Trang chủ » Sản phẩm » Router Cisco » C1-CISCO4331/K9

C1-CISCO4331/K9

    Mô tả sản phẩm

    Chương trình Khuyến Mại Dịp 2/9                    

    • Tặng ngay phần quà trị giá đến 2.000.000 đ.
    • Giảm giá 10% Module Quang khi mua kèm Switch.
    • Tặng Dây nhảy quang khi mua Switch + Module.
    • Triết khấu khủng khi mua đơn hàng số lượng lớn.
    • Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng thân thiết.

    Gọi ngay Hotline để nhận thông tin khuyến mại 

    Quý Khách Lưu Ý, Giá Trên Chưa Bao Gồm Thuế VAT

    BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC

    • Hàng Chính Hãng 100%.
    • Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
    • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
    • Bảo Hành 12 Tháng
    • Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
    • Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
    • Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
    • Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

    Hỗ Trợ Trực Tuyến

    • Mr.Tiến - 0948.40.70.80
    • Mr.Sơn - 098.234.5005
    • Tổng quan về C1-CISCO4331/K9

      Bộ định tuyến dịch vụ tích hợp Cisco 4331 cung cấp thông lượng tổng hợp 100 Mbps đến 300 Mbps và cung cấp một khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao (SM-X), hỗ trợ cho cả hai mô-đun dịch vụ rộng và đôi cung cấp sự linh hoạt trong các tùy chọn triển khai. Cisco C1-CISCO4331 / K9 là Gói phần mềm Cisco ONE 4331.

      Thông số nhanh

      Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của C1-CISCO4331/K9 .

      C1-CISCO4331 / K9

      Bảng 1 cho thấy thông số kỹ thuật nhanh.

      Số sản phẩmC1-CISCO4331/K9
      Mô tả Sản phẩmCisco ONE ISR 4331 (3GE.2NIM.1SM.4G FLASH.4G DRAM.IPB)

      Thông lượng tổng hợp

      100 Mbps đến 300 Mbps

      Tổng số cổng mạng LAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch

      3

      Cổng dựa trên RJ-45

      2

      Các cổng dựa trên SFP

      2

      Khe NIM

      2

      OIR (tất cả các mô-đun I / O)

      Vâng

      Khe cắm ISC trên tàu

      1

      Bộ nhớ flash mặc định

      4 GB

      Bộ nhớ flash tối đa

      16 GB

      Thông tin chi tiết sản phẩm

      Hình 2 cho thấy các đèn LED trên bảng mặt trước của Cisco C1-CISCO4331/K9 để tham khảo. C1-CISCO4331/K9 tương tự với nó.

       C1-CISCO4331 / K9-FRONT-PANEL

      Chú thích:

      Cổng mini loại B

      Cổng quản lý

      Cổng giao diện điều khiển nối tiếp

      Đèn LED

      Cổng USB loại A

      Nguồn điện xoay chiều

      Cổng AUX

      Công tắc điện

      Hình 3 cho thấy bảng mặt sau của Cisco ISR43 1 / K9 để tham khảo. C1-CISCO4331/K9 tương tự với nó. 

       C1-CISCO4331 / K9-REAR-PANEL

      Chú thích:

      Cổng RJ45

      NIM Slots

      Cổng SFP

      Khe SM-X

      · Các khe NIM hỗ trợ một mô-đun hai chiều rộng hoặc hai tín hiệu.
      · Khe SM-X có thể được chuyển đổi thành khe cắm Mô-đun giao diện mạng (NIM) bằng thẻ nhà cung cấp tùy chọn.

      Các mô-đun, thẻ, giấy phép và phụ kiện

      Bảng 2 cho thấy một số mô-đun, thẻ, giấy phép và một số loại cáp được đề xuất.

      Mặt hàngMô hìnhMô tả
      Cáp nối tiếp thông minhCAB-SS-449FCCáp Cisco CAB-SS-449FC RS-449, DCE Female to Smart serial, 10 feet
      CAB-SS-V35FCCáp Cisco CAB-SS-V35FC V.35, DCE Female to Smart serial, 10 feet
      Bảng điều khiển và cáp phụCAB-AUX-RJ45Cáp phụ trợ Cisco CAB-AUX-RJ45 8ft với RJ45 và DB25M
      CAB-ETH-S-RJ45Cáp định tuyến Cisco CAB-ETH-S-RJ45
      CAB-TIÊU THỤCáp điều khiển Cisco CAB-ConsOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
      CAB-TIÊU THỤ-USBCisco CAB-CONSOLE-Cáp điều khiển USB 6 ft với USB Loại A và mini-B
      Giấy phépL-SL-4330-APP-K9 =Giấy phép Cisco AppX L-SL-4330-APP-K9 = với 750 kết nối / ISRWAAS hoặc 1300 kết nối / vWAAS cho ISR4331
      Mô-đun giao diện mạngNIM-1MFT-T1 / E1Mô-đun giao diện mạng WAN và mạng đa tuyến thế hệ thứ tư của Cisco
      NIM-2CE1T1-PRIMô-đun giao diện mạng và mạng WAN Multiflex Trunk
      NIM-4E / MThẻ giao diện mạng tương tự (tai và miệng)
      NIM-2FXThẻ giao diện mạng thoại tương tự Cisco NIM-2FXS
      NIM-2FXS / 4FXOThẻ giao diện mạng thoại tương tự Cisco NIM-2FXS / 4FXO
      NIM-8MFT-T1 / E1Mô-đun giao diện mạng WAN và mạng đa tuyến thế hệ thứ tư của Cisco
      SFP cho các cổng GE trên tàuGLC-SX-MMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
      GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
      GLC-ZX-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM

      So sánh với các mặt hàng tương tự

      Bảng  cho thấy sự so sánh giữa C1-CISCO4331 / K9  và C1-CISCO43 1 / K9 .

      Số sản phẩmC1-CISCO4331 / K9C1-CISCO4331/K9C1-CISCO4321 / K9
      Mô tả Sản phẩmCisco ONE ISR 4331 (3GE.2NIM.1SM.4G FLASH.4G DRAM.IPB)Cisco ONE ISR 4321 (2GE.2NIM.4G FLASH.4G DRAM.IPB)

      Thông lượng tổng hợp

      100 Mbps đến 300 Mbps

      50 Mbps đến 100 Mbps

      Tổng số cổng mạng LAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch

      3

      2

      Cổng dựa trên RJ-45

      2

      2

      Các cổng dựa trên SFP

      2

      1

      Khe NIM

      2

      2

      Khe cắm ISC trên tàu

      1

      1

      Đọc thêm

      Rút gọn

    • Đặc điểm kỹ thuật C1-CISCO4331 / K9

      Đặc điểm kỹ thuật C1-CISCO4331 / K9

      Số sản phẩmC1-CISCO4331 / K9
      Mô tả Sản phẩmCisco ONE ISR 4331 (3GE.2NIM.1SM.4G FLASH.4G DRAM.IPB)

      Thông lượng tổng hợp

      100 Mbps đến 300 Mbps

      Tổng số cổng WAN hoặc LAN 10/100/1000 trên bo mạch

      3

      Cổng dựa trên RJ-45

      2

      Các cổng dựa trên SFP

      2

      Khe cắm mô-đun dịch vụ nâng cao

      1

      Khe cắm mô-đun dịch vụ trên toàn thế giới

      0

      Khe NIM

      2

      OIR (tất cả các mô-đun I / O)

      Vâng

      Khe cắm ISC trên tàu

      1

      Bộ nhớ mặc định mã sửa lỗi tốc độ 3 (DDR3) bộ nhớ mặc định (ECC)

      (Kết hợp điều khiển / dịch vụ / mặt phẳng dữ liệu ) 

      4 GB

      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (Điều khiển kết hợp / dịch vụ / mặt phẳng dữ liệu)

      16 GB

      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng dữ liệu)

      Quốc hội

      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng dữ liệu)

      Quốc hội

      Bộ nhớ mặc định DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)

      Quốc hội

      Bộ nhớ tối đa DDR3 ECC DRAM (mặt phẳng điều khiển / dịch vụ)

      Quốc hội

      Bộ nhớ flash mặc định

      4 GB

      Bộ nhớ flash tối đa

      16 GB

      Khe cắm USB 2.0 bên ngoài (loại A)

      1

      Cổng giao diện điều khiển USB loại B mini (tối đa 115,2 kbps)

      1

      Cổng giao diện điều khiển nối tiếp – RJ45 (tối đa 115,2 kbps)

      1

      Cổng phụ nối tiếp – RJ45

      (lên tới 115,2 kbps)

      1

      Tùy chọn cung cấp điện

      Nội bộ: AC và PoE

      Cung cấp năng lượng dự phòng

      Không có

      Điện áp đầu vào AC

      Tự động 100 đến 240 VAC

      Tần số đầu vào AC

      47 đến 63 Hz

      Phạm vi hiện tại đầu vào AC, nguồn điện AC (tối đa)

      3 đến 1,3A

      Dòng điện đầu vào AC

      60 Một đỉnh và ít hơn 5 Arms mỗi nửa chu kỳ

      Công suất điển hình (không có mô-đun) (watts)

      42

      Công suất tối đa với nguồn điện xoay chiều (watts)

      250

      Công suất tối đa với nguồn cung cấp PoE (chỉ nền tảng) (watts)

      530

      Công suất PoE điểm cuối tối đa có sẵn từ nguồn cung cấp PoE (watts)

      250

      Đọc thêm

      Rút gọn

    Đánh giá

    Đánh giá trung bình

    0/5

    0 nhận xét & đánh giá
    5
    0
    4
    0
    3
    0
    2
    0
    1
    0

    Chưa có đánh giá nào.

    Hãy là người đầu tiên nhận xét “C1-CISCO4331/K9”

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Nhập Email để nhận ngay báo giá sản phẩm
    • Kết Nối Với Chúng Tôi

    0948.40.70.80 - 098.234.5005