500Mbps đến 1Gbps

      Tổng số cổng mạng LAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch

      4

      Cổng dựa trên RJ-45

      4

      Các cổng dựa trên SFP

      4

      Khe NIM

      3

      OIR (tất cả các mô-đun I / O)

      Vâng

      Khe cắm ISC trên tàu

      1

      Bộ nhớ flash mặc định

      8 GB

      Bộ nhớ flash tối đa

      32 GB

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Hình 2 cho thấy các đèn LED trên bảng mặt trước của Cisco ISR4 43 1 / K9 để tham khảo. C1-CISCO4431 / K9 tương tự với nó.

      C1-CISCO4431 / K9-FRONT-PANEL 

      Chú thích:

      Máy phát điện

      Công tắc bật / tắt bộ định tuyến

      Đèn LED

      Đơn vị cung cấp điện tùy chọn

      · Đèn LED bao gồm 12 chỉ số.

      Bảng 2 cho thấy các mô tả LED.

      Đèn LED

      Đại diện

      Màu

      Sự miêu tả

      PSU

      Trạng thái bộ nguồn (P0 và P1)

      màu xanh lá

      PSU đang bật và đang cung cấp năng lượng.

      Hổ phách

      PSU đang bật nhưng có lỗi hoặc trong tình trạng lỗi.

      Tắt

      Nguồn điện bị tắt.

      GE POE

      Tình trạng thẻ con gái PoE nội bộ

      màu xanh lá

      PSU được cài đặt và cung cấp năng lượng

      Hổ phách

      PSU được cài đặt nhưng trong tình trạng lỗi.

      Tắt

      PSU đã tắt.

      ĐÈN FLASH

      Trạng thái đèn flash hệ thống

      Nháy mắt xanh

      Flash flash / eUSB nhỏ gọn có mặt và hiện đang được truy cập.

      TEMP

      Tình trạng nhiệt độ

      Màu xanh lá cây

      Tất cả các cảm biến nhiệt độ trong hệ thống nằm trong phạm vi chấp nhận được.

      Hổ phách

      Một hoặc nhiều cảm biến nhiệt độ trong hệ thống nằm ngoài phạm vi chấp nhận được.

      Tắt

      Nhiệt độ không được theo dõi.

      PWR

      Sức mạnh hệ thống

      màu xanh lá

      Hệ thống điện được bật và hoạt động chính xác.

      Nháy mắt xanh

      Sức mạnh hệ thống đang trong quá trình ngừng hoạt động.

      Hổ phách

      Sức mạnh hệ thống tăng lên, nhưng khởi tạo cấp thấp không thành công.

      Hổ phách chớp mắt

      Nguồn hệ thống tăng, nhưng hệ thống không thể thiết lập lại.

      Tắt

      Hệ thống điện bị tắt.

      SÁCH POE

      Chế độ cấp nguồn qua Ethernet

      màu xanh lá

      Hai nguồn cung cấp năng lượng PoE được cài đặt và hoạt động ở chế độ tăng.

      Tắt

      Điều này có thể có nghĩa là một trong những điều sau đây:

      · Không cài đặt PSE PoE.

      · Một PSU PoE được cài đặt.

      · Hai PSU PoE được cài đặt và hoạt động ở chế độ dự phòng.

      LÀ C

      Trạng thái khe ISC

      màu xanh lá

      PVDM4 có mặt và được kích hoạt.

      Hổ phách

      Khởi tạo có lỗi.

      Tắt

      Không có mặt.

      QUẠT

      Tình trạng người hâm mộ

      màu xanh lá

      Tất cả người hâm mộ đang hoạt động.

      Hổ phách

      Một fan hâm mộ đã ngừng hoạt động.

      Hổ phách nhấp nháy

      Hai hoặc nhiều quạt đã ngừng hoạt động hoặc khay quạt đã bị xóa.

      Tắt

      Người hâm mộ không được theo dõi.

      STAT

      Trạng thái hệ thống

      Màu xanh lá cây

      Hệ thống hoạt động bình thường.

      Hổ phách nhấp nháy

      BIOS / Rommon đang khởi động.

      Hổ phách

      BIOS / Rommon đã hoàn thành quá trình khởi động và hệ thống đang ở dấu nhắc Rommon hoặc phần mềm nền tảng khởi động.

      Tắt

      Hệ thống không được thiết lập lại hoặc hình ảnh BIOS không tải được.

      Hình 3 cho thấy bảng mặt sau của Cisco ISR4 43 1 / K9 để tham khảo. C1-CISCO4431 / K9 tương tự với nó. 

      C1-CISCO4431 / K9-REAR-PANEL 

      Chú thích:

      Cổng quản lý GE

      Cổng điều khiển

      Cổng phụ

      Cổng GE

      Cổng USB loại A

      NIM Slots

      Cổng mini loại B

      · Các NIM hỗ trợ 2 chiều rộng đơn hoặc 1 chiều rộng gấp đôi.

      · Cổng GE bao gồm 4 cổng RJ45 và 4 cổng SFP.

      Các mô-đun, thẻ, giấy phép và phụ kiện

      Bảng 3 cho thấy một số mô-đun, thẻ, giấy phép và một số loại cáp được đề xuất.

      Mặt hàng

      Mô hình

      Mô tả

      Cáp nối tiếp thông minh

      CAB-SS-449FC

      Cáp Cisco CAB-SS-449FC RS-449, DCE Female to Smart serial, 10 feet

      CAB-SS-V35FC

      Cáp Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE Female to Smart serial, 10 feet

      Bảng điều khiển và cáp phụ

      CAB-AUX-RJ45

      Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M

      CAB-ETH-S-RJ45

      Cáp định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45

      CAB-TIÊU THỤ

      Cáp điều khiển Cisco CAB-ConsOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

      CAB-TIÊU THỤ-USB

      Cisco CAB-CONSOLE-Cáp điều khiển USB 6 ft với USB Loại A và mini-B

      Giấy phép

      L-SL-44-APP-K9 =

      Cisco ISR 4431/4451 Giấy phép AppX L-SL-44-APP-K9 = với WAAS / vWAAS 1300/2500 kết nối RTU

      Mô-đun giao diện mạng

      NIM-1MFT-T1 / E1

      Mô-đun giao diện mạng WAN và mạng đa tuyến thế hệ thứ tư của Cisco

      NIM-2CE1T1-PRI

      Mô-đun giao diện mạng và mạng WAN Multiflex Trunk

      NIM-4E / M

      Thẻ giao diện mạng tương tự (tai và miệng)

      NIM-2FX

      Thẻ giao diện mạng thoại tương tự Cisco NIM-2FXS

      NIM-2FXS / 4FXO

      Thẻ giao diện mạng thoại tương tự Cisco NIM-2FXS / 4FXO

      NIM-8MFT-T1 / E1

      Mô-đun giao diện mạng WAN và mạng đa tuyến thế hệ thứ tư của Cisco

      SFP cho các cổng GE trên tàu

      GLC-SX-MMD

      Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM

      GLC-LH-SMD

      Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM

      GLC-ZX-SMD

      Mô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng  cho thấy sự so sánh giữa C1-CISCO4431 / K9  và C1-CISCO4321 / K9 .

      Số sản phẩmC1-CISCO4431 / K9C1-CISCO4321 / K9
      Mô tả Sản phẩmCisco ONE ISR 4431 (4GE.3NIM.8G FLASH.4G DRAM.IPB)Cisco ONE ISR 4321 (2GE.2NIM.4G FLASH.4G DRAM.IPB)

      Thông lượng tổng hợp

      500Mbps đến 1Gbps

      50 Mbps đến 100 Mbps

      Tổng số cổng mạng LAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch

      4

      2

      Cổng dựa trên RJ-45

      4

      2

      Các cổng dựa trên SFP

      4

      1

      Khe NIM

      3

      2

      Khe cắm ISC trên tàu

      1

      1

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đặc điểm kỹ thuật C1-CISCO4431 / K9

      Đặc điểm kỹ thuật C1-CISCO4431 / K9

      Số sản phẩmC1-CISCO4431 / K9
      Mô tả Sản phẩmCisco ONE ISR 4431 (4GE.3NIM.8G FLASH.4G DRAM.IPB)

      Thông lượng tổng hợp

      500Mbps đến 1Gbps

      Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch

      4

      Cổng dựa trên RJ-45

      4

      Các cổng dựa trên SFP

      4

      Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao

      0

      Khe cắm mô-đun dịch vụ trên toàn thế giới

      0

      Khe NIM

      3

      OIR (tất cả các mô-đun I / O)

      Vâng

      Khe cắm ISC trên tàu

      1

      Bộ nhớ mặc định mã sửa lỗi tốc độ 3 (DDR3) bộ nhớ mặc định (ECC)

      (Kết hợp điều khiển / dịch vụ / mặt phẳng dữ liệu)

      Quốc hội

      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (Điều khiển kết hợp / dịch vụ / mặt phẳng dữ liệu)

      Quốc hội

      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng dữ liệu)

      2 GB

      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng dữ liệu)

      2 GB

      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)

      4 GB

      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)

      16 GB

      Bộ nhớ flash mặc định

      8 GB

      Bộ nhớ flash tối đa

      32 GB

      Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A)

      2

      Cổng giao diện điều khiển USB loại B mini (tối đa 115,2 kbps)

      1

      Cổng giao diện điều khiển nối tiếp – RJ45 (tối đa 115,2 kbps)

      1

      Cổng phụ nối tiếp – RJ45 (tối đa 115,2 kbps)

      1

      Tùy chọn cung cấp điện

      Nội bộ: AC, DC và PoE

      Cung cấp năng lượng dự phòng

      Nội bộ: AC, DC và PoE

      Điện áp đầu vào AC

      Tự động 100 đến 240 VAC

      Tần số đầu vào AC

      47 đến 63 Hz

      Phạm vi hiện tại đầu vào AC, nguồn điện AC (tối đa)

      3 đến 1,3A

      Dòng điện đầu vào AC

      60 Một đỉnh và ít hơn 5 Arms mỗi nửa chu kỳ

      Công suất điển hình (không có mô-đun) (watts)

      65

      Công suất tối đa với nguồn điện xoay chiều (watts)

      250 (không có PoE)

      Công suất tối đa với nguồn cung cấp PoE (chỉ nền tảng) (watts)

      500 với dự phòng PoE

      Công suất PoE điểm cuối tối đa có sẵn từ nguồn cung cấp PoE (watts)

      250 W với dự phòng tùy chọn

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “C1-CISCO4431/K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005